© 2000-2018 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
 
Viðurkenningar
- Úrvalslið úrvalsdeildar karla
2015-2016
   Haukur Helgi Pálsson, Njarðvík
   Helgi Már Magnússon, KR
   Kári Jónsson, Haukar
   Pavel Ermolinskij, KR
   Ragnar Ágúst Nathanelsson, Þór, Þ.
2014-2015
   Darrell K. Lewis, Tindastóll
   Grétar Ingi Erlendsson, Þór, Þ.
   Helgi Már Magnússon, KR
   Logi Gunnarsson, Njarðvík
   Pavel Ermolinskij, KR
2013-2014
   Elvar Már Friðriksson, Njarðvík
   Helgi Már Magnússon, KR
   Martin Hermannsson, KR
   Pavel Ermolinskij, KR
   Ragnar Ágúst Nathanelsson, Þór, Þ.
2012-2013
   Elvar Már Friðriksson, Njarðvík
   Jóhann Árni Ólafsson, Grindavík
   Jón Ólafur Jónsson, Snæfell
   Justin Shouse, Stjarnan
   Sigurður Gunnar Þorsteinsson, Grindavík
2011-2012
   Finnur Atli Magnússon, KR
   Jón Ólafur Jónsson, Snæfell
   Justin Shouse, Stjarnan
   Magnús Þór Gunnarsson, Keflavík
   Sigurður Gunnar Þorsteinsson, Grindavík
2010-2011
   Brynjar Þór Björnsson, KR
   Hörður Axel Vilhjálmsson, Keflavík
   Jón Ólafur Jónsson, Snæfell
   Pavel Ermolinskij, KR
   Sigurður Gunnar Þorsteinsson, Keflavík
2009-2010
   Brynjar Þór Björnsson, KR
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Hörður Axel Vilhjálmsson, Keflavík
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
   Sigurður Þorvaldsson, Snæfell
2008-2009
   Brenton Birmingham, Grindavík
   Jakob Örn Sigurðarson, KR
   Jón Arnór Stefánsson, KR
   Sigurður Gunnar Þorsteinsson, Keflavík
   Sigurður Þorvaldsson, Snæfell
2007-2008
   Brenton Birmingham, Njarðvík
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Hreggviður Magnússon, ÍR
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
   Sveinbjörn Claesen, ÍR
2006-2007
   Brenton Birmingham, Njarðvík
   Friðrik Stefánsson, Njarðvík
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
   Sigurður Þorvaldsson, Snæfell
2005-2006
   Fannar Ólafsson, KR
   Friðrik Stefánsson, Njarðvík
   Ingvaldur Magni Hafsteinsson, Snæfell
   Magnús Þór Gunnarsson, Keflavík
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
2004-2005
   Friðrik Stefánsson, Njarðvík
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Magnús Þór Gunnarsson, Keflavík
   Sigurður Þorvaldsson, Snæfell
   Sævar Ingi Haraldsson, Haukar
2003-2004
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Lárus Jónsson, Selfoss
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
   Páll Kristinsson, Njarðvík
   Pálmi F. Sigurgeirsson, Breiðablik
2002-2003
   Damon Johnson, Keflavík
   Eiríkur Önundarson, ÍR
   Helgi J. Guðfinnsson, Grindavík
   Hlynur Bæringsson, Snæfell
   Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
   Páll Kristinsson, Njarðvík
2001-2002
   Friðrik Stefánsson, Njarðvík
   Hlynur Bæringsson, Skallagrímur
   Jón Arnór Stefánsson, KR
   Óðinn Ásgeirsson, Þór, Ak.
   Pálmi F. Sigurgeirsson, Breiðablik
2000-2001
   Eiríkur Önundarson, ÍR
   Jón Arnór Stefánsson, KR
   Logi Gunnarsson, Njarðvík
   Óðinn Ásgeirsson, Þór, Ak.
   Ólafur Jón Ormsson, KR
1999-2000
   Fannar Ólafsson, Keflavík
   Friðrik Stefánsson, Njarðvík
   Ólafur Jón Ormsson, KR
   Svavar A. Birgisson, Tindastóll
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1998-1999
   Dagur Þórisson, ÍA
   Falur Harðarson, Keflavík
   Friðrik Ragnarsson, Njarðvík
   Herbert Arnarson, Grindavík
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1997-1998
   Falur Harðarson, Keflavík
   Friðrik Stefánsson, KFÍ
   Helgi J. Guðfinnsson, Grindavík
   Sigfús Gizurarson, Haukar
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1996-1997
   Albert Óskarsson, Keflavík
   Alexander Ermolinskij, ÍA
   Falur Harðarson, Keflavík
   Helgi J. Guðfinnsson, Grindavík
   Hermann Hauksson, KR
1995-1996
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Herbert Arnarson, ÍR
   Hermann Hauksson, KR
   Jón Arnar Ingvarsson, Haukar
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1994-1995
   Falur Harðarson, Keflavík
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Herbert Arnarson, ÍR
   Kristinn Friðriksson, Þór, Ak.
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1993-1994
   Davíð Grissom, KR
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Hjörtur Harðarson, Grindavík
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1992-1993
   Birgir Mikaelsson, Skallagrímur
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Magnús Matthíasson, Valur
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
1991-1992
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Pétur Guðmundsson, Tindastóll
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
   Valur Ingimundarson, Tindastóll
1990-1991
   Falur Harðarson, Keflavík
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Magnús Matthíasson, Valur
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
   Valur Ingimundarson, Tindastóll
1989-1990
   Guðjón Skúlason, Keflavík
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Páll Kolbeinsson, KR
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
   Valur Ingimundarson, Tindastóll
1988-1989
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Teitur Örlygsson, Njarðvík
   Tómas Holton, Valur
   Valur Ingimundarson, Tindastóll
1987-1988
   Guðmundur Bragason, Grindavík
   Guðni Ó. Guðnason jr., KR
   Jón Kr. Gíslason, Keflavík
   Pálmar Sigurðsson, Haukar
   Valur Ingimundarson, Njarðvík
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Snæfellingar fylltu Laugardalshöllina á úrslitaleik Lýsingarbikarsins 2008 þegar þeirra menn urðu Bikarmeistarar. Snæfell vann Fjölni 109 - 86.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið