© 2000-2017 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
   
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
22.12.2011 | 16:00 | Kristinn | Mótahald, Yngri flokkar
Bikardráttur yngriflokkar · 8-liða úrslit
Í dag var dregið í bikarkeppni yngri flokka en framundan eru 8-liða úrslitin.

Úrslitahelgin verður svo haldin síðustu helgina í febrúar.

Liðin sem drógust saman eru:

Unglingaflokkur kvenna – leikið 5.-15. jan
Fjölnir · Haukar
KR · Keflavík
Valur · Njarðvík
Snæfell · Grindavík

Unglingaflokkur karla – leikið 5.-15. jan
KFÍ · Snæfell/Skallagrímur
Breiðablik · KR eða Keflavík (Viðureign fer fram seinna)
Fjölnir · Hamar/Þór Þ.
Njarðvík · Grindavík

Stúlknaflokkur – leikið 5.-15. jan
Valur · Keflavík
ÍR · Hamar/FSu
Haukar · Grindavík
Njarðvík · KFÍ

Drengjaflokkur
Dregið síðar 16-liða úrslit fara fram í byrjun janúar.

11. flokkur drengja – leikið 18.-30. jan
Njarðvík · Tindastóll
Haukar · FSu/Hrunamenn
Stjarnan b · Breiðablik
KR · Stjarnan

10. flokkur kvenna – leikið 5.-15. jan
Haukar · KR
Grindavík · Njarðvík eða Tindastól (úrslit vantar)
Hrunamenn/Hamar · Breiðablik
Snæfell · Keflavík

10. flokkur karla – leikið 5.-15. jan
Haukar · Fjölnir
Grindavík · Stjarnan
KR · KR b
Njarðvík · Hrunamenn

9. flokkur kvenna – leikið 5.-15. jan
Keflavík · Haukar
Hrunamenn · Grindavík

KR og Njarðvík sitja hjá

9. flokkur karla – leikið 5.-15. jan
ÍR · Haukar
Keflavík · Breiðablik
Grindavík · Njarðvík
Snæfell · Stjarnan
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Miðherjarnir Egill Jónasson, UMFN, og Morten Szmiedowicz, Haukum, eigast við í teignum í deildarleik 26. janúar 2006.  Brenton Birmingham, UMFN, reynir að ná fylgja sínum manni og dómarinn Björgvin Rúnarsson fylgist grannt með.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið