© 2000-2021 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
     
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
11.3.2014 | 12:45 | Kristinn | KKÍ, Yngri landslið
Yngri landslið KKÍ fyrir NM og CPHI
Búið er að velja yngri landslið U15, U16 og U18 ára lsem taka þátt á Copenhagen Invitational (U15) og Norðurlandamóti yngri landsliða í Solna í Svíþjóð (U16 og U18).

Seinna í sumar taka U18 ára liðin þátt í Evrópumót FIBA Europe og eftir er að velja U20 ára lið karla sem fer á NM20 í Finnlandi.

Liðin eru skipuð eftirfarandi leikmönnum frá 17 félögum:



U15-stúlkna
Andrea Dögg Einarsdóttir · Keflavík/Hickory High School, USA
Anna Lóa Óskarsdóttir · Haukar
Ásdís Karen Halldórsdóttir · KR
Birna Valgerður Benónýsdóttir · Keflavík
Birta Rós Davíðsdóttir · Keflavík
Hera Sóley Sölvadóttir · Njarðvík
Jónína Þórdís Karlsdóttir · Ármann
Katla Rún Garðarsdóttir · Keflavík
Ragnheiður Björk Einarsdóttir · Hrunamenn
Þóranna Kika Hodge-Carr · Keflavík
Þórdís Jóna Kristjánsdóttir · Hrunamenn
Sædís Gunnarsdóttir · Þór Akureyri

Þjálfari · Margrét Sturlaugsdóttir
Aðstoðarþjálfari · Atli Geir Júlíusson


U16-stúlkna
Björk Gunnarsdóttir · Njarðvík
Bríet Sigurðardóttir · Tindastóll
Dýrfinna Arnardóttir · Haukar
Elfa Falsdóttir · Keflavík
Elín Sóley Hrafnkelsdóttir · Breiðablik
Emelía Ósk Gunnarsdóttir · Keflavík
Gunnhildur Bára Atladóttir · KR
Inga Rún Svansdóttir · Haukar
Linda Þórdís B. Róbertsdóttir · Tindastól
Svanhvít Ósk Snorradóttir · Keflavík
Sylvía Rún Hálfdánardóttir · Haukar
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík

Þjálfari · Jón Guðmundsson
Aðstoðarþjálfari · Jónas Pétur Ólason


U18-kvenna
Bríet Sif Hinriksdóttir · Keflavík
Elínóra Einarsdóttir · Keflavík
Elsa Rún Karlsdóttir · Valur
Eva Margrét Kristjánsdóttir · Snæfell
Guðbjörg Ósk Einarsdóttir · Njarðvík
Guðlaug Björt Júlíusdóttir · Njarðvík
Margrét Ósk Einarsdóttir · Valur
Sandra Lind Þrastardóttir · Keflavík
Sara Rún Hinriksdóttir · Keflavík
Sólrún Gísladóttir · Haukar
Sólrún Sæmundsdóttir · KR
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar

Þjálfari · Finnur Jónsson
Aðstoðarþjálfari · Árni Þór Hilmarsson


U15-drengja
Birkir Thor Björnsson · KR
Davíð Alexander Magnússon · Fjölnir
Egill Agnar Októsson · Stjarnan
Gabríel Sindri Möller · Njarðvík
Guðjón Hlynur Sigurðarson · Ármann
Hákon Örn Hjálmarsson · ÍR
Helgi Guðjónsson · Skallagrímur/Reykdælir
Nökkvi Már Nökkvason · Grindavík/Þór Þorlákshöfn
Sigmar Jóhann Bjarnason · Fjölnir
Stefán Alexander Ljubicic · Keflavík
Þorbjörn Óskar Arnmundsson · Keflavík
Þorgeir Þorsteinsson · Skallagrímur/Reykdælir

Þjálfari · Ingi Þór Steinþórsson
Aðstoðarþjálfari · Viðar Örn Hafsteinsson


U16-drengja
Adam Ásgeirsson · Njarðvík
Árni Elmar Hrafnsson · Fjölnir
Brynjar Karl Ævarsson · Breiðablik
Eyjólfur Halldórsson · KR
Ingi Þór Guðmundsson · Grindavík
Ingvi Jónsson · KR
Jón Arnór Sverrisson · Njarðvík
Jörundur Hjartason · FSu
Pálmi Þórsson · Tindastóll
Sigurkarl Jóhannesson · ÍR
Sveinbjörn Jóhannesson · FSu
Þórir Þorbjarnarson · KR

Þjálfari · Borce Ilievski
Aðstoðarþjálfari · Hrafn Kristjánsson


U18-karla
Breki Gylfason · Breiðablik
Brynjar Magnús Friðriksson · Stjarnan
Daði Lár Jónsson · Stjarnan
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Hjálmar Stefánsson · Haukar
Högni Fjalarsson · KR
Illugi Steingrímsson · KR
Jón Axel Guðmundsson · Grindavík
Kári Jónsson · Haukar
Kristján Leifur Sverrisson · Haukar
Magnús Már Traustason · Njarðvík
Pétur Rúnar Birgisson · Tindastóll

Þjálfari · Einar Árni Jóhannsson
Aðstoðarþjálfari · Skúli Ingibergur Þorsteinsson
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Frá Smáþjóðaleikunum á Möltu 1993.  Leikmenn með blómaleiki, Albert Óskarsson, Guðmundur Bragason, Magnús Matthíasson og Guðjón Skúlason.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið