© 2000-2017 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
           
18.2.2008 | Óskar Ófeigur Jónsson
Besta frammistaðan í umferðum Iceland Express deilda karla og kvenna
Hér má finna yfirlit yfir þá leikmenn sem ná bestum árangri í tölfræðinnni í einstökum umferðum Iceland Express deildar karla og kvenna. Matið er byggt á einkunn þeirra sem leikmenn fá en hún er reiknuð út á sama hátt og Efficiency jafnan í NBA- og WNBA-deildinni.

Framlagsjafnan:((Stig + Fráköst + Stoðsendingar + Stolnir + Varin) - ((Skot reynd - Skotum hitt) + (Víti reynd - Vítum hitt) + Tapaðir boltar)).

NBA Efficiency Formula: ((Points + Rebounds + Assists + Steals + Blocks) - ((Field Goals Att. - Field Goals Made) + (Free Throws Att. - Free Throws Made) + Turnovers)).

Umspil: Verði leikmenn jafnir ræður svokallað umspil röð þeirra. Það er hvor skorar fleiri stig, spilar færri mínútur eða er í sigurliði. Sá sem hefur betur í 2 eða fleiri þáttum vinnur.

Iceland Express deildirnar 2007-08

Karlar

Besti leikmaður umferða Iceland Express deildar karla 2007-08
1. umferð: Bobby Walker, Keflavík 30 [3-0 í umspili]
-------------- Darrell Flake, Skallagrími 30 [0-3 í umspili]
2. umferð: Milojica Zekovic, Skallagrími 34
3. umferð: Ómar Sævarsson, ÍR 36
4. umferð: Darrell Flake, Skallagrími 36
5. umferð: Steven Thomas, Stjörnunni 37
6. umferð: Bobby Walker, Keflavík 44
7. umferð: Samir Shaptahovic, Tindastól 48
8. umferð: Darrell Flake, Skallagrími 40
9. umferð: George Byrd, Hamri 50
10. umferð: Cedric Isom Þór Ak. 39
11. umferð: Damon Bailey, Njarðvík 43
12. umferð: Jonathan Griffin, Grindavík 41
13. umferð: Brenton J Birmingham, Njarðvík 41
14. umferð: Darrell Flake, Skallagrími 42
15. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 40
16. umferð: Joshua Helm, KR 37
17. umferð: Nate Brown, ÍR 38
18. umferð: Nate Brown, ÍR 35 [1,5-1,5 í umspili]
-------------- Jonathan Griffin, Grindavík 35 [1,5-1,5 í umspili]
19. umferð:

Oftast:
4 - Darrell Flake, Skallagrími (1,4,8,14)
2 - Bobby Walker, Keflavík (1,6)
2 - Nate Brown, ÍR (17,18)
2 - Jonathan Griffin, Grindavík (12,18)
1 - Milojica Zekovic, Skallagrími (2)
1 - Ómar Sævarsson, ÍR (3)
1 - Steven Thomas, Stjörnunni (5)
1 - Samir Shaptahovic, Tindastól (7)
1 - George Byrd, Hamri (9)
1 - Cedric Isom Þór Ak. (10)
1 - Damon Bailey, Njarðvík (11)
1 - Brenton J Birmingham, Njarðvík (13)
1 - Hlynur Bæringsson, Snæfelli (15)
1 - Joshua Helm, KR (16)

Besti íslenski leikmaður umferða Iceland Express deildar karla 2007-08
1. umferð: Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. 29
2. umferð: Brenton Birmingham, Njarðvík 31
3. umferð: Ómar Sævarsson, ÍR 36
4. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 32
5. umferð: Hreggviður S Magnússon, ÍR 24 [2,5-0,5 í umspili]
-------------- Brenton J Birmingham, Njarðvík 24 [0,5-2,5 í umspili]
6. umferð: Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. 32
7. umferð: Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. 25
8. umferð: Páll Kristinsson, Grindavík 24
9. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 35
10. umferð: Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 36
11. umferð: Brenton J Birmingham, Njarðvík 32
12. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 27
13. umferð: Brenton J Birmingham, Njarðvík 41
14. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 38
15. umferð: Hlynur Bæringsson, Snæfelli 40
16. umferð: Helgi Már Magnússon, KR 27
17. umferð: Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 35
18. umferð: Svavar Birgisson, Tindastóll 30
19. umferð:

Oftast:
5 - Hlynur Bæringsson, Snæfelli (4,9,12,14,15)
3 - Brenton Birmingham, Njarðvík (2,11,13)
3 - Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak (1,6,7)
2 - Páll Axel Vilbergsson, Grindavík (10,17)
1 - Ómar Sævarsson, ÍR (3)
1 - Hreggviður Magnússon, ÍR (5)
1 - Páll Kristinsson, Grindavík (8)
1 - Helgi Már Magnússon, KR (16)
1 - Svavar Birgisson, Tindastól (18)

Efstu fimm leikmenn hverrar umferðar Iceland Express deildar karla 2007-08:
- 1. umferð -
1. B.A Walker, Keflavík 30 [3-0 í umspili]
1. Darrell Flake, Skallagrími 30 [0-3 í umspili]
3. Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. 29
4. Brenton Birmingham, Njarðvík 28
5. Steven Thomas, Stjörnunni 27
- 2. umferð -
1. Milojica Zekovic, Skallagrími 34
2. Darrell Flake, Skallagrími 33
3. Bobby Walker, Keflavík 31
3. Brenton Birmingham Njarðvík 31
5. Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 29
5. Jonathan Griffin, Grindavík 29
- 3. umferð -
1. Ómar Sævarsson, ÍR 36
2. Samir Shaptahovic, Tindastól 35
3. Donald Brown, Tindastól 34
4. Luka Marolt, Þór Ak. 31
5. George Byrd, Hamri 29
5. Cedric Isom, Þór Ak. 29
- 4. umferð -
1. Darrell Flake, Skallagrími 36
2. Justin Shouse, Snæfelli 33
3. Hlynur Bæringsson, Snæfelli 32
4. Cedric Isom, Þór Ak. 31
5. Muhamed Taci, Stjörnunni 28
5. Donald Brown, Tindastól 28
- 5. umferð -
1. Steven Thomas, Stjörnunni 37
2. Darrell Flake, Skallagrími 35
3. Marcin Konarzewski, Tindastól 35
4. Joshua Helm, KR 34
5. George Byrd, Hamri 31
- 6. umferð -
1. Bobby Walker, Keflavík 44
2. Cedric Isom, Þór Ak. 34
3. Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. 32
4. Darrell Flake, Skallagrími 29
5. Justin Shouse, Snæfelli 29
- 7. umferð -
1. Samir Shaptahovic, Tindastól 48
2. Cedric Isom, Þór Ak. 42
3. Bobby Walker, Keflavík 33
4. Justin Shouse, Snæfelli 28
5. George Byrd, Hamri 26
- 8. umferð -
1. Darrell Flake, Skallagrími 40
2. Milojica Zekovic, Skallagrími 32
3. Donald Brown, Tindastól 29
4. Maurice Ingram, Stjörnunni 27
5. Joshua Helm, KR 25
5. Cedric Isom, Þór Ak. 25
- 9. umferð -
1. George Byrd, Hamri 50
2. Donald Brown, Tindastól 35
3. Hlynur E Bæringsson, Snæfelli 35
4. Karlton Mims, Fjölni 33
5. Darrell Flake, Skallagrími 31
- 10. umferð -
1. Cedric Isom, Þór Ak. 39
2. Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 36
3. Luka Marolt, Þór Ak. 36
4. Damon Bailey, Njarðvík 33
5. Darrell Flake, Skallagrími 32
- 11. umferð -
1. Damon Bailey, Njarðvík 43
2. Justin Shouse, Snæfelli 37
3. Brenton J Birmingham, Njarðvík 32
4. Andrew Fogel, KR 31
5. Bobby Walker, Keflavík 29
5. Dimitar Karadzovski, Stjörnunni 29
5. Milojica Zekovic, Skallagrími 29
- 12. umferð -
1. Jonathan Griffin, Grindavík 41
2. Nicholas King, Hamar 38
3. Darrell Flake, Skallagrími 38
4. Karlton Mims, Fjölni 31
5. Tahirou Sani, ÍR 30
- 13. umferð -
1. Brenton J Birmingham, Njarðvík 41
2. Dimitar Karadzovski, Stjörnunni 37
3. Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 33
4. Justin Shouse, Snæfell 33
5. Bobby Walker, Keflavík 31
- 14. umferð -
1. Darrell Flake, Skallagrími 42
2. Hlynur Bæringsson, Snæfelli 38
3. Allan Fall, Skallagrími 31
4. Tommy Johnson, Keflavík 31
5. Joshua Helm, KR 29
- 15. umferð -
1. Hlynur Bæringsson, Snæfelli 40
2. Darrell Flake, Skallagrími 37
3. Joshua Helm, KR 31
4. Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 31
5. Philip Perre, Tindastóll 29
- 16. umferð -
1. Joshua Helm, KR 37
2. Cedric Isom, Þór Ak. 34
3. Darrell Flake, Skallagrími 33
4. Damon Bailey, Njarðvík 31
5. Sean Knitter, Fjölni 31
- 17. umferð -
1. Nate Brown, ÍR 38
2. Páll Axel Vilbergsson, Grindavík 35
3. Darrell Flake, Skallagrími 34
4. Cedric Isom, Þór Ak. 31
5. Luka Marolt, Þór Ak. 29
- 18. umferð -
1. Nate Brown, ÍR 35 35 [1,5-1,5 í umspili]
1. Jonathan Griffin, Grindavík 35 35 [1,5-1,5 í umspili]
3. Darrell Flake, Skallagrími 34
4. Jarrett Stephens, Stjörnunni 33
5. Joshua Helm, KR 30
5. Svavar Birgisson, Tindastóll 30
- 19. umferð -

Oftast á topp 5:
13 - Darrell Flake, Skallagrími (1,2,4,5,8,9,10,12,14,15,16,17,18)
8 - Cedric Isom, Þór Ak. (3,4,6,7,8,10,16,17)
6 - B.A Walker, Keflavík (1,2,6,7,11,13)
6 - Joshua Helm, KR (5,8,14,15,16,18)
4 - Donald Brown, Tindastól (3,4,8,9)
4 - George Byrd, Hamri (3,5,7,9)
4 - Brenton Birmingham, Njarðvík (1,2,11,13)
4 - Justin Shouse, Snæfelli (4,7,11,13)
4 - Hlynur Bæringsson, Snæfelli (4,9,14,15)
4 - Páll Axel Vilbergsson, Grindavík (2,10,15,17)
3 - Milojica Zekovic, Skallagrími (2,8,11)
3 - Luka Marolt, Þór Ak. (3,10,17)
3 - Daimon Bailey, Njarðvík (10,11,16)
2 - Óðinn Ásgeirsson, Þór Ak. (1,7)
2 - Steven Thomas, Stjörnunni (1,5)
2 - Samir Shaptahovic, Tindastól (3,7)
2 - Karlton Mims, Fjölni (9,12)
2 - Dimitar Karadzovski, Stjörnunni (11,13)
2 - Jonathan Griffin, Grindavík (2,18)
2 - Nate Brown, ÍR (17,18)
1 - Ómar Sævarsson, ÍR (3)
1 - Muhamed Taci, Stjörnunni (4)
1 - Marcin Konarzewski, Tindastól (5)
1 - Maurice Ingram, Stjörnunni (8)
1 - Andrew Fogel, KR (11)
1 - Jonathan Griffin, Grindavík (12)
1 - Nicholas King, Hamri (12)
1 - Tahirou Sani, ÍR (12)
1 - Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík (13)
1 - Alan Fall, Skallagrími (14)
1 - Tommy Johnson, Keflavík (14)
1 - Philip Perre, Tindastól (15)
1 - Sean Knitter, Fjölni (16)
1 - Jarrett Stephens, Stjörnunni (18)
1 - Svavar Birgisson, Tindastól (18)

Besta innkoma af bekk í umferðum Iceland Express deildar karla 2007-08
1. umferð: Hreggviður S Magnússon, ÍR 23
2. umferð: Nemanja Sovic, Fjölni 21
3. umferð: Helgi Már Magnússon, KR 23
4. umferð: Adam Darboe, Grindavík 21
5. umferð: Friðrik Hreinsson, Hamri 15
6. umferð: Þorsteinn Gunnlaugsson, Þór Ak. 26
7. umferð: Þorleifur Ólafsson, Grindavík 24
8. umferð: Páll Kristinsson, Grindavík 24
9. umferð: Jovan Zdravevski, KR 21
10. umferð: Egill Jónasson, Njarðvík 18
11. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 21
12. umferð: Nicholas King, Hamri 38
13. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 33
14. umferð: Joshua Buettner, Tindastól 23
-------------- Roman Moniak, Hamri 23
15. umferð: Kjartan Atli Kjartansson, Stjörnunni 16
16. umferð:

Besti ungi leikmaður í umferðum Iceland Express deildar karla 2007-08
Leikmenn fæddir 1986 eða síðar
1. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 20
2. umferð: Jóhann Árni Ólafsson, Njarðvík 23
3. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 26
4. umferð: Darri Hilmarsson, KR 20
5. umferð: Sveinbjörn Claessen, ÍR 15
6. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 18
7. umferð: Hjörtur Hrafn Einarsson, Njarðvík 10
8. umferð: Hjörtur Hrafn Einarsson, Njarðvík 23
9. umferð: Sveinbjörn Claessen, ÍR 25
10. umferð: Sveinbjörn Claessen, ÍR 23
11. umferð: Jóhann Árni Ólafsson, Njarðvík 24
12. umferð: Sveinbjörn Claessen, ÍR 22
13. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 33
14. umferð: Hörður Axel Vilhjálmsson, Njarðvík 15
-------------- Jóhann Árni Ólafsson, Njarðvík 15
15. umferð: Jóhann Árni Ólafsson, Njarðvík 16
16. umferð:

Konur

Besti leikmaður umferða Iceland Express deildar kvenna 2007-08
1. umferð: TaKesha Watson, Keflavík 35
2. umferð: Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum 36
3. umferð: Tiffany Roberson, Grindavík 41
4. umferð: TaKesha Watson, Keflavík 57
5. umferð: Monique Martin, KR 42
6. umferð: Tiffany Roberson, Grindavík 48
7. umferð: Monique Martin, KR 40
8. umferð: Monique Martin, KR 42
9. umferð: Tiffany Roberson, Grindavík 33
10. umferð: Molly Peterman, Val 29
11. umferð: Monique Martin, KR 31 [3-0 í umspili]
-------------- Signý Hermannsdóttir, Val 31 [0-3 í umspili]
12. umferð: La Kiste Barkus, Hamri 44
13. umferð: Monique Martin, KR 63
14. umferð: Tiffany Roberson, Grindavík 61
15. umferð: Tiffany Roberson, Grindavík 36
16. umferð: Molly Peterman, Val 34
17. umferð: Monique Martin, KR 34
18. umferð: TaKesha Watson, Keflavík 42
19. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 44
20. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 46
21. umferð:

Oftast:
6 - Monique Martin, KR (5,7,8,11,13,17)
5 - Tiffany Roberson, Grindavík (3,6,9,14,15)
3 - Signý Hermannsdóttir, Val (11,19,20)
2 - TaKesha Watson, Keflavík (4,18)
2 - Molly Peterman, Val (10,16)
1 - TaKesha Watson, Keflavík (1)
1 - Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum (2)
1 - La Kiste Barkus, Hamri (12)

Besti íslenski leikmaður umferða Iceland Express deildar kvenna 2007-08
1. umferð: Sigrún S Ámundadóttir, KR 34
2. umferð: Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum 36
3. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 21
4. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 30
5. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 40
6. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 19
7. umferð: Hafdís Helgadóttir, Val 28
8. umferð: Telma Björk Fjalarsdóttir, Haukum 26
9. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 22
10. umferð: Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni 25
11. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 31
12. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 28
13. umferð: Jovana Lilja Stefánsdóttir, Grindavík 26
14. umferð: Þórunn Bjarnadóttir, Val 26 [Jafnt í umspili]
-------------- Tinna Björk Sigmundsdóttir, Val 26 [Jafnt í umspili]
15. umferð: Gréta M Grétarsdóttir, Fjölni 34
16. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 28
17. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 32
18. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 33 [2-1 í umspili]
-------------- Signý Hermannsdóttir, Val 33 [1-2 í umspili]
19. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 44
20. umferð: Signý Hermannsdóttir, Val 46
21. umferð:

Oftast:
7 - Signý Hermannsdóttir, Val (4,9,11,16,18,19,20)
3 - Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum (3,6,17)
3 - Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík (5,12,18)
2 - Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni (10,15)
1 - Sigrún S Ámundadóttir, KR (1)
1 - Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum (2)
1 - Hafdís Helgadóttir, Val (7)
1 - Telma Björk Fjalarsdóttir, Haukum (8)
1 - Jovana Lilja Stefánsdóttir, Grindavík (13)
1 - Þórunn Bjarnadóttir, Val (14)
1 - Tinna Björk Sigmundsdóttir, Val (14)

Efstu fimm leikmenn hverrar umferðar Iceland Express deildar kvenna 2007-08:
- 1. umferð -
1. TaKesha Watson, Keflavík 35
2. Sigrún Sjöfn Ámundadóttir, KR 34
3. Kiera Hardy, Haukum 33
4. La K Barkus, Hamar 32
5. Tiffany Roberson, Grindavík 28
- 2. umferð -
1. Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum 36
2. Fanney Lind Guðmundsdóttir, Hamar 30
3. La K Barkus, Hamar 29
4. Bryndís Guðmundsdóttir, Keflavík 28
5. Tiffany Roberson, Grindavík 28
- 3. umferð -
1. Tiffany Roberson, Grindavík 41
2. Monique Martin, KR 34
3. Slavica Dimovska, Fjölni 25
4. Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 21
5. Kiera Hardy, Haukum 21
- 4. umferð -
1. TaKesha Watson, Keflavík 57
2. Kiera Hardy, Haukum 54
3. Monique Martin, KR 45
4. Slavica Dimovska, Fjölni 32
5. Signý Hermannsdóttir, Val 30
- 5. umferð -
1. Monique Martin, KR 42
2. TaKesha Watson, Keflavík 41
3. Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 40
4. Signý Hermannsdóttir, Val 32
4. Kiera Hardy, Haukum 32
- 6. umferð -
1. Tiffany Roberson, Grindavík 48
2. La K Barkus, Hamri 25
3. Kiera Hardy, Haukum 23
4. TaKesha Watson, Keflavík 21
5. Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 19
- 7. umferð -
1. Monique Martin, KR 40
2. Slavica Dimovska, Fjölni 28
2. Hafdís Helgadóttir, Val 28
4. Signý Hermannsdóttir, Val 23
4. Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni 23
4. Ólöf Helga Pálsdóttir, Grindavík 23
- 8. umferð -
1. Monique Martin, KR 42
2. Tiffany Roberson, Grindavík 31
3. La K Barkus, Hamri 31
4. Telma Björk Fjalarsdóttir, Haukum 26
5. Joanna Skiba, Grindavík 22
- 9. umferð -
1. Tiffany Roberson, Grindavík 33
2. La K Barkus, Hamri 27
3. Signý Hermannsdóttir, Val 22
4. Molly Peterman, Val 19
5. Slavica Dimovska, Fjölni 18
5. Joanna Skiba, Grindavík 18
5. Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík 18
- 10. umferð -
1. Molly Peterman, Val 29
2. Tiffany Roberson, Grindavík 27
3. Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni 25
4. Hildur Sigurðardóttir, KR 21
5. Sigrún S Ámundadóttir, KR 19
5. Ólöf Helga Pálsdóttir, Grindavík 19
- 11. umferð -
1. Monique Martin, KR 31
2. Signý Hermannsdóttir, Val 31
3. Tiffany Roberson, Grindavík 29
4. Joanna Skiba, Grindavík 29
5. TaKesha Watson, Keflavík 27
- 12. umferð -
1. La Kiste Barkus, Hamri 44
2. TaKesha Watson, Keflavík 33
3. Monique Martin, KR 28
4. Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 28
5. Hildur Sigurðardóttir, KR 25
- 13. umferð -
1. Monique Martin, KR 63
2. Tiffany Roberson, Grindavík 42
3. TaKesha Watson, Keflavík 27
4. Jovana Lilja Stefánsdóttir, Grindavík 26
5. Molly Peterman, Val 25
- 14. umferð -
1. Tiffany Roberson Grindavík 61
2. Molly Peterman, Valur 39
3. Monique Martin, KR 38
4. TaKesha Watson, Keflavík 32
5. Þórunn Bjarnadóttir, Val 26
5. Tinna Björk Sigmundsdóttir, Val 26
5. La Kiste Barkus, Hamri 26
- 15. umferð -
1. Tiffany Roberson, Grindavík 36
2. Gréta M Grétarsdóttir, Fjölni 34
3. Joanna Skiba, Grindavík 29
4. Slavica Dimovska, Fjölni 27
4. TaKesha Watson, Keflavík 27
- 16. umferð -
1. Molly Peterman, Val 34
2. Slavica Dimovska, Fjölnir 31
2. Tiffany Roberson, Grindavík 31
4. TaKesha Watson, Keflavík 30
5. Signý Hermannsdóttir, Val 28
- 17. umferð -
1. Monique Martin, KR 34
2. Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 32
3. La Kiste Barkus, Hamri 26
4. Tiffany Roberson, Grindavík 23
5. Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni 21
- 18. umferð -
1. TaKesha Watson, Keflavík 42
2. Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 33
2. Signý Hermannsdóttir, Val 33
4. Monique Martin, KR 32
5. Susanne Biemer, Keflavík 30
- 19. umferð -
1. Signý Hermannsdóttir, Val 44
2. Molly Peterman, Val 40
3. TaKesha Watson, Keflavík 39
4. La Kiste Barkus, Hamri 35
5. Kiera Hardy, Haukum 30
- 20. umferð -
1. Signý Hermannsdóttir, Val 46
2. TaKesha Watson, Keflavík 44
3. Tiffany Roberson, Grindavík 41
4. Monique Martin, KR 33
5. Molly Peterman, Val 26
- 21. umferð -


Oftast á topp 5:
14 - Tiffany Roberson, Grindavík (1,2,3,6,8,9,10,11,13,14,15,16, 17,20)
13 - TaKesha Watson, Keflavík (1,4,5,6,11,12,13,14,15,16,18,19, 20)
12 - Monique Martin, KR (3,4,5,7,8,11,12,13,14,17,18,20)
9 - Signý Hermannsdóttir, Val (4,5,7,9,11,16,18,19,20)
9 - La K Barkus, Hamar (1,2,6,8,9,12,14,17,19)
7 - Molly Peterman, Val (9,10,13,14,16,19,20)
6 - Kiera Hardy, Haukum (1,3,4,5,6,19)
6 - Slavica Dimovska, Fjölni (3,4,7,9,15,16)
4 - Joanna Skiba, Grindavík (8,9,11,15)
4 - Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni (7,10,15,17)
3 - Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum (3,6,17)
3 - Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík (5,12,18)
2 - Sigrún Sjöfn Ámundadóttir, KR (1,10)
2 - Ólöf Helga Pálsdóttir, Grindavík (7,10)
2 - Hildur Sigurðardóttir, KR (10,12)
1 - Kristrún Sigurjónsdóttir, Haukum (2)
1 - Fanney Lind Guðmundsdóttir, Hamar (2)
1 - Bryndís Guðmundsdóttir, Keflavík (2)
1 - Hafdís Helgadóttir, Val (7)
1 - Telma Björk Fjalarsdóttir, Haukum (8)
1 - Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík (9)
1 - Jovana Lilja Stefánsdóttir, Grindavík (13)
1 - Þórunn Bjarnadóttir, Val (14)
1 - Tinna Björk Sigmundsdóttir, Val (14)
1 - Susanne Biemer, Keflavík (18)

Besta innkoma af bekk í umferðum Iceland Express deildar kvenna 2007-08
1. umferð: Rannveig Randversdóttir, Keflavík 11
2. umferð: Halldóra Andrésdóttir, Keflavík 10
3. umferð: Kristjana Björk Magnúsdóttir, Val 15
4. umferð: Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík 17
5. umferð: Sigrún Sjöfn Ámundadóttir, KR 17
6. umferð: Hanna S Hálfdanardóttir, Haukum 15
7. umferð: Hafdís Helgadóttir, Val 28
8. umferð: Hrund Jóhannsdóttir, Fjölni 13
9. umferð: Gréta María Grétarsdóttir, Fjölni 14
10. umferð: Guðrún Ósk Ámundadóttir, KR 13
11. umferð: Helga Rut Hallgrímsdóttir, Grindavík 19
12. umferð: Marín Rós Karlsdóttir, Keflavík 20
13. umferð: Álfhildur Þorsteinsdóttir, Hamri 12
14. umferð: Marín Rós Karlsdóttir, Keflavík 20 [2-1 í umspili]
-------------- Helga Jónasdóttir, Val 12 [1-2 í umspili]
15. umferð: Susanne Biemer, Keflavík 13
16. umferð: Guðbjörg Sverrisdóttir, Haukum 22
17. umferð: Telma Björk Fjalarsdóttir, Haukum 12
18. umferð: Ingibjörg Jakobsdóttir, Grindavík 21
19. umferð: Birna Valgarðsdóttir, Keflavík 22
20. umferð: Petrúnella Skúladóttir, Grindavík 12
21. umferð:

Besti ungi leikmaður í umferðum Iceland Express deildar kvenna 2007-08
Leikmenn fæddar 1988 eða síðar
1. umferð: Sigrún Sjöfn Ámundadóttir, KR 34
2. umferð: Fanney Lind Guðmundsdóttir, Hamar 30
3. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 21
4. umferð: Bryndís Guðmundsdóttir, Keflavík 22
5. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 40
6. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 19
7. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 22
8. umferð: Sigrún Sjöfn Ámundadóttir, KR 20
9. umferð: Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík 18
10. umferð: Sigrún S Ámundadóttir, KR 19
11. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 19
12. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 28
13. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 22
14. umferð: Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík 19
15. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 24
16. umferð: Guðbjörg Sverrisdóttir, Haukum 22
17. umferð: Unnur Tara Jónsdóttir, Haukum 32
18. umferð: Margrét Kara Sturludóttir, Keflavík 33
19. umferð: Helga Einarsdóttir, KR 28
20. umferð: Ingibjörg Elva Vilbergsdóttir, Keflavík 20
21. umferð:
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Sveinbjörn Classen í leik á landsmótinu með ÍBR (Íþróttabandalag Reykjavíkur) sem notaði búninga KR á mótinu. Sveinbjörn er uppalinn- og núverandi leikmaður erkifjendana í ÍR.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið