© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
 
21.12.2004 | Björn Leósson
Reykjavíkurmót yngriflokkanna 2005
Í dag voru opinberaðir leikdagar í Reykjavíkurmótum yngriflokkanna 2005. Leikdagar fyrir alla flokka hér að neðan.

Í 8. flokk stúlkna var KR eina liðið sem að skráði sig til leiks og því verður ekkert Reykjavíkurmót í þeim flokki.

10. flokkur drengja
Leikið verður í Rimaskóla sunnudaginn 16. janúar 2005
09:30 Valur - KR
10:45 Fjölnir - ÍR
12:00 Fjölnir - KR
13:15 Valur - ÍR
14:30 ÍR - KR
15:45 Valur - Fjölnir

Umsjón með mótinu hefur Fjölnir.

9. flokkur drengja
Leikið verður í DHL-Höllinni laugardaginn 22. janúar 2005
09:00 KR - Valur
10:05 ÍR - Fjölnir
11:10 ÍR - Valur
12:15 KR - Fjölnir
13:20 Fjölnir - Valur
14:25 KR - ÍR

Umsjón með mótinu hefur KR.

8. flokkur drengja er í vinnslu og verður það birt sérstaklega um leið og niðurröðunin liggur fyrir.

7. flokkur drengja A
Leikið verður í íþróttahúsi Hagaskóla laugardaginn 15. janúar 2005.
14:30 Fjölnir - KR
15:30 Ármann/Þróttur - Valur
16:30 Ármann/Þróttur - KR
17:30 Fjölnir - Valur
18:30 Valur - KR
19:30 Fjölnir - Ármann/Þróttur

Umsjón með mótinu hefur Ármann/þróttur.

7. flokkur drengja B
Leikið verður í íþróttahúsi Seljaskóla laugardaginn 29. janúar 2005.
14:15 Valur B - KR B
15:45 ÍR - Valur B
16:45 KR B - ÍR

Umsjón með mótinu hefur ÍR.

Minnibolti 11 ára drengja A
Leikið verður í DHL-Höllinni sunnudaginn 23. janúar 2005.
09:00 KR - Valur
10:00 Ármann/Þróttur - Fjölnir
11:00 Ármann/Þróttur - Valur
12:00 KR - Fjölnir
13:00 Fjölnir - Valur
14:00 KR - Ármann/Þróttur

Umsjón með mótinu hefur KR.

Minnibolti 11 ára drengja B
Leikið verður í íþróttahúsi Seljaskóla sunnudaginn 30. janúar 2005.
09:00 Valur B - KR B
10:00 ÍR - Fjölnir B
11:00 ÍR - KR B
12:00 Valur B - Fjölnir B
13:00 Fjölnir B - KR B
14:00 Valur B - ÍR

Umsjón með mótinu hefur ÍR.

10. flokkur stúlkna
Leikið verður í íþróttahúsi Seljaskóla laugardaginn 29. janúar 2005.
17:45 ÍR - KR

Umsjón leiksins hefur ÍR.

7. flokkur stúlkna
Leikið verður í Rimaskóla sunnudaginn 9. janúar 2005.
09:30 ÍR - KR
10:30 Fjölnir - Ármann/Þróttur
11:30 Fjölnir - KR
12:30 ÍR - Ármann/Þróttur
13:30 Ármann/Þróttur - KR
14:30 ÍR - Fjölnir

Umsjón mótsins hefur Fjölnir.

Minnibolti stúlkna
Leikið verður í íþróttahúsi Hagaskóla sunnudaginn 16. janúar 2005.
10:00 KR - KR B
11:00 Ármann/Þróttur - Fjölnir
12:00 Ármann/Þróttur - KR B
13:00 KR - Fjölnir
14:00 Fjölnir - KR B
15:00 KR - Ármann/Þróttur

Umsjón mótsins hefur Ármann Þróttur.

Þessi grein er af vef KR.

Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Alexander Ermolinski og Jonathan Bow áttu báðir farsæla ferla hér á landi. Ermolinski varð bikarmeistari með Grindavík og Bow varð margfaldur Íslandsmeistari bæði með Keflavík og KR.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið