© 2000-2018 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
 
24.3.2006 | Björn Leósson og Rúnar Birgir Gíslason
Saga erlendra leikmanna á Íslandi
Hér á eftir fer yfirlit yfir sögu erlendra leikmanna í deildarkeppni í körfubolta á Íslandi og er talið aftur á bak. Nýjustu tímabilin eru fremst.

Skýringar: (B: Evrópskur leikmaður nr.1) (C: Evrópskur leikmaður nr. 2) (D: Evrópskur leikmaður nr. 3) Bosman-leikmenn frá 1997. Fyrir þann tíma eru evrópskir leikmenn ekki merktir sérstaklega.
(N: Leikmaður af erlendum uppruna sem hefur fengið íslenskt ríkisfang).
Leikmenn eru frá Bandaríkjunum nema annað sé tekið fram.
Leikjafjöldi er tilgreindur ef leikmaður hefur ekki leikið allt tímabilið (Deild-Úrslitakeppni).

mt: Brenton Birmingham (Njarðvík/Grindavík) og Damon Johnson (Keflavík/ÍA) eru tvímælaust með bestu erlendu leikmeönnum sem til landsins hafa komið. Þeir eiga það einnig sameiginlegt að hafa orðið Íslandsmeistarar oftar en einu sinni með félögum sínum, þeir hafa báðir öðlast íslenskan ríkisborgararétt og leikið með íslenska landsliðinu.

Deildarkeppnin:

Iceland Express-deild karla 2007
1. Njarðvík (Jeb Ivey) (B: Igor Beljanski (SER)) (N: Brenton Birmingham)
2. KR (Tyson Patterson) (B: Peter T. Hezer (ÞÝS) 9, Jeremiah Sola (ÍTA), Edmund Azemi (SER))
3. Snæfell (Justin Shouse) (B: Martin Thuesen (DAN))
4. Skallagrímur (Darrell Flake) (B: Dimitar Karadzovski (MAK), Jovan Zdravevski (MAK))
5. Grindavík (Steven Thomas 13, Jonathan Griffin) (B: Adama Darboe (DAN), Calvin Clemmons (POR) 9)
6. Keflavík (Jermaine Williams 2, Tim Ellis 8, Ismail Muhammed 4, Tony Harris) (B: Thomas Soltau (DAN), Sebastian Hermenier ())
7. ÍR (Rodney Blackstock 0, LaMar Owen 5, Nate Brown) (N: Keith Vassell)
8. Hamar/Selfoss (Lewis Monroe 2, George Byrd) (B: Bojan Bojovic (BIH))
9. Tindastóll (Lamar Karim) (B:Steve Parillon (ENG) 8, Milojica Zekovic (SER), Vladimir Vujcic (SER))
10. Fjölnir (Patrick Oliver 5, Kareem Johnson) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN)) (N: Keith Vassell 8)
11. Þór Þ. (Damon Bailey) (B: Bol Johnston (ENG) 10, Robert Hodgson (LIT), David Aliu (ENG)) (N: Jason Harden)
12. Haukar (Kevin Smith 10, Wayne Arnold) (B: Roni Leimu (FIN), Kestutis Jurgelevici(), Predrag Novakovic())

Iceland Express-deild kvenna 2007
1. Haukar (Ifeomo Okonkwo)
2. Keflavík (Antasha Jefferson 0, TaKesha Watson)
3. Grindavík (Tamara Bowie) (B: Tanja Goranovic () 1)
4. ÍS (Anabel Perdomo 3, Casey Rost) (N: Cecilia Steinsen)
5. Hamar/Selfoss (Atari Parker 5, Latreece Bagley) (B: Anne Flesland (NOR))
6. Breiðablik (Tiara Harris 10, Victoria Crawford) (B: Vanja Pericin (SER) 6)

1. deild karla 2007
1. Þór Ak. (Kevin Sowell)
2. Breiðablik (Kristinn Gilsdor 1, Renold Marcelline)
3. FSu (Sterling Williams)
4. Valur (Zachary Ingles) (B: Dezmal Licina () 2, Matteo Cavallini())
5. Stjarnan (Derrick Stevens 3, Benjamin Bellucci)
6. KFÍ (Robert Williams) (B: Bojan Popovic (), Florencio Calderon (), Pance Iliveski (), Riste Stjoanov (), Zvezdan Dragojlovic())
7. Höttur (Eugene Christopher) (B: Milosz Krajewski (PÓL))

2. deild karla 2006
Hvíti riddarinn (B: Berry Timmerman (Holland))

Iceland Express-deild karla 2006
1. Keflavík (Jason Kalsow (Meistarkeppni), A.J. Moye) (Zlatko Gocevski () 7, Vlad Boeriu ())
2. Njarðvík (Jeb Ivey) (N: Brenton Birmingham)
3. KR (Ashely Champion 4, Omari Westley 8, Melvin Scott) (B: Ljubodrag Bogavac ())
4. Skallagrímur (Christopher Manker 6, George Byrd) (B: Dimitar Karadzovski (MAK), Jovan Zdravevski (MAK))
5. Grindavík (Damon Bailey 3, Jeremiah Johnson) (B: Nedsad Biberovic ())
6. Snæfell (Rodney Rollins 2, Nate Brown) (B: Igor Beljanski (), Slobodan Subasic ())
7. ÍR (Theo Dixon) (B: Ales Zivanovic (SLÓ) 6, Robert Sargeant ())
8. Fjölnir (Matthew Williams 2, Fred Hooks 8, Steven Moore 2, Grady Reynolds) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN), Alexander Ivanovic ())
9. Hamar/Selfoss (Clifton Cook) (B: Mihaljo Delic () 2, David Aliu (Eng.))
10. Haukar (DeeAndre Hulett 10, Jason Pryor) (B: Bojan Bojovic ())
11. Þór Ak (Mario Myles) (Mark Woodhouse ())
12. Höttur (Eugene Christopher) (B: Peter Gecelovsky (), Milojica Zekovic (SER))

Iceland Express-deild kvenna 2006
1. Haukar (Kesha Tardy 10, Meagan Mahoney) (B: Jelena Jovanovic () 2)
2. Grindavík (Jerica Watson 16, Tamara Stocks)
3. Keflavík (Reshea Bristol 10, La K Barkus)
4. ÍS (Corrie Mizusawa 4, Maria Conlon)
5. Breiðablik (Jessalyn Deveny 4, Erica Anderson) (Meagan Hoffman ())
6. KR (Christina Smith 4) (B: Dijana Mesarovic (SER), Vanja Pericin (SER), Natasa Marinkovic ())

1. deild karla 2006
1. Tindastóll (David Haywood 6, Lloyd Ingram 2, Damian Morbley 1, Antwan Lamont)
2. Þór Þ (Robert Hodgson, Kyle Feuerbach) (N: Jason Harden 7)
3. Valur (Richmond Pittman 9, Grant Davis)
4. Breiðablik (Lamar Clark 3, David Mitchell)
6. Stjarnan (Derrick Stevens)(B: Gjorgji Dozolev (MAK))
7. KFÍ (Antaeus Hayes)(B: Zvezdan Dragojlovic())
8. Drangur (Justin Shouse) (B: Emir Kulenovic ())
10. Reynir S (Nathaniel Harvey)

2. deild karla 2006
Hvíti riddarinn (B: Berry Timmerman (Holland))

2. deild kvenna 2006
Hamar (Atari Parker)
Tindastóll (Tamikki Williams)

INTERSPORT-deildin 2005
1. Keflavík (Anthony Glover, Jimmy Miggins (Meistarkeppni), Michael Mathews 4, Nick Bradford)
2. Snæfell (Desmond Peoples 10, Pierre Green 8, Calvin Clemmons, Michael Ames)
3. Njarðvík (Matt Sayman 21, Troy Wiley 2, Anthony Lackey 16, Alvin Snow 2 (í úrslitakeppni), Doug Wreen 2 (í úrslitakeppni)) (N: Brenton Birmingham)
4. Fjölnir (Darrell Flake 19, Jeb Ivey, William Coley) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN))
5. Skallagrímur (Clifton Cook, Kerbrell Brown 2, Nicholas Anderson 8, George Byrd) (B: Jovan Zdravevski (MAK))
6. ÍR (Grant Davis, Herbert McCall 5, Theo Dixon)
7. KR (Damon Garris 11, Cameron Echols, Aaron Harper)
8. Grindavík (Darrel Lewis 11 (22-3), Justin Miller 7, Terrel Taylor, Taron Barker 5, Jeffery Boschee) (N: Darrel Lewis 11-3)
9. Haukar (John Waller, Damon Flint 2, Michael Manciel, Demetric Shaw) (B: Predrag Bojovic (SER) 10)(N: Mirko Virijevic)
10. Hamar/Selfoss (Chris Woods, Damon Bailey)
11. Tindastóll (Bethuel Fletcher, Ron Robinson 5, Brian Thompson) (B: Nikola Cvjetkovic (SER) 7, David Aliu (ENG))
12. KFÍ (Joshua Helm) (B: Tom Hull (ENG))

1. deild kvenna 2005
1. Keflavík (Reshea Bristol 12, Latoya Rose 1, Alexandria Stewart)
2. Grindavík (Myriah Spence 10, Rita Williams)
3. Haukar (Ebony Shaw)
4. ÍS (Eliza J. Reid 1, Angel Mason) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
5. Njarðvík (Jamie Woudstra) (B: Vera Janjic (SER))
6. KR (Katie Wolfe 1, Corine Williston 3, Jerica Watson)(B: Natasa Marinkovic(JÚG))

1. deild karla 2005
2. Valur (Jason Pryor)(B: Gjorgji Dzolev (MAK))
3. Höttur (Eugene Christopher)(B: Bosko Boskovic (SER))
4. Stjarnan (Ryan Leier)
6. Þór Þ. (Robert Hodgson)
7. Drangur (Jason Harden 9 (18), Derrick Williams)(B: Urus Pilipovic (SER) 7) (N: Jason Harden 9)
9. ÍA (N: Alexander Ermolinskij)

2. deild karla 2004
1. ÍV (B: Sergi Diatlovic (LIT))
2. Reynir S (Nathaniel Harvey)
3. HHF (B: Berry Timmerman (Holland))

2. deild kvenna 2004
1. Breiðablik (Erica Anderson)
2. KFÍ (Annelieen Neuts)

INTERSPORT-deildin 2004
1. Snæfell (Corey Dickerson, Dondrell Whitemore, Edmund Dotson)
2. Grindavík (Darrel Lewis, Daniel Trammel 11, Timothy Szatko 1(í bikar), Stanley Blackmon 2, Jackie Rogers, Anthony Jones)
3. Keflavík (Derrick Allen, Nick Bradford)
4. Njarðvík (Brandon Woudstra, Larry Bratcher 1(í bikar), William Chavis) (N: Brenton Birmingham)
5. Haukar (Michael Manciel, Whitney Robinson) (B: Predrag Bojovic (JÚG))
6. Tindastóll (Adrian Parks 11, Clifton Cook, Carlton Brown 1, Nick Boyd, David Sanders)
7. KR (Chris Woods 11, Joshua Murray, Trevor Diggs 6, Elvin Mims, Gregory Gray (RVK-mót)) (B: Jesper Sörensen (DAN))
8. Hamar (Chris Dade, Faheem Nelson, Adrian Owens)
9. ÍR (Reggie Jessie 7, Ryan Leier, Eugene Christopher, Maurice Ingram) (N: Kevin Grandberg)
10. KFÍ (Adam Spanich 10, Jeb Ivey 12, JaJa Bey, Bethuel Fletcher, Troy Wiley) (B: Darko Ristic 5)
11. Þór Þ. (Leon Brisport, Raymond Robins 10, William Dreher 8, Nate Brown, Robert Hodgson)
12. Breiðablik (Kyrem Massey 2, Cedric Holmes 7, Kyle Williams) (B: Mirko Virijevic (JÚG), Uros Pilipovic (JÚG))


1. deild kvenna 2004
2. ÍS (Meadow Overstreet 1, Casie Lowman)
3. KR (Katie Wolfe)
4. Grindavík (Kesha Tardy)
5. Njarðvík (Andrea Gains 10)
6. ÍR (Eplunus Brooks)

1. deild karla 2004
1. Skallagrímur (Steven Howard)
2. Fjölnir (Jason Harden)
3. Valur (B: Gjorgji Dzolev (MAK))
7. Höttur (Damian Cephas 5, Lavrene Smith) (B: Bosko Boskovic (JÚG))
10. Selfoss (Kirk Baker 4, Trey Austin)

2. deild karla 2004
A-2 ÍA (N: Alexander Ermolinskij)

INTERSPORT-deildin 2003
1. Grindavík 17-5 (Darrel Lewis 20-10, Corey Dickerson 1-1) (B: Bosko Boskovic 11 (JÚG) C: Predrag Pramenko 5-11 (JÚG))
2. Keflavík 17-5 (Damon Johnson 11 (22-9), Edmund Saunders 10-9) (N: Kevin Grandberg 12, Damon Johnson 11-9)
3. Haukar 15-7 (Stevie Johnson) (B: Predrag Bojovic (JÚG))
4. KR 15-7 (Darrell Flake)
5. Njarðvík 13-9 (Peter Philo 4, Gary Hunter 13, Gregory Harris 3-5)
6. Tindastóll 12-10 (Clifton Cook) (B: Michail Antropov (RÚS) C: Maurice Carter 11 (ENG))
7. ÍR 11-11 (Eugene Christopher) (B: Aleksandar Cumic 5 (JÚG))
8. Hamar 8-14 (Robert O’Kelley 11, Keith Vassell 10-3 (KAN))
9. Snæfell 8-14 (Clifton Bush) (B: Georgi Bujukliev 6 (MAK), Selwyn Reid 9 (ENG))
10. Breiðablik 7-15 (Kenneth Tate) (B: Mirko Virijevic (JÚG))
11. Valur 5-17 (Laverne Smith Jr. 11, Jason Pryor 11) (B: Barnaby Craddock 11 (BRE) C: Evaldas Priudokas 9 (LIT))
12. Skallagrímur 4-18 (Isaac Hawkins 11, Donte Mathis 4, JoVann Johnson 7) (B: Darko Ristic 9 (JÚG) C: Milosh Ristic 9 (JÚG))

1. deild kvenna 2003
1. Keflavík 18-2 (Sonja Ortega 17-5 (MEX))
2. KR 10-8 (Jessica Stomski 10-6)
3. Grindavík 10-10 (Yvonne Denise Shelton)
4. Njarðvík 8-12 (Sacha Montgomery 5, Krystal Scott 13-2)
5. ÍS 7-13 (Medow Overstreet 13) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
6. Haukar 5-15 (Katrina Crenshaw 3, Katie Hannon 5) (B: Egidija Raubaité (LIT))

1. deild karla 2003
1. KFÍ 14-2 (Jeremy Sargent) (B: Branislav Dragojlovic (JÚG) (C: Zveztan Dragojlovic (JÚG))
2. Þór Þorl. 11-5 (Jason Harden)
4. Ármann/Þróttur 9-7 (Leon Perdue 7 (11) N: Leon Andri Perdue 4 (11))
6. Höttur 7-9 (B: Gjorgji Dzolev 6 (MAK) (C: Aleksandar Cumic 10 (JÚG))
9. Selfoss/Laugdælir 4-12 (N: Alexander Ermolinskij)

2. deild karla 2003
A-6 Dalvík 10-5 (Keith Gough 7-?)

EPSON-deildin 2002
1. Keflavík 18-4 (Damon Johnson)
2. Njarðvík 17-5 (Peter Philo 5-10) (N: Brenton Birmingham)
3. KR 17-5 (Keith Vassell (KAN)) (B: Berry Timmermans 1 (HOL))
4. Tindastóll 13-9 (Bryan Lucas 12, Daniel Maurice Spillers 10-2) (B: Adonis Pomones (GRI) C: Michail Antropov (RÚS))
5. Grindavík 13-9 (Andreas Bailey 7, Tyson Patterson 10-5) (Miha Cmer 9 (KRÓ))
6. Hamar 11-11 (Nate Pondexter)
7. Breiðablik 10-12 (Kenneth Richards) (B: Mirko Virijevic (JÚG)
8. Haukar 10-12 (Kim Lewis 11-3) (Predrag Bojovic (JÚG))
9. Þór Ak. 8-14 (Stevie Johnson)
10. ÍR 8-14 (Cedrick Holmes) (B: Krste Serafimoski 3 (MAK))
11. Skallagrímur 7-15 (Larry Florence) (Leonid Zhdanov (RÚS) N: Alexander Ermolinskij))
12. Stjarnan 0-22 (Tyson Withfield 6, Kevin Grandberg 15 (KAN)) (B: Jenez Cmer 12 (KRÓ))

1. deild kvenna 2002
1. ÍS 16-4 (Meadow Owerstreet 1-7) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
2. KR 14-6 (Carrie Coffman 7-8)
3. Keflavík 13-7 (Sonja Ortega 0-3 (MEX))
4. Grindavík 12-8 (Jessica Gaspar 11, Cindy A Johnson 6-2)
5. Njarðvík 4-16 (Ebony Dickinson 1)
6. KFÍ 1-19 (Kathryn Otwell 8)

1. deild karla 2002

2. Snæfell 13-5 (Orlando Donaldson)
3. KFÍ 12-6 (B: Branislav Dragojlovic (JÚG) C:Krste Serafimoski (MAK))
9. Selfoss 4-14 (Leon Perdue 3, Keith Gough 8 (KAN))

2. deild karla 2002
A-3 Hrunamenn 8-6 (Leon Perdue)

2. deild kvenna 2002
2. Hamar 13-3 (Marja Krijanovskja (ÚKR))

EPSON-deildin 2001
1. Njarðvík 16-6 (Brenton Birmingham) (B: Jes Hansen (DAN))
2. Tindastóll 16-6 (Shawn Myers) (B: Michail Antropov (RÚS) C: Adonis Pomones (GRI))
3. Keflavík 16-6 (Calvin Davis)
4. KR 15-7 (Jeremy Eaton 2, Keith Vassell 15 KAN)) (N: Jónatan Bow)
5. Haukar 13-9 (Rick Mickens 5, Mike Bargen 17)
6. Hamar 13-9 (Chris Dade)
7. Grindavík 11-11 (Kim Lewis 11, Kevin Daley 7 (PAN), William Keys 3-3)
8. Skallagrímur 10-12 (Warren Peebles) (B: Andrei Kioni 3 (RUS), Michal T Warszawiak 5 (RUS) C: Evgenij Tomilovski 19-3 (RUS)) (N: Alexander Ermolinskij)
9. ÍR 8-14 (Cedrick Holmes)
10. Þór Ak. 6-16 (Cliton Bush 11, Daniel Marice Spillers 11)
11. Valur 4-18 (Delawn Grandison 4, Bryan Hill 15) (B: Drazen Jozic 8 (KRÓ))
12. KFÍ 4-18 (Dwayne Fontana) (B: Ales Zivanovic 14 (SLÓ) C: Branislav Dragojlovic (JÚG))

1. deild kvenna 2001
1. KR 12-4 (Heather Corby 3-5 (KAN))
2. Keflavík 11-5 (Brooke Schwartz 6-5)
3. KFÍ 10-6 (Jessica Gaspar)
4. ÍS 7-9 (B: Cecilia Larson (SVÍ))
5. Grindavík 0-16 (LaDrina Sanders)

1. deild karla 2001
3. Selfoss 12-6 (Leon Perdue)
4. Þór Þorl. 10-8 (Ganon Baker) (B: Marek Piesecki 4 (PÓL))
5. Snæfell 9-9 (B: Georgi Bujukliev (MAK) C: Gjorgji Dzolev 13 (MAK) D: Mirko Virijevic 13 (JÚG))
9. Höttur 4-14 (Jason Harden)

EPSON-deildin 2000
1. Njarðvík 18-4 (Purnell Perry 2, Jason Hoover 4, Keith Viney 7, Riley Inge 3-7)
2. Haukar 17-5 (Chis Dade 10, Stais Boseman 11)
3. Grindavík 17-5 (Brenton Birmingham) (N: Alexander Ermolinskij)
4. Tindastóll 15-7 (Ryan Williams 3, Shawn Myers 19 (TRI)) (B: Flemming Stie (DAN) C: Sune Henriksen (DAN))
5. KR 14-8 (Keith Vassell (KAN)) (B:Jesper Sörensen (DAN)) (N: Jónatan Bow)
6. Keflavík 11-11 (Chianti Roberts 11, Jason Smith 8, Glover Jackson 3-3)
7. Þór Ak. 10-12 (Jason Williams 3, Herman Myers 3, Daniel Maurice Spillers 16-3)
8. Hamar 9-13 (Rodney Dean 7, Brandon Titus 14-2)
9. Skallagrímur 8-14 (Dragisa Saric (JÚG)) Torrey John 14) (B: Enrique Chaves 7 (SPÁ))
10. KFÍ 7-15 (Clifton Bush 17, Willie Moore 3) (B: Tom Hull (ENG) C: Vinkos-Charal Pateli 11 (GRI) D: Mark Burton 4 (ENG))
11. Snæfell 5-17 (Kim Lewis) (B: Adonis Pomones 11 (GRI) C: David Colbas 8 (FRA))
12. ÍA 1-21 (Reid Beckett (KAN)) (Chris Horrock 8 (WAL))

1. deild kvenna 2000
1. KR 18-2 (Deanna Tate 3-7) (B: Emilie Ramberg (DAN))
2. Keflavík 18-2 (Christy Cogley 0-7)
3. ÍS 11-9
4. Tindastóll 6-14 (Jill Wilson)
5. KFÍ 5-15 (Ebony Dickinson)
6. Grindavík 2-18 (Alexandra Siniakova 1 (RÚS))

1. deild karla 2000
1. ÍR 16-2 (Kevin Grandberg 9-5 (KAN))
2. Þór Þorl. 16-2 (William Dreher) (B: Lijah Perkins (ENG))
4. Stjarnan 10-8 (Guy Whitney 3, Deon Wingfield 1, Tyler Hays 1)
5. ÍV 9-9 (N: Davíð Grissom)
7. Höttur 5-13 (Jason Harden)
8. Selfoss 5-15 (Leon Perdue 9)

2. deild karla 2000
A-2 Dalvík 11-1 (Keith Gough 2-4 (KAN))

DHL-deildin 1999
1. Keflavík 20-2 (Damon Johnson)
2. Njarðvík 18-4 (Rodney Odrick 2, Brenton Birmingham 18)
3. KFÍ 15-7 (James Cason) (B: Mark Quashie (ENG) C: Raymond Carter 6 (ENG))
4. Grindavík 14-8 (Warren Peebles) (B: David G Navalon 4 (SPÁ), Paul Denman 0-3 (BRE))
5. KR 14-8 (Keith Vassell (KAN)) (B: Lijah Perkins (ENG) C: Jesper Sörensen 3-2 (DAN))
6. Tindastóll 11-11 (John Woods) (B: Cesare Piccini (ÍTA))
7. Snæfell 10-12 (Rob Wilson KAN)) (B: Anthanasios Spyropoulus (GRI) C: Mark Ramos (POR))
8. Haukar 8-14 (Myron Walker 8, Bryan Tolbert 1, Antoine Brockington 2, Ray Hairstone 9-2)(B: James Stellatto (ÍTA) 3)
9. ÍA 8-14 (Michael Jackson 2, David Bevis 5, Anthony Jones 5, Marvin Kurk Lee 8) (B: Victor Pereira 1 (POR)) (N: Alexander Ermolinskij)
10. Þór Ak. 5-17 (Lawrenso Orr 13, Daniel Maurice Spillers 1, Brain Reese 8)
11. Skallagrímur 5-17 (Rodrick Hay 2, Eric Franson 18) (B: Antonis Moumoglou 1 (GRI))
12. Valur 4-18 (Kenneth Richards) (N: Ívar Webster 6)

1. deild kvenna 1999
1. KR 20-0 (B: Limor Mizrachi 6-5 (ÍSR))
2. ÍS 15-5 (Liliya Sushko 10-3 (ÚKR))
3. Keflavík 12-8 (Tonya Sampson 8-6)
4. Grindavík 6-14 (Yconda Hill 3-2) (B: Alexandra Siniakova 13 (ÚKR))
5. Njarðvík 14-6 (Mechelle Murray 4, Kerri Chatten 5)

1. deild karla 1999
1. Þór Þorl. 16-2 (William Dreher) (B: Nicolaos Grigoriadis 5 (GRI))
3. Stjarnan 13-5 (Curtis Wiggins 4, Kevin Grandberg 14 (KAN))
4. Hamar 12-6 (B: Oleg Krijanovskij (ÚKR))
9. Fylkir 2-16 (Jason Harden 9)
10. Höttur 1-17 (Dennis Green 9)

2. deild karla 1999
S-1 ÍV 4-0 (Michael J. Eddy 4-4)

DHL-deildin 1998
1. Grindavík 19-3 (Darryl Wilson 18, Walsh Jordan 2-3) (B: Konstantinos Tsartsaris 15-3 (GRI))
2. KR 14-8 (Kevin Tuckson 8, Marvin Smith 3, Keith Vassell 11-10 (KAN))
3. Haukar 14-8 (Sherick Simpson)
4. Njarðvík 14-8 (Dalon Bynum 4, Petey Sessoms 17-11)
5. KFÍ 13-9 (David Bevis) (B: Marcos Salas (SPÁ))
6. Keflavík 13-9 (Dana Dingle 16, Daniel Maurice Spillers 4-7)
7. Tindastóll 13-9 (Torrey John) (B: Jose Naranjo (SPÁ))
8. ÍA 11-11 (Damon Johnson) (N: Alexander Ermolinskij)
9. Skallagrímur 9-13 (Christopher Garner 18, Seamus Lonergan 4)
10. Valur 5-17 (Todd Triplett 1, Warren Peebles 20)
11. Þór Ak. 4-18 (Jo Jo Chambers 7, Jesse Ratliff 15)
12. ÍR 3-19 (Lawrence Culver 8, Kevin Grandberg 14 (KAN))

1. deild kvenna 1998
1. Keflavík 13-3 (Jennifer Boucek 9-6)
2. KR 13-3 (Tara Willimas 6-5)
3. Grindavík 8-8 (Penny Peppas)

1. deild karla 1998
1. Snæfell 18-0 (Clifton Bush)
2. Stjarnan 14-4 (Matt Ladine)
3. Þór Þorl. 14-4 (Rodrian Lee)
5. Hamar 8-10 (Oleg Krijanovskij (ÚKR))
6. Höttur 8-10 (B: Sergei Ivtchatov (RÚS))

2. deild karla 1998
A-1 Fylkir 12-6 (Jason Harden 1-4)
S-1 ÍV 10-2 (Michael J. Eddy)

DHL-deildin 1997
1. Keflavík 19-3 (Damon Johnson)
2. Grindavík 17-5 (John Jackson 2, Herman Myers 20)
3. ÍA 15-7 (B: Andrei Bonarenko 3 (ÚKR)) (Ronald Bayless 18) (N: Alexander Ermolinskij)
4. Haukar 15-7 (Shawn Smith)
5. Njarðvík 13-9 (Torrey John)
6. KR 11-11 (Champ Wrencher 3, David Edwards 8, Geoff Herman 4, Roney Eford 6) (N: Jónatan Bow)
7. Skallagrímur 10-12 (Curtis Raymond 11, Joe Rhett 11) (B: Wayne Mulgrave 7 (ENG), Gordon Wood 3 (ÍRL))
8. ÍR 9-13 (Tito Baker)
9. KFÍ 9-13 (Euan Roberts 4, Derrick Bryant 17) (B: Andrew Vallejo 12 (ENG), Chiedu Odiatu 10 (ENG))
10. Tindastóll 7-15 (Jeffrey Johnson 10, Wayne Buckingham 5, Winston Peterson 6) (B: Cesare Piccini 22 (ÍTA) C: Yorick Park 6 (ENG))
11. Þór Ak. 6-16 (Fred Williams)
12. Breiðablik 1-21 (Andre Bovain 11, Clifton Bush 11)

1. deild kvenna 1997
3. ÍS 11-7 (Ulrike Hettler (USA/ÞÝS))
4. Grindavík 10-8 (Penny Peppas)

1. deild karla 1997
1. Snæfell 15-3 (Brian A Kopf 5, Dalon Bynum 11, Terrence Harris 0-5)
3. Leiknir 13-5 (Atura Glasper)
4. Stjarnan 12-6 (Chris Lentz)
5. Höttur 11-7 (Shahid Perkins)
6. Selfoss 10-8 (Malcolm Montgomery)
7. Þór Þorl. 8-10 (Raymond Harding)
10. Reynir S. 2-16 (Bradley Baker 15, William Key 2) (N: Davíð Grissom 5)

2. deild karla 1997
Hamar (Oleg Krijanovskij (ÚKR))

DHL-deildin 1996
A-riðill
1. Njarðvík 28-4 (Rondey Robinson)
2. Haukar 27-5 (Jason Williford)
3. Keflavík 22-10 (Lenear Burns 28, Dwight Stewart 3-13) (N: Davíð Grissom)
4. ÍR 14-18 (John Rhodes)
5. Tindastóll 13-19 (Torrey John)
6. Breiðablik 10-22 (Michael Thoele)
B-riðill
1. Grindavík 23-9 (Herman Myers 22, Rodney Dobart 9-11)
2. KR 17-15 (Jonathan Bow)
3. Skallagrímur 16-16 (Alexander Ermolinskij)
4. Þór Ak. 9-23 (Fred Williams)
5. ÍA 7-25 (Milton Bell)
6. Valur 6-26 (Ronald Bayless) (N: Ívar Webster)

1. deild kvenna 1996
1. Keflavík 16-2 (Veronica Cook)
2. Breiðablik 14-4 (Betsy Herris)
3. Grindavík (Penny Peppas)
4. KR 14-4 (Colleen McNamara 2, Majenica Rupe 12)
6. Njarðvík 9-9 (Suzette Sargeant)
7. Tindastóll 6-12 (Audrey Codner)
9. ÍS 2-16 (Ulrika Hettler (USA/ÞÝS))

1. deild karla 1996
1. Snæfell 14-2 (Brian A. Kopf)
2. KFÍ 12-4 (Christopher Ozment)
4. Selfoss 7-9 (Malcolm Montgomery)
5. Þór Þorl. (Sydney Vaughn 10, Champ Wrencher 7-9)
7. Höttur 6-10 (Willie Rhines 7)
8. Reynir 6-10 William Key 8)

DHL-deildin 1995
A-riðill
1. Njarðvík 31-1 (Rondey Robinson)
2. Skallagrímur 18-14 (Alexander Ermolinskij)
3. Þór Ak. 18-14 (Sandy Anderson)
4. Haukar 11-21 (Mark Hadden 6)
5. ÍA 8-24 (Anthony Sullen 11)
6. Snæfell 2-30 (Raymond Harding)
B-riðill
1. ÍR 24-8 (John Rhodes)
2. Grindavík 24-8 (Greg Bell 6, Franc Booker 24-1, Mark Mitchell 0-11)
3. Keflavík 20-12 (Lenear Burns) (N: Davíð Grissom)
4. KR 16-16 (Donovan Casaneve 13, Antoine Jones 1, Milton Bell 5)
5. Tindastóll 11-21 (Torrey John)
6. Valur 9-23 (Jonathan Bow) (N: Ívar Webster 8)

1. deild kvenna 1995
2. Breiðablik 20-4 (Penny Peppas)
5. Valur 12-12 (Jenny C Andersson (SVÍ))
7. ÍS 8-16 (Ulrika Hettler (USA/ÞÝS))

1. deild karla 1995
A-riðill
3. KFÍ 15-5 (Sean Gibson)

B-riðill
1. Þór Þorl. 15-5 (Champ Wrencher)
2. Leiknir 9-11 (Maurice Colburn 3-2)
3. Selfoss 6-14 (John Johnson)

2. deild karla 1995
A-1 Reynir S. (William Key)

Visadeild 1994
A-riðill
1. Keflavík 18-8 (Jonthan Bow)
2. ÍA 11-15 (Dwayne Price 13, Steve Grayer 12)
3. Snæfell 9-17 (Chip Entwistle 13, Eddie Collins 12)
4. Skallagrímur 7-19 (Alexander Ermolinskij 8 (ÚKR))
5. Valur 7-19 (Franc Booker 17, Jasper Hooks 1)
B-riðill
1. Grindavík 21-5 (Wayne Casey)
2. Njarðvík 20-6 (Rondey Robinson)
3. Haukar 17-9 (John Rhodes)
4. KR 13-13 (B: Mirko Nikolic (JÚG)) (N: Davíð Grissom)
5. Tindastóll 7-19 (Robert Buntik (KRÓ))

1. deild kvenna 1994
2. KR 15-3 (B: Eva Havlíková (TÉK))
4. Tindastóll 8-10 (Petrana Buntic (KRÓ))
5. Valur 7-11 (Jenny C Andersson 9 (SVÍ))
7. ÍR 0-18 (Anna Podolskaia 7 (RÚS))

1. deild karla 1994
1. Þór Ak. 17-3 (Sandy Anderson 11-5)
2. Breiðablik 15-5 (Kayl Clark 12, Colin Wade 0-3) (N: Ívar Webster)
3. ÍR 14-6 (Chris Brandt 0-6)
4. Höttur 13-7 (Zoran Gavrilovic (Júg))

Japísdeild 1993
1. Keflavík 23-3 (Jonathan Bow)
2. Haukar 17-9 (John Rhodes)
3. Grindavík 14-12 (Dan Krebbs 13, Jonathan Roberts 12)
4. Skallagrímur 14-12 (Alexander Ermolinskij (ÚKR))
5. Snæfell 14-12 (Tim Harvey 13, Damon Lopez 3, Shawn Jamison 8)
6. Njarðvík 13-13 (Rondey Robinson)
7. Valur 12-14 (Franc Booker 14. John Taft 12)
8. KR 10-16 (Harold Thomkins 6, Larry Howser 6, Keith Nelson 11)
9. Tindastóll 10-16 (Chris Moore 14, Raymond Foster 10)
10. Breiðablik 3-23 (Llyod Sargent 8, Joe Wright 13) (N: Davíð Grissom 17 og Ívar Webster 14)

1. deild kvenna 1993
4. Grindavík 6-9 (Teresa Spinks 9)
7. Njarðvík 0-0 (Hætti) (Arlyndia Paige 2)

1. deild karla 1993
1. ÍA 18-2 (Terry Acox 19, Keith Stewart 0-6)
2. Þór AK. 15-5 (B: Azvolas Sedvikis 4-3 (LIT))
3. Reynir S. 14-6 (Magi Toomer)
6. Höttur 6-14 (Arthur Babcock 4, Mike Nelson 8)
8. UMF Bolungarvík 1-19 (Richard Ray Clark 13)

Japísdeild 1992
1. Keflavík 22-4 (Jonathan Bow)
2. Njarðvík 21-5 (Rondey Robinson)
3. KR 18-8 (Jon Bear 21, David Grissom 3) (N: Ívar Webster 7)
4. Tindastóll 17-9 (Ivan Jonas (TÉK))
5. Valur 14-12 (Franc Booker)
6. Grindavík 13-13 (Dan Krebbs 9, Joe Hurst 16)
7. Haukar 12-14 (Larry Hotaling 0 (R.nes mót), Mike Dizar 4, John Rhodes 20)
8. Skallagrímur 6-20 (Maxim Krupachev (RÚS))
9. Snæfell 5-21 (Tim Harvey)
10. Þór Ak. 2-24 (Michael Ingram 2, Joe Harge 22)

1. deild kvenna 1992
2. Haukar 16-4 (B: Eva Havlíková (TÉK))
5. Grindavík 4-16 (Teresa Spinks)

1. deild karla 1992
1. ÍR 20-1 (Arthur Babcock) (N: Ívar Webster 7)
2. Breiðablik 15-6 (Lloyd Sargent)
3. ÍA 14-7 (Eric Rombach)
4. Höttur 11-10 (Samuel Graham)
7. Reynir S. 7-14 (Larry Hotaling 11)
8. Keilufélag Reykjavíkur 1-20

2. deild karla 1992
UMF Bolungarvík (Richard Ray Clark 0-4)

Úrvalsdeild 1991
1. Njarðvík 21-5 (Rondey Robinson)
2. Keflavík 20-6 (Tom Lytle 20, Tyrone Thornton 5-8)
3. Grindavík 18-8 (Anthony King 4, Dan Krebbs 21-2)
4. KR 17-9 (Jonathan Bow)
5. Tindastóll 15-11 (Ivan Jonas (TÉK))
6. Haukar 12-14 (Mike Noblet 13, Damon Vance 12)
7. Þór Ak. 7-19 (Cedric Evans 13, Dan Kennard 13)
8. Valur 7-19 (David Grissom)
9. Snæfell 7-19 (Gennadi Peregoud (RÚS), Tim Harvey)
10. ÍR 6-20 (Douglas Shouse 11, Franc Booker 12)

1. deild kvenna 1991
1. ÍR 14-10 (Olga R. Shouse 1 (BÓL))
3. Keflavík ??-?? (Valorie Lyles ?)
4. Haukar ??-?? (Eva Havlíková (TÉK))
6. Grindavík ??-?? (Teresa Spinks 9)

1. deild karla 1991
3. ÍA 7-5 (Douglas Smith 7)
4. UÍA 7-5 (N: Ívar Webster)

Úrvalsdeild 1990
1. KR 23-3 (Anatolij Kovtum)
2. Njarðvík 22-4 (Patrick Releford )
3. Keflavík 20-6 (John Veargason 4, Sandy Andersson 20-6)
4. Grindavík 16-10 (Jeff Null 11, Ron Davis 11, Darren Fowlks 3-2)
5. Haukar 14-12 (Jonathan Bow) (N: Ívar Webster)
6. Tindastóll 11-15 (Boe Heyden 17, James Lee 4)
7. ÍR 9-17 (Tommy Lee)
8. Valur 8-18 (Chris Behrends)
9. Þór Ak. 6-20 (Dan Kennard)
10. Reynir S.1-25 (David Grissom)

1. deild karla 1990
10. Léttir 0-18 (Courtney „Skebelund“ 2 )

Flugleiðadeild 1989
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR
3. KR 18-8 (N: Ívar Webster)

Úrvalsdeild 1988
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR
3. Haukar 10-6 (N: Ívar Webster)

Úrvalsdeild 1987
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR

Úrvalsdeild 1986
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR
1. Haukar 16-4 (N: Ívar Webster) (Mike Scheibe í Evrópukeppni)

Úrvalsdeild 1985
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR
2. Haukar 15-5 (N: Ívar Webster)

Úrvalsdeild 1984
ERLENDIR LEIKMENN EKKI LEYFÐIR

Úrvalsdeild 1983
1. Valur 15-5 (Tim Dwyer)
2. Keflavík 14-6 (Tim Higgins 4, Brad Miley 14)
3. ÍR 9-11 (Enginn erlendur leikmaður)
4. KR 8-12 (Stewart Johnson)
5. Njarðvík 8-12 (Alex Gilbert 6, Bill Kotterman 13)
6. Fram 6-14 (Douglas Kintzinger 3, Val Bracy 17)

1. deild karla 1983
UMFG (Mike Sailes, Douglas Kintzinger)

Úrvalsdeild 1982
1. Njarðvík 16-4 (Danny Shouse)
2. Fram 14-6 (Val Bracy)
3. Valur 12-8 (John Ramsey)
4. KR 11-9 (Stewart Johnson 13, John Hudson 4)
5. ÍR 6-14 (Robert Stanley)
6. ÍS 1-19 (Dennis McGuire 10, Patrick Bock 10)

1. deild karla 1982
UMFG (Mark Holmes)
Haukar (Dacarsta (Ívar) Webster)
Keflavík (Tim Higgins)
Skallagrímur (Carl Pierson)

Úrvalsdeild 1981
1. Njarðvík 17-3 (Danny Shouse)
2. Valur 15-5 (Roy Jones (Rvk-mót), Brad Miley 17) (John Johnson Fram og Ken Burrell í Evrópukeppni)
3. ÍR 11-9 (Andy Flemming)
4. KR 10-10 (Keith Yow)
5. ÍS 6-14 (Mark Coleman)
6. Ármann 1-19 (James Breeler 5)

1. deild karla 1981
Fram (Val Bracy)
UMFG (Dan Frascella, Rick Goins)
Keflavík (Reed)

Úrvalsdeild 1980
1. Valur 16-4 (Tim Dwyer)
2. Njarðvík 15-5 (Theodore Bee)
3. KR 11-9 (Dacarsta (Ívar) Webster (Rvk-mót)), Marvin Jackson 10, Keith Yow 3)
4. ÍR 10-10 (Mark Christiansen)
5. ÍS 5-15 (Trent Smock)
6. Fram 3-17 (John Johnson 7, Darrell Shouse 9)

1. deild karla 1980
Ármann (Danny Shouse)
Skallagrímur (Dacarsta (Ívar) Webster)
Keflavík (Jeffrey Welshans, Moonie Ostrom)
Grindavík (Mark Holmes)
Þór Ak. (Gary Shwartz)

2. deild karla 1980
ÍA (John Johnson (eftir áramót)

Úrvalsdeild 1979
1. KR 15-5 (John Hudson)
2. Valur 14-6 (Rick Hockenos 0 (Rvk. mót), Tim Dwyer)
3. Njarðvík 13-7 (Theodore Bee)
4. ÍR 9-11 (Paul Stewart (USA/SKO))
5. ÍS 6-14 (Dirk Dunbar 11, Trent Smock 7)
6. Þór Ak. 3-17 (Mark Christensen)

1. deild karla 1979
Ármann (Stewart Johnson)
Fram (John Johnson)
Grindavík (Mark Holmes)
ÍV (James Booker)

1. deild karla 1978 (Þáverandi efsta deild)
1. KR (Andrew Piazza)
Njarðvík
Valur (Rick Hockenos)
ÍS (Dirk Dunbar)
Þór Ak. (Mark Christiansen)
Ármann (Michael Wood, Richard Morse)

1. deild karla 1977 (Þáverandi efsta deild)
Ármann (Jimmy Rodgers (Fyrir áramót))

1. deild karla 1976 (Þáverandi efsta deild)
1. Ármann (Jimmy Rodgers)
3. KR (Curtis Carter)

1. deild karla 1973 (Þáverandi efsta deild)
Njarðvík (David Duvaney)

Lið eftir lið:

Ármann
1975-76 (Jimmy Rodgers)
1976-77 (Jimmy Rodgers (Fyrir áramót))
1977-1978 (Michael Wood, Richard Morse)
1.d. 1978-79 (Stewart Johnson)
1.d. 1979-80 (Danny Shouse)
1980-81 (James Breeler 5)

Ármann/Þróttur
1.d. 2002-03 (Leon Perdue 7 (11)) (N: Leon Andri Perdue 4 (11))

Bolungarvík
2.d.k. 1991-92 (Richard Ray Clark 0-4)
1.d.k. 1992-93 (Richard Ray Clark 13)

Breiðablik
1.d. 1991-92 (Llyod Sargent)
1992-93 (Llyod Sargent 8, Joe Wright 13) (N: Davíð Grissom 17 og Ívar Webster 14)
1.d. 1993-1994 (Kayl Clark 12, Colin Wade 0-3) (N: Ívar Webster)
1.d.kv. 1994-95 (Kv. Penny Peppas)
1995-96 (Michael Thoele) (Kv. Betsy Harris)
1996-97 (Andre Bovain 11, Clifton Bush 11)
2001-02 (Kenneth Richards) (B: Mirko Virijevic (JÚG)
2002-03 (Kenneth Tate) (B: Mirko Virijevic (JÚG))
2003-04 (Kyrem Massey 1, Cedrick Holmes 7, Kyle Williams) (B: Mirko Virijevic (JÚG), Uros Pilipovic (JÚG))
2.d. 2004-05 (Kv. Erica Anderson)
1.d. 2005-06 (Lamar Clark 3, David Mitchell) (Kv. Jessalyn Deveny 4, Erica Anderson) (Meagan Hoffman ())
1.d. 2006-07 (Kristinn Gilsdor 1, Renold Marcelline)
(Kv. Tiara Harris 10, Victoria Crawford) (B: Vanja Pericin (SER) 6)

Dalvík
2.d. 1999-2000 (Keith Gough 2-4 (KAN))
2.d. 2002-03 (Keith Gough 7-4 (KAN))

Drangur
1.d. 2004-05 (Jason Harden 9 (18), Derrick Williams)(B: Urus Pilipovic (SER) 7) (N: Jason Harden 9)
1.d. 2005-06 (Justin Shouse) (B: Emir Kulenovic ())

Fjölnir
1.d. 2003-04 (Jason Harden)
2004-05 (Darrell Flake 19, Jeb Ivey, William Coley) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN))
2005-06 (Matthew Williams 2, Fred Hooks 8, Steven Moore 2, Grady Reynolds) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN), Alexander Ivanovic ())
2006-07 (Patrick Oliver 5, Kareem Johnson) (B: Nemanja Sovic (SER/KAN)) (N: Keith Vassell 8)

Fram
1.d. 1978-79 (John Johnson)
1979-80 (John Johnson 7, Darrell Shouse 9)
1981-82 (Val Bracy)
1982-83 (Val Bracy)

Fylkir
2.d. 1997-98 (Jason Harden 1-4)
1.d. 1998-99 (Jason Harden 9)

FSu
1.d. 2006-07 (Sterling Williams)

Grindavík
1.d. 1978-79 (Mark Holmes)
1.d. 1979-80 (Mark Holmes)
1.d. 1980-81 (Dan Frascella, Rick Goins)
1.d. 1981-82 (Mark Holmes)
1.d. 1982-83 (Mike Sailes, Douglas Kintzinger)
1987-88 Engir erlendir leikmenn leyfðir
1988-89 Engir erlendir leikmenn leyfðir
1989-90 (Jeff Null 11, Ron Davis 11, Darren Fowlks 3-2)
1990-91 (Anthony King 4, Dan Krebbs 21-2) (Kv. Teresa Spinks 9)
1991-92 (Dan Krebbs 9, Joe Hurst 16) (Kv. Teresa Spinks)
1992-93 (Dan Krebbs 13, Jonathan Roberts 12) (Kv. Teresa Spinks 9)
1993-94 (Wayne Casey)
1994-95 (Greg Bell 6, Franc Booker 24-1, Mark Mitchell 0-11)
1995-96 (Herman Myers 22, Rodney Dobart 9-11) (Kv. Penny Peppas)
1996-97 (John Jackson 2, Herman Myers 20) (Kv. Penny Peppas)
1997-98 (Darryl Wilson 18, Walsh Jordan 2-3) (B: Konstantinos Tsartsaris 15-3 (GRI)) (Penny Peppas)
1998-99 (Warren Peebles) (B: David G. Navalon 4 (SPÁ)) (Kv. Yconda Hill 3-23) ( B: Alexsandra Siniakova 13 (ÚKR))
1999-2000 (Brenton Birmingham) (N: Alexander Ermolinskij) (Kv. Alexandra Siniakova 1 (RÚS))
2000-01 (Kim Lewis 11, Kevin Daley 7 (PAN), William Keys 3-3) (Kv. La Drina Sanders)
2001-02 (Andreas Bailey 7, Tyson Patterson 10-5) (Miha Cmer 9 (KRÓ)) (Kv. Jessica Gaspar 11, Cindy A Johnson 6-2)
2002-03 (Darrel Lewis 20-10, Corey Dickerson 1-1) (B: Bosko Boskovic 11 (JÚG) (C: Predrag Pramenko 5-11 (JÚG)
(Kv. Yvonne Denise Shelton)
2003-04 (Darrel Lewis, Daniel Trammel 11, Timothy Szatko 1(í bikar), Stanley Blackmon 2, Jackie Rogers, Anthony Jones) (Kv. Kesha Trady)
2004-05 (Darrel Lewis 11 (22-3), Justin Miller 7, Terrel Taylor, Taron Barker 5, Jeffery Boschee) (N: Darrel Lewis 11-3) (Kv. Myriah Spence 10, Rita Williams)
2005-06 (Damon Bailey 3, Jeremiah Johnson) (B: Nedsad Biberovic ()) (Kv. Jerica Watson 16, Tamara Stocks)
2006-07 (Steven Thomas 13, Jonathan Griffin) (B: Adama Darboe (DAN), Calvin Clemmons (POR) 9) (Kv. Tamara Bowie) (B: Tanja Goranovic () 1)

Hamar
2.d. 1996-97 (Oleg Krijanovskij (ÚKR))
1.d. 1997-98 (Oleg Krijanovskij (ÚKR))
1.d. 1998-99 (Oleg Krijanovskij (ÚKR))
1999-2000 (Rodney Dean 7, Brandon Titus 14-2)
2000-01 (Chris Dade)
2001-02 (Nate Pondexter) (Kv. Marja Krijanovskja (ÚKR))
2002-03 (Robert O’Kelley 11, Keith Vassell 10-3 (KAN))
2003-04 (Chris Dade, Faheem Nelson, Adrian Owens)

Hamar/Selfoss
2004-05 (Chris Woods, Damon Bailey)
2005-06 (Clifton Cook) (B: Mihaljo Delic () 2, David Aliu (Eng.)) (Kv. 2.d Atari Parker)
2006-07 (Lewis Monroe 2, George Byrd) (B: Bojan Bojovic (BIH)) (Kv. Atari Parker 5, Latreece Bagley) (B: Anne Flesland (NOR))

Haukar
1.d. 1981-82 (Dacarsta (Ívar) Webster)
1984-85 Engir erlendir leikmenn leyfðir (N: Ívar Webster)
1985-86 Engir erlendir leikmenn leyfðir (N: Ívar Webster) (Mike Scheibe í Evrópukeppni)
1988-89 Engir erlendir leikmenn leyfðir (N: Ívar Webster)
1989-90 (Jonathan Bow) (N: Ívar Webster)
1990-91 (Mike Noblet 13, Damon Vance 12) (Kv. Eva Havlíková (TÉK))
1991-92 (Larry Hotaling 0 (R.nes mót), Mike Dizar 4, John Rhodes 20) (Kv. Eva Havlíková (TÉK))
1992-93 (John Rhodes)
1993-94 (John Rhodes)
1994-95 (Mark Hadden 6)
1995-96 (Jason Williford)
1996-97 (Shawn Smith)
1997-98 (Sherick Simpson)
1998-99 (Myron Walker 8, Bryan Tolbert 1, Antoine Brockington 2, Ray Hairstone 9-2) (B: James Stellatto (ÍTA) 3)
1999-2000 (Chis Dade 10, Stais Boseman 11)
2000-01 (Rick Mickens 5, Mike Bargen 17)
2001-02 (Kim Lewis 11-3) (Predrag Bojovic (JÚG))
2002-03 (Stevie Johnson) (B: Predrag Bojovic JÚG)) (Kv. Katrina Crenshaw 3, Katie Hannon 5) (B: Egidija Raubaité (LIT))
2003-04 (Michael Manciel, Whitney Robinson) (B: Predrag Bojovic JÚG))
2004-05 (John Waller, Damon Flint 2, Michael Manciel, Demetric Shaw) (B: Predrag Bojovic (SER) 10)(N: Mirko Virijevic) (Kv. Ebony Shaw)
2005-06 (DeeAndre Hulett 10, Jason Pryor) (B: Bojan Bojovic ()) (Kv. Kesha Tardy 10, Meagan Mahoney) (B: Jelena Jovanovic () 2)
2006-07 (Kevin Smith 10, Wayne Arnold) (B: Roni Leimu (FIN), Kestutis Jurgelevici(), Predrag Novakovic()) (Kv. Ifeomo Okonkwo)

Hrunamenn
2.d. 2001-02 (Leon Perdue)

Hvíti riddarinn
2.d. 2005-06 (B: Berry Timmerman (Holland))
2.d. 2006-07 (B: Berry Timmerman (Holland))

Höttur
1.d. 1991-92 (Samuel Graham)
1.d. 1992-93 (Arthur Babcock 4, Mike Nelson 8)
1.d. 1993-94 (Zoran Gavrilovig (JÚG))
1.d. 1995-96 (Willie Rhines 7)
1.d. 1996-97 (Shahid Perkins)
1.d. 1997-98 (B: Sergei Ivtchatov (RÚS))
1.d. 1998-99 (Dennis Green)
1.d. 1999-2000 (Jason Harden)
1.d. 2000-01 (Jason Harden)
1.d. 2002-03 (B: Gjorgji Dzolev 6 (MAK) (C: Aleksandar Cumic 10 (JÚG))
1.d. 2003-04 (Damian Cephas 5, Lavrene Smith) (B: Bosko Boskovic (JÚG))
1.d. 2004-05 (Eugene Christopher)(B: Bosko Boskovic (SER))
2005-06 (Eugene Christopher) (B: Peter Gecelovsky (), Milojica Zekovic ())
1.d. 2006-07 (Eugene Christopher) (B: Milosz Krajewski (PÓL))

HHF
2.d. 2004-05 (B: Berry Timmerman (Holland))

ÍA
1.d. 1991-92 (Eric Rombach)
1.d. 1991-93 (Terry Acox 19, Keith Stewart 0-6)
1993-94 (Dwayne Price 13, Steve Grayer 12)
1994-95 (Anthony Sullen 11)
1995-96 (Milton Bell)
1996-97 (Andrei Bonarenko 3, Ronald Bayless 18) (N: Alexander Ermolinskij)
1997-98 (Damon Johnson) (N: Alexander Ermolinskij)
1998-99 (Michael Jackson 2, David Bevis 5, Anthony Jones 5, Marvin Kurk Lee 8) (B: Victor Pereira 1 (POR) (N: Alexander Ermolinskij)
1999-2000 (Reid Beckett (KAN)) (Chris Horrock 8 (WAL))
2.d. 2003-04 (N: Alexander Ermolinskij)
1.d. 2004-05 (N: Alexander Ermolinskij)

ÍR
1978-79 (Paul Stewart)
1979-80 (Mark Christiansen)
1980-81 (Andy Flemming)
1981-82 (Robert Stanley)
1989-90 (Tommy Lee)
1990-91 (Douglas Shouse 11, Franc Booker 12) (Kv. Olga R. Shouse 1 (BÓL))
1.d. 1991-92 (Arthur Babcock) (N: Ívar Webster 7)
1.d. 1993-94 (Chris Brandt 0-6) (Kv. Anna Podolskaia 7 (RÚS))
1994-95 (John Rhodes)
1995-96 (John Rhodes)
1996-97 (Tito Baker)
1997-98 (Lawrence Culver 8, Kevin Grandberg (KAN) 14)
1.d. 1999-2000 (Kevin Grandberg 9-5 (KAN))
2000-01 (Cedrick Holmes)
2001-02 (Cedick Holmes) (B: Krste Serafimoski 3 (MAK)
2002-03 (Eugene Christopher) (B: Aleksandar Cumic 5 (JÚG))
2003-04 (Reggie Jessie 7, Ryan Leier, Eugene Christopher, Maurice Ingram) (N: Kevin Grandberg) (Kv. Eplunus Brooks)
2004-05 (Grant Davis, Herbert McCall 5, Theo Dixon)
2005-06 (Theo Dixon) (B: Ales Zivanovic (SLÓ) 6, Robert Sargeant ())
2006-07 (Rodney Blackstock 0, LaMar Owen 5, Nate Brown) (N: Keith Vassell)

ÍS
1978-79 (Dirk Dunbar 11, Trent Smock 7
1979-80 (Trent Smock)
1980-81 (Mark Coleman)
1981-82 (Dennis McGuire 10, Patrick Bock 10)
1.d.kv. 1994-95 (Kv. Ulike Hettler (USA/ÞÝS))
1.d.kv. 1995-96 (Kv. Ulike Hettler (USA/ÞÝS))
1.d.kv. 1996-97 (Kv. Ulike Hettler (USA/ÞÝS))
1.d.kv. 1998-99 (Kv. Liliya Sushko 10-3 (ÚKR))
1.d.kv. 2000-01 (Kv. Cecilia Larson (SVÍ))
1.d.kv. 2001-02 (Kv. Meadow Overstreet 1-7) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
1.d.kv. 2002-03 (Kv. Meadow Overstreet 13) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
1.d.kv. 2003-04 (Kv. Meadow Overstreet 1, Casie Lowman)
1.d.kv. 2004-05 (Kv. Eliza J. Reid 1, Angel Mason) (B: Cecilia Larson (SVÍ))
1.d.kv. 2005-06 (Kv. Corrie Mizusawa 4, Maria Conlon)
1.d.kv. 2006-07 (Kv. Anabel Perdomo 3, Casey Rost) (N: Cecilia Steinsen)

ÍV
1.d. 1978-79 (James Booker)
2.d. 1997-98 (Michael J. Eddy)
2.d. 1998-99 (Michael J. Eddy 4-4)
1.d. 1999-2000 (N: Davíð Grissom)
2.d. 2004-05 (B: Sergi Diatlovic (LIT))

KFÍ
1.d. 1994-95 (Sean Gibson)
1.d. 1995-96 (Christopher Ozment)
1996-97 (Euan Roberts 4, Derrick Bryant 17) (B: Andrew Vallejo (ENG) 12, Chiedu Odiatu (ENG) 10)
1997-98 (David Bevis) (B: Marcos Salas (SPÁ))
1998-99 (James Cason) (B: Mark Quashie (ENG)) (C: Raymond Carter (ENG) 6)
1999-2000 (Clifton Bush 17, Willie Moore 3) (B: Tom Hull (ENG)) (C: Vinkos-Charal Pateli 11 (GRI)) (D: Mark Burton 4 (ENG)) (Kv. Ebony Dickinson)
2000-01 (Dwayne Fontana) (B: Ales Zivanovic 14 (SLÓ), (C: Branislav Dragojlovic (JÚG)) (Kv. Jessica Gaspar)
1.d. 2001-02 (B: Branislav Dragojlovic (JÚG)) (C: Krste Serafimoski (MAK)) (Kv. Catryn Otwell 8)
1.d. 2002-03 (Jeremy Sargent) (B: Branislav Dragojlovic (JÚG)) (C: Zvestan Dragojlovic (JÚG))
2003-04 (Adam Spanich 10, Jeb Ivey 12, JaJa Bey, Bethuel Fletcher, Troy Wiley) (B: Darko Ristic 5)
2004-05 (Joshua Helm) (B: Tom Hull (ENG)) (Kv. Annelieen Neuts)
1.d. 2005-06 (Antaeus Hayes)(B: Zvezdan Dragojlovic())
1.d. 2006-07 (Robert Williams) (B: Bojan Popovic (), Florencio Calderon (), Pance Iliveski (), Riste Stjoanov (), Zvezdan Dragojlovic())

Keflavík
1.d. 1979-80 (Jeffrey Welshans, Moonie Ostrom)
1.d. 1982-83 (Tim Higgins)
1982-83 (Tim Higgins 4, Brad Miley 14)
1989-90 (John Veargason 4, Sandy Andersson 20-6)
1990-91 (Tom Lytle 20, Tyrone Thornton 5-8) (Kv. Valorie Lyles ?)
1991-92 (Jonathan Bow)
1992-93
1993-94 (Jonathan Bow 15, Raymond Foster 9, Mike Brown 0-3)
1994-95 (Lenear Burns) (N: Davíð Grissom)
1995-96 (Lenear Burns 28, Dwight Stewart 3-13) (N: Davíð Grissom) (Kv. Veronica Cook)
1996-97 (Damon Johnson)
1997-98 (Dana Dingle 16, Daniel Maurice Spillers 4-7) (Kv. Jennifer Boucek 9-6)
1998-99 (Damon Johnson) (Kv. Tonya Sampson 8-6)
1999-2000 (Chianti Roberts 11, Jason Smith 8, Glover Jackson 3-3) (Kv. Christy Cogley 0-7)
2000-01 (Calvin Davis) (Brooke Scwartz 6-5)
2001-02 (Damon Johnson) (Kv. Sonja Ortega 0-3 (MEX))
2002-03 (Damon Johnson 11 (22-9), Edmund Saunders 10-9 (N: Kevin Grandberg 12, Damon Johnson 11-9) (Kv. Sonja Ortega 17-5 (MEX))
2003-04 (Derrick Allen, Nick Bradford)
2004-05 (Anthony Glover, Jimmy Miggins (Meistarkeppni), Michael Mathews 4, Nick Bradford) (Kv. Reshea Bristol 12, Latoya Rose 1, Alexandria Stewart)
2005-06 (Jason Kalsow (Meistarkeppni), A.J. Moye) (Zlatko Gocevski () 7, Vlad Boeriu ()) (Kv. Reshea Bristol 10, La K Barkus)
2006-07 (Jermaine Williams 2, Tim Ellis 8, Ismail Muhammed 4, Tony Harris) (B: Thomas Soltau (DAN), Sebastian Hermenier ()) (Kv. Antasha Jefferson 0, TaKesha Watson)

KR
1975-76 (Curtis Carter)
1977-78 (Andrew Piazza)
1978-79 (John Hudson)
1979-80 (Marvin Jackson 10, Keith Yow 3)
1980-81 (Keith Yow)
1981-82 (Stewart Johnson 13, John Hudson 4)
1982-83 (Stewart Johnson)
1988-89 Engir erlendir leikmenn leyfðir (N: Ívar Webster)
1989-90 (Anatolij Kovtum)
1990-91 (Jonathan Bow)
1991-92 (Jon Bear 21, David Grissom 3) (N: Ívar Webster 7)
1992-93 (Harold Thomkins 6, Larry Howser 6, Keith Nelson 11)
1993-94 (Mirko Nikolic (JÚG)) (N: Davíð Grissom) (Kv. Eva Havlíková (TÉK))
1994-95 (Donovan Casaneve 13, Antoine Jones 1, Milton Bell 5)
1995-96 (Jonathan Bow) (Colleen McNamara 2, Majenica Rupe 12)
1996-97 (Champ Wrencher 3, David Edwards 8, Geoff Herman 4, Roney Eford 6) (N: Jónatan Bow)
1997-98 (Kevin Tuckson 8, Marvin Smith 3, Keith Vassell (KAN) 11-10) (kv. Tara Williams 6-5)
1998-99 (Keith Vassell (KAN)) (Lijah Perkins (ENG) (Kv. Limor Mizrachi 6-5 (ÍSR))
1999-2000 (Keith Vassell (KAN)) (B:Jesper Sörensen (DAN)) (N: Jónatan Bow) (Kv. Deanna Tate 3-7) (B: Emilie Ramberg (DAN))
2000-01 (Jeremy Eaton 2, Keith Vassell 15) (N: Jónatan Bow) (Kv. Heather Corby 3-5 (KAN))
2001-02 (Keith Vassell) (B: Berry Timmermans 1 (HOL)) (Kv. Carrie Coffman 7-8)
2002-03 (Darrell Flake) (Kv. Jessica Stomski 10-6)
2003-04 (Chris Woods 11, Joshua Murray, Trevor Diggs 6, Elvin Mims, Gregory Gray (RVK-mót)) (B: Jesper Sörensen (DAN)) (Kv. Katie Wolfe)
2004-05 (Damon Garris 11, Cameron Echols, Aaron Harper) (Kv. Katie Wolfe 1, Corine Williston 3, Jerica Watson)(B: Natasa Marinkovic(JÚG))
2005-06 (Ashely Champion 4, Omari Westley 8, Melvin Scott) (B: Ljubodrag Bogavac ()) (Kv. Christina Smith 4) (B: Dijana Mesarovic (SER), Vanja Pericin (SER), Natasa Marinkovic ())
2006-07 (Tyson Patterson) (B: Peter T. Hezer (ÞÝS) 9, Jeremiah Sola (ÍTA), Edmund Azemi (SER))

Leiknir
1.d. 1994-95 (Maurice Colburn)
1.d. 1996-97 (Atura Glasper)

Léttir
1.d. 1989-90 (Courtney „Skabelund“ 2)

Njarðvík
1972-73 (David Duvaney)
1978-79 (Theodore Bee)
1979-80 (Theodore Bee)
1980-81 (Danny Shouse)
1981-82 (Danny Shouse)
1982-83 (Alex Gilbert 6, Bill Kotterman 13)
1989-90 (Patrick Releford)
1990-91 (Rondey Robinson)
1991-92 (Rondey Robinson)
1992-93 (Rondey Robinson) (Kv. Arlyndia Paige 2)
1993-94 (Rondey Robinson)
1994-95 (Rondey Robinson)
1995-96 (Rondey Robinson) (Kv. Suzette Sargeant)
1996-97 (Torrey John)
1997-98 (Dalon Bynum 4, Petey Sessoms 17-11)
1998-99 (Rodney Odrick 2, Brenton Birmingham 18) (kv. Mechelle Murrey 4, Kerri Chatten 5)
1999-2000 (Purnell Perry 2, Jason Hoover 4, Keith Viney 7, Riley Inge 3-7)
2000-01 (Brenton Birmingham) (B: Jes Hansen (DAN))
2001-02 (Peter Philo 5-10) (N: Brenton Birmingham) (Kv. Ebony Dickinson 1)
2002-03 (Peter Philo 4, Gary Hunter 13, Gregory Harris 3-5) (Kv. Sacha Montgomery 5, Krystal Scott 13-2)
2003-04 (Brandon Woudstra, Larry Bratcher 1 (í bikar), William Chavis) (N: Brenton Birmingham) (Kv. Andrea Gaines)
2004-05 (Matt Sayman 21, Troy Wiley 2, Anthony Lackey 16, Alvin Snow 2 (í úrslitakeppni), Doug Wreen 2 (í úrslitakeppni)) (N: Brenton Birmingham) (Kv. Jamie Woudstra) (B: Vera Janjic (SER))
2005-06 (Jeb Ivey) (N: Brenton Birmingham)
2006-07 (Jeb Ivey) (B: Igor Beljanski (SER)) (N: Brenton Birmingham)

Reynir Sandgerði
1989-90 (David Grissom)
1.d. 1991-92 (Larry Hotaling)
1.d. 1992-93 (Magi Toomer)
2.d. 1994-95 (William Key)
1.d. 1995-96 (William Key)
1.d. 1996-97 (Bradley Baker 15, William Key 2) (N: Davíð Grissom 5)
2.d. 2004-05 (Nathaniel Harvey)
1.d. 2005-06 (Nathaniel Harvey)

Selfoss
1.d. 1994-95 (John Johnson)
1.d. 1995-96 (Malcolm Montgomery)
1.d. 1996-97 (Malcolm Montgomery)
1.d. 1999-2000 (Leon Perdue 9)
1.d. 2000-01 (Leon Perdue)
1.d. 2001-02 (Leon Perdue 3, Keith Gough 8 (KAN))
1.d. 2002-03 (Selfoss/Laugdælir) (N: Alexander Ermolinskij)
1.d. 2003-04 (Kirk Baker 4, Trey Austin)

Skallagrímur
1.d. 1979-80 (Dacarsta (Ívar) Webster)
1.d. 1981-82 (Carl Pierson)
1991-92 (Maxim Krupachev (RÚS))
1992-93 (Alexander Ermolinskij (ÚKR))
1993-94 (Alexander Ermolinskij (ÚKR))
1994-95 (Alexander Ermolinskij (ÚKR))
1995-96 (Alexander Ermolinskij (ÚKR))
1996-97 (Curtis Raymond 11, Joe Rhett 11) (B: Wayne Mulgrave (ENG) 7, Gordon Wood (ÍRL) 3)
1997-98 (Christopher Garner 18, Seamus Lonergan 4)
1998-99 (Rodrick Hay 2, Eric Franson 18) (B: Antonis Moumoglou 1 (GRI))
1999-2000 (Dragisa Saric (JÚG) Torrey John 14) (B: Enrique Chaves (???)
2000-01 (Warren Peeples) (B: Andrei Kioni 3 (RUS), Michal T. Warszawiak 5 (RÚS)) (C: Evgenij Tomilovski 19-3 (RUS)) (N: Alexander Ermolinskij)
2001-02 (Larry Florence) (Leonid Zhdanov (RÚS) (N: Alexander Ermolinskij)
2002-03 (Isaac Hawkins 11, Donte Mathis 4, JoVann Johnson 7) (B: Darko Ristic 9 (JÚG)) (C: Milosh Ristic 9 (JÚG))
1.d. 2003-04 (Steven Howard)
2004-05 (Clifton Cook, Kerbrell Brown 2, Nicholas Anderson 8, George Byrd) (B: Jovan Zdravevski (MAK))
2005-06 (Christopher Manker 6, George Byrd) (B: Dimitar Karadzovski (MAK), Jovan Zdravevski (MAK))
2006-07 (Darrell Flake) (B: Dimitar Karadzovski (MAK), Jovan Zdravevski (MAK))

Snæfell
1990-91 (Gennadi Peregod (RUS), Tim Harvey)
1991-92 (Tim Harvey)
1992-93 (Tim Harvey 13, Damon Lopez 3, Shawn Jamison 8)
1993-94 (Chip Entwistle 13, Eddie Collins 12)
1994-95 (Raymond Harding)
1.d. 1995-96 (Brian A. Kopf)
1.d. 1996-97 (Brian A. Kopf 5, Dalon Bynum 11, Terrence Harris 0-5)
1998-99 (Rob Wilson) (B: Anthanasios Spyropoulus (GRI)) (C: Mark Ramos (ENG))
1999-2000 (Kim Lewis) (B: Adonis Pomones 11 (GRI)) (C: David Colbas 8 (FRA))
1.d. 2000-01 (B: Georgi Bujukliev (MAK) C: Gjorgji Dzolev 13 (MAK) D: Mirko Virijevic 13 (JÚG))
1.d. 2001-02 (Orlando Donaldson)
2002-03 (Clifton Bush) (B: Georgi Bujukliev 6 (MAK), Selwyn Reid 9 (BRE))
2003-04 (Corey Dickerson, Dondrell Whitemore, Edmund Dotson)
2004-05 (Desmond Peoples 10, Pierre Green 8, Calvin Clemmons, Michael Ames)
2005-06 (Rodney Rollins 2, Nate Brown) (B: Igor Beljanski (), Slobodan Subasic ())
2006-07 (Justin Shouse) (B: Martin Thuesen (DAN))

Stjarnan
1.d. 1996-97 (Chris Lentz)
1.d. 1997-98 (Matt Ladine)
1.d. 1998-99 (Curtis Wiggins 4, Kevin Grandberg 14 (KAN))
1.d. 1999-2000 (Guy Whitney 3, Deon Wingfield 1, Tyler Hays 1)
2001-02 (Tyson Withfield 6, Kevin Grandberg 15 (KAN)) (B: Jenez Cmer 12 (KRÓ)
1.d. 2004-05 (Ryan Leier)
1.d. 2005-06 (Derrick Stevens)(B: Gjorgji Dozolev (MAK))
1.d. 2006-07 (Derrick Stevens 3, Benjamin Bellucci)

Tindastóll
1989-90 (Boe Heyden 17, James Lee 4)
1990-91 (Ivan Jonas (TÉK))
1991-92 (Ivan Jonas (TÉK))
1992-93 (Chris Moore 14, Raymond Foster 10)
1993-94 (Robert Buntik (KRÓ)) (Kv. Petrana Buntic (KRÓ))
1994-95 (Torrey John)
1995-96 (Torrey John) (Kv. Audrey Codner)
1996-97 (Jeffrey Johnson 10, Wayne Buckingham 5, Winston Peterson 6)
1997-98 (Torrey John) (B: Jose Naranjo (SPÁ))
1998-99 (John Woods) (B: Cesare Piccini (ÍTA))
1999-2000 (Ryan Williams 3, Shawn Myers 19 (TRI)) (B: Flemming Stie (DAN)) (C: Sune Henriksen (DAN)) (Kv. Jill Wilson)
2000-01 (Shawn Myers) (B: Michail Antropov (RÚS)) (C: Adonis Pomones (GRI))
2001-02 (Bryan Lucas 12, Daniel Maurice Apillers 10-2) B: Anones Pomones (GRI)) )C: Michail Antropov (RÚS))
2002-03 (Clifton Cook) (B: Michail Antropov RÚS)) (C: Maurice Carter 11 (ENG)
2003-04 (Adrian Parks 11, Clifton Cook, Carlton Brown 1, Nick Boyd, David Sanders)
2004-05 (Bethuel Fletcher, Ron Robinson 5, Brian Thompson) (B: Nikola Cvjetkovic (SER) 7, David Aliu (ENG))
1.d. 2005-06 (David Haywood 6, Lloyd Ingram 2, Damian Morbley 1, Antwan Lamont) (Kv. 2.d. Tamikki Williams)
2006-07 (Lamar Karim) (B:Steve Parillon (ENG) 8, Milojica Zekovic (SER), Vladimir Vujcic (SER))

Valur
1978-79 (Rick Hockenos (Rvk. mót) Tim Dwyer)
1979-80 (Tim Dwyer)
1980-81 (Roy Jones (Rvk-mót), Brad Miley 17) (John Johnson Fram og Ken Burrell í Evrópukeppni)
1981-82 (John Ramsey)
1982-83 (Tim Dwyer)
1989-90 (Chris Behrends)
1990-91 (David Grissom)
1991-92 (Franc Booker)
1992-93 (Franc Booker 14. John Taft 12)
1993-94 (Franc Booker 17. Jasper Hooks 1)
1.d.kv. 1993-94 (Kv. Jenny C Andersson (SVÍ))
1994-95 (Jonathan Bow) (N: Ívar Webster 8) (Kv. Jenny C Andersson (SVÍ))
1995-96 (Ronald Bayless) (N: Ívar Webster)
1997-98 (Todd Triplett 1, Warren Peebles 20)
1998-99 (Kenneth Richards) (N: Ívar Webster 6)
2000-01 18 (Delawn Grandison 4, Bryan Hill 15) (B: Drazen Jozic 8 (KRÓ))
2002-03 (Laverne Smith Jr. 11, Jason Pryor 11) (B: Barnaby Craddock 11 (BRE) (C: Evaldas Priudokas 9 (LIT))
1.d. 2003-04 (B: Gjorgji Dzolev (MAK))
1.d. 2004-05 (Jason Pryor)(B: Gjorgji Dzolev (MAK))
1.d. 2005-06 (Richmond Pittman 9, Grant Davis)
1.d. 2006-07 (Zachary Ingles) (B: Dezmal Licina () 2, Matteo Cavallini())

UÍA
1.d. 1989-90 (N: Ívar Webster)

Þór Ak
1977-78 /Mark Christiansen)
1978-79 (Mark Christensen)
1.d. 1979-80 (Gary Shwartz)
1989-90 (Dan Kennard)
1990-91 (Dan Kennard)
1991-92 (Michael Ingram 2, Joe Harge 22)
1994-95 (Sandy Anderson)
1995-96 (Fred Williams)
1996-97 (Fred Williams)
1997-98 (Jo Jo Chambers 7, Jesse Ratliff 15)
1998-99 (Lawrenso Orr 13, Daniel Maurice Spillers 1, Brain Reese 8)
1999-2000 (Jason Williams 3, Herman Myers 3, Daniel Maurice Spillers 16-3)
2000-01 (Cliton Bush 11, Daniel Maurice Spillers 11)
2001-02 (Stevie Johnson)
2005-06 (Mario Myles) (Mark Woodhouse ())
1.d. 2006-07 (Kevin Sowell)

Þór Þorl.
1.d. 1994-95 (Champ Wrencher)
1.d. 1995-96 (Sydney Vaughn 10, Champ Wrencher 7-9)
1.d. 1996-97 (Raymond Harding)
1.d. 1997-98 (Rodrian Lee)
1.d. 1998-99 (William Dreher) (B: Nicolaos Grigoriadis 5 (GRI))
1.d. 1999-2000 (William Dreher) (B: Lijah Perkins (ENG))
1.d. 2000-01 (Ganon Baker) (B: Marek Piesecki 4 (PÓL))
1.d. 2002-03 (Jason Harden)
2001-02 (Leon Brisport, Raymond Robins 10, William Dreher 8, Nate Brown, Robert Hodgson)
1.d. 2004-05 (Robert Hodgson)
1.d. 2005-06 (Robert Hodgson, Kyle Feuerbach) (N: Jason Harden 7)
2006-07 (Damon Bailey) (B: Bol Johnston (ENG) 10, Robert Hodgson (LIT), David Aliu (ENG)) (N: Jason Harden)

Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Þátttakendur í kynningarleik á hjólastólakörfubolta. Sitjandi frá vinstri: Reynir Kristófersson, Viðar Árnason, Svanur Ingvarsson, Jóhann Kristjánsson, Sigurður Sigurðsson, Þorkell Sigurlaugsson og Geir Magnússon frá Stöð 2. Standandi frá vinstri: Skapti Hallgrímsson Morgunblaðinu, Adolf Ingi Erlingsson RÚV, Valur Jónatansson Morgunblaðinu, John Rhodes, Ólafur Rafnsson formaður KKÍ, Samúel Örn Erlingsson RÚV, Valtýr Björn Valtýsson Stöð 2, Ólafur Eiríksson og Valur Hlíðberg.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið