© 2000-2017 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
 
17.8.2009 | Rúnar Birgir Gíslason
Íslendingar erlendis
Hér má sjá lista yfir þá Íslendinga sem leikið hafa með erlendum félagsliðum.

Höfundur greinarinnar gerir sér grein fyrir að villur geta verið í greininni og biður fólk að senda sér tölvupóst ef það verður vart við slíkt.

Alda Leif Jónsdóttir
Holbæk (Danmörk)
Den Helder (Holland)

Anna Björk Bjarnadóttir
MAFC (Ungverjaland)
TFSE (Ungverjaland)

Anna María Sveinsdóttir
Brunell (Írland)

Arnbjörg Kristín Konráðsdóttir
Gimle (Noregur)

Axel Kárason
Værløse (Danmörk)

Ágúst Ingi Ágústson
Odense (Danmörk)

Ásmundur Hreinn Oddsson
Grün-Gold Güstrow (Þýskaland)
SV NOBS Greifswald (Þýskaland)

Birgir Örn Birgisson
SG Sechtem(Þýskaland)

Björgvin Reynisson
PIIBBK(Danmörk)

Brenton Birmingham
Rueil (Frakkland)

Damon Johnson
C.B. Aracena (Spánn)
Caceres Destino Turistico (Spánn)
Polaris World Murica (Spánn)
Caja San Fernando (Spánn)
Lagun Aro Bilbao Basket (Spánn)
Plus Pujol Lleida (Spánn)
C.B. L'Hospitalet (Spánn)
C.B. Huelva (Spánn)
Cantabria (Spánn)

Darrel Lewis
Cimbeiro (Ítalía)
Sporting Athens (Grikkland)
Crabs Rimini (Ítalía)
AEK/Argous (Grikkland)

Dúfa Dröfn Ásbjörnsdóttir
Gimle (Noregur)

Eggert Maríuson
Ålborg (Danmörk)
Skovbakken (Danmörk)

Egill Jónasson
Horsens IC (Danmörk)

Einar Hólm Davíðsson
S:t Helena (Svíþjóð)

Einir Guðlaugsson
Herlev (Danmörk)

Eiríkur Önundarson
Holbæk (Danmörk)

Erla Sif Kristinsdóttir
Álaborg (Danmörk)

Erna María Sveinsdóttir
Álaborg (Danmörk)

Falur Harðarson
ToPo (Finnland)
Playboys Honka (Finnland)

Fannar Ólafsson
Ave Dukas (Grikkland)
Ulm (Þýskaland)

Friðrik Magnússon
S:t Helena(Svíþjóð)

Friðrik Stefánsson
Lappeenranta (Finnland)

Gestur Sævarsson
Gimle (Noregur)
Ulriken Eagels (Noregur)

Grétar Örn Guðmundsson
BK Amager (Danmörk)
Brønshøj (Danmörk)

Guðbjörg Stefánsdóttir
Harlev (Danmörk)

Guðmundur Bragason
PCB Hamborg (Þýskaland)

Guðni Valentínusson
Aarhus BF (Danmörk)
Bakken bears (Danmörk)

Gunnur Ósk Bjarnadóttir
BK Amager (Danmörk)
Harlev (Danmörk)

Gylfi Björnsson
Brønshøj (Danmörk)

Halldór Rúnar Karlsson
Horsens BC (Danmörk)
Horsens IC (Danmörk)

Hallgrímur Brynjólfsson
Odense (Danmörk)
Skt. Klemens (Danmörk)

Hanna Kjartansdóttir
Skjold/Stevnsgade (Danmörk)

Helgi Jónas Guðfinnsson
Donar Groeningen (Holland)
Ieper (Belgía)
Telindus (Belgía)

Helgi Freyr Margeirsson
Randers (Danmörk)

Helgi Már Magnússon
BC Boncourt (Sviss)
Solna Vikings (Svíþjóð)
Uppsala (Svíþjóð)

Henning Henningsson
Odense (Danmörk)

Herbert Arnarson
Donar Groeningen (Holland)
Racing Maes Pils (Belgía)

Hermann Hauksson
Bells Cafe Sinte Niklaas (Belgía)

Hilmir Hjálmarsson
Broernes basket (Danmörk)

Hinrik Gunnarsson
Høbas (Danmörk)

Hörður Axel Vilhjálmsson
Gran Canaria (Spánn)

Hildur Sigurðardóttir
Jämtland (Svíþjóð)

Hjörtur Hansson
Lugi (Svíþjóð)
Malmö (Svíþjóð)

Hlynur Bæringsson
Woon!Aris (Holland)
Sundsvall (Svíþjóð)

Hrannar Hólm
TV Stuttgart Zuffenhausen (Þýskaland)

Ingimar Guðmundsson
Odense (Danmörk)

Ísak Einarsson
Ålborg (Danmörk)

Jakob Örn Sigurðarson
Bayer Leverkusen (Þýskaland)
Gestibercia Vigo (Spánn)
Kecskemeti Univer KSE (Ungverjaland)
Sundsvall (Svíþjóð)

Jón Arnar Ingvarsson
Castors Braine (Belgía)

Jón Arnór Stefánsson
Trier (Þýskaland)
Dallas Mavericks (Bandaríkin)
Dynamo St. Petersburg (Rússland)
Caprisa Napoli (Ítalía)
Pamesa Valencia (Spánn)
Lottomatica Roma (Ítalía)
Benetton Trevisio (Ítalía)
Granada (Spánn)

Jón Kr. Gíslason
SISU (Danmörk)

Jónatan James Bow
Bayreuth(Þýskaland)
Edinburgh Rocks (Skotland)

Keith Vassell
KTP (Finnland)
Porvoon Tarmo (Finnland)
Jämtland (Svíþjóð)
Neuchatel(Sviss)

Kevin Grandberg
Team Sjælland (Danmörk)
Glostrup (Danmörk)

Kristinn Friðriksson
Odense (Danmörk)

Kristín Rós Kjartansdóttir
AUS (Danmörk)

Lárus Jónsson
SISU (Danmörk)
Spánn

Leifur Gústafsson
Odense (Danmörk)

Leon Perdue
Svendborg (Danmörk)
Massafra (Ítalía)
Tijola (Spánn)
Gladstone Port City (Ástralía)

Logi Gunnarsson
Ulm (Þýskaland)
Giessen 49ers (Þýskaland)
Bayreuth (Þýskaland)
ToPo (Finnland)
Farho Gijon (Spánn)
Solna Vikings (Svíþjóð)

Margrét Jóhannsdóttir
Odense (Danmörk)
Skt. Klemens (Danmörk)

Matthías Rúnarsson
Randers (Danmörk)

Mirko Virijevic
Chemnitz (Þýskaland)
FC Bayern Muenchen (Þýskaland)
Landshut (Þýskaland)

Óðinn Ásgeirsson
Ulriken Eagels (Noregur)

Óskar Þórðarson
Nordstrand (Noregur)
Persbråten (Noregur)

Pavel Ermolinskij
Vicky (Frakkland)
Unicaja Malaga (Spánn)
Clinicas Rincon Axarquia (Spánn)
C.B. Huelva (Spánn)
La Palma (Spánn)

Páll Axel Vilbergsson
Fleron (Belgía)

Pálmi Þór Sævarsson
AUS (Danmörk)

Pétur K. Guðmundsson
Sunderland (England)
River Plate (Argentína)
Portland TrailBlazers (Bandaríkin)
Los Angeles Lakers (Bandaríkin)
San Antonio Spurs (Bandaríkin)

Pétur Vopni Sigurðsson
Odense (Danmörk)

Ragnar Már Steinsen
S:t Helena (Svíþjóð)

Rannveig Guðlaugsdóttir
Falcon (Danmörk)

Sigurður Þór Einarsson
Horsens BC (Danmörk)
Horsens IC (Danmörk)

Sigurður Þorvaldsson
Woon!Aris (Holland)

Sigurður Elvar Þórólfsson
Höyenhall (Noregur)

Steinar Páll Magnússon
Odense (Danmörk)

Sturla Höskuldsson
S:t Helena (Svíþjóð)

Teitur Örlygsson
Larissa (Grikkland)

Tómas Holton
Budapesti Honvéd (Ungverjaland)
TFSE (Ungverjaland)
Ammerud (Noregur)

Valur Ingimundarson
Odense (Danmörk)

Þorsteinn Hallgrímsson
SISU (Danmörk)

Þorvaldur Örn Arnarson
S:t Helena (Svíþjóð)

Örvar Erlendsson
Ammerud (Noregur)
Ulriken Eagels (Noregur)
Brattholmen (Noregur)
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Leikmenn U16 liðs karla liggja eins og hráviði út um allt gólf fyrir æfingaleik gegn U18 liði karla vorið 2006.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið