© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
         
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
6.2.2013 | 16:49 | Stefán | Bikarkeppni KKÍ, Yngri flokkar
Bikar yngri flokka 8-liða og undanúrslit
Í dag var dregið í 8-liða úrslit í bikarnum í 11. flokki drengja, drengjaflokki og unglingaflokki karla sem og stúlknaflokki og unglingaflokki kvenna.

Búið er að draga í 4-liða úrslit í 9. og 10. stúlkna og drengja.

9. flokkur stúlkna: Leikdagar 14.-28. febrúar
Kormákur-Njarðvík
Keflavík-Haukar

10. flokkur stúlkna: Leikdagar 14.-28. febrúar
Keflavík-Hrunamenn/Hamar
Haukar-Njarðvík

Stúlknaflokkur: Leikdagar 13.-24. febrúar
Valur-Njarðvík
Breiðablik-Hamar
Haukar-KR/Snæfell
KFÍ/Tindastóll-Keflavík

Unglingaflokkur kvenna: Leikdagar 13.-24. febrúar
Keflavík-Haukar
Valur-Grindavík
Sitja hjá: Breiðablik/KR og Njarðvík

9. flokkur drengja: Leikdagar 14.-28. febrúar
Njarðvík-Grindavík
Haukar-KR

10. flokkur drengja: Leikdagar 14.-28. febrúar
Njarðvík-Grindavík
Breiðablik-KR

11. flokkur drengja: Leikdagar 13.-24. febrúar
KFÍ-Njarðvík
Tindastóll-Fjölnir
Keflavík-Haukar
KR-Grindavík

Drengjaflokkur: Leikdagar 13.-24. febrúar
Valur-Höttur
Grindavík-Snæfell
Stjarnan-ÍR/Keflavík
KR-Þór Þ./Hamar

Unglingaflokkur karla: Leikdagar 13.-24. febrúar
Valur-Fjölnir
Njarðvík-Keflavík
Þór Þ./Hamar-KR
Höttur-ÍR
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Bikarmeistarar Fram 1982. Aftari röð frá vinstri: Bjarni P. Magnússon formaður körfuknattleiksdeildar, Hörður Arnarson, Guðmundur Ómar Þráinsson, Þórir Einarsson, Símon Ólafsson, Björn Magnússon, Þorvaldur Geirsson og Kolbeinn Kristinsson þjálfari. Fremri röð frá vinstri: Þorkell Andrésson, Viðar Þorkelsson, Val Bracy, Lárus Thorlacius og Guðsteinn Ingimarsson.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið