© 2000-2017 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
16.12.2011 | 14:30 | Kristinn | Landslið, Yngri landslið
Æfingahóparnir fyrir landsliðin
Landsliðsþjálfarar yngri landsliða Íslands hafa valið æfingahópa sína fyrir komandi mót.

U16 og U18 liðin fara á Norðurlandamótið í Solna í Svíþjóð og U15 ára liðin fara á alþjóðlegt mót í Kaupmannahöfn.

Í kjölfarið fara síðan U16 stúlkna og U18 karla í Evrópukeppnir næsta sumar.

Æfingahóparnir eru þessir:

U15 stúlkna · Þjálfari: Jón Halldór Eðvaldsson
Irena Sól Jónsdóttir · Keflavík
Kristrún Björgvinsdóttir · Keflavík
Laufey Rún Harðardóttir · Keflavík
Nína Karen Víðisdóttir · Keflavík
Ásta Sóllilja Jónsdóttir · Keflavík
Júlía Scheving Steindórsdóttir · Njarðvík
Kamilla Sól Sigfúsdóttir · Njarðvík
Karen Dögg Vilhjálmsdóttir · Njarðvík
Harpa Hrund Einarsdóttir · Njarðvík
Svala Sigurðardóttir · Njarðvík
Eva Kristjánsdóttir · KFÍ
Silja Katrín Davíðsdóttir · Snæfell
Rósa Björk Pétursdóttir · Haukar
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar
Árdís Eva Skaftadóttir · Tindastóll
Guðlaug Rún Sigurjónsdóttir · Tindastóll
Dagný Lísa Davíðsdóttir · Hamar
Ingibjörg Sigurðadóttir · Grindavík
Salvör Ísberg Jónsdóttir · KR
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík
Elva Falsdóttir · Keflavík
Kristrós Jóhannsdóttir · Keflavík
Svanhvít Snorradóttir · Keflavík
Gunnhildur Bára Atladóttir · KR
Silvía Rún Hálfdanardóttir · Haukar

Æfingar:
Laugardagur 17. desember Álftanes 15.00-17.00 og 17.30-19.30
Sunnudagur 18. desember Smárinn kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00
Mánudagur 19. desember Njarðvík kl. 19.00-21.00
Þriðjudagur 20. desember Toyota-höllin kl. 19.00-21.00

U15 drengja · Þjálfari Einar Árni Jóhannsson
Adam Smári Ólafsson · KR
Aðalsteinn Már Pétursson · Grindavík
Aron Friðriksson - Grindavík
Atli Karl Sigurbjartsson · Njarðvík
Árni Elmar Hrafnsson · Fjölnir
Bergþór Ægir Ríkharðsson · Fjölnir
Birgir Björn Magnússon · Haukar
Birgir Ingason · Fjölnir
Davíð Reynisson · KR
Eyjólfur Ásberg Halldórsson · KR
Grímkell Orri Sigurþórsson · Stjarnan
Halldór Garðar Hermannsson - Þór Þorlákshöfn
Haukur Hreinsson · KFÍ
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Ingvi Guðmundsson · Grindavík
Kári Jónsson · Haukar
Kristinn Pálsson · Njarðvík
Kristófer Rúnar Ólafsson · Grindavík
Óskar Þór Þorsteinsson · Stjarnan
Ragnar Helgi Friðriksson · Njarðvík
Ragnar Jósef Ragnarsson · KR
Sindri Kristinn Ólafsson · Keflavík
Sigurþór Sigurþórsson · Keflavík
Steinar Ingi Kolbeins · Fjölnir
Tryggvi Ólafsson · Keflavík
Þórir Guðmundur Þorbjarnarson · KR

Æfingar:
Miðvikudagur 28. desember Álftanes kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00
Fimmtudagur 29. desember Álftanes kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00
Föstudagur 30. desember Njarðvík 10.00-12.00 og 13.30-15.30

U16 stúlkna · Þjálfari: Tómas Holton
Aníta Rún Sæþórsdóttir · Snæfell
Anna María Jóhannsdóttir · Njarðvík
Birta Dröfn Jónsdóttir · Keflavík
Bríet Sif Hinriksdóttir · Keflavík
Elínora Guðlaug Einarsdóttir · Keflavík
Elísa Birgisdóttir · Fjölnir
Elísabet Sigríður Guðnadóttir · Njarðvík
Elsa Rún Karlsdóttir · Valur
Guðbjörg Ósk Einarsdóttir · Njarðvík
Guðlaug Björt Júlíusdóttir · Njarðvík
Helena Ósk Árnadóttir · Keflavík
Julia Lane Figeroa Sicat · Grindavík
Karen Munda Jónsdóttir · Hrunamenn
Katrín Eik Össurardóttir · Hamar
Margrét Hrund Arnarsdóttir · Hrunamenn
Margrét Ósk Einarsdóttir · Valur
Nína Jenný Kristjánsdóttir · Hekla
Ólína Sif Einarsdóttir · Tindastóll
Rannveig María Björnsdóttir · Grindavík
Sandra Lind Þrastardóttir · Keflavík
Sara Rún Hinriksdóttir · Keflavík
Sólrún Inga Gísladóttir · Haukar
Sólrún Sæmundsdóttir · KR
Svava Ósk Daníelsdóttir · Þór Akureyri
Sæunn Elín Ragnarsdóttir · ÍR
Þóranna Ósk Sigurjónsdóttir · Tindastóll

Æfingar:
Miðvikudagur 28. desember Dalhús kl. 13.00-15.00 og 16.00-18.00
Fimmtudagur 29. desember - Æfing kynnt seinna
Föstudagur 30. desember Álftanes kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00

U16 drengir · Þjálfari: Snorri Örn Arnaldsson
Arnar Steinn Hansson · Stjarnan
Arnór Bjarki Ívarsson · Haukar
Atli Þórsson · Fjölnir
Árni Þórður Magnússon · Þór Akureyri
Brandur Gunnvantsson · Hamar
Brynjólfur Haukur Ingólfsson · KR
Daði Lár Jónsson · Stjarnan
Guðmundur Smári Þorvaldsson · Stjarnan
Gunnar Ingi Harðarson · KR
Halldór Garðar Hermannsson · Þór Þorlákshöfn
Helgi Rúnar Björnsson · Stjarnan
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Hinrik Guðbjartsson · Grindavík
Hjálmar Stefánsson · Haukar
Hlynur Logi Víkingsson · Valur
Högni Fjalarsson · KR
Illugi Steingrímsson · KR
Ingi Björn Kristjánsson · Hekla
Jón Axel Guðmundsson · Grindavík
Kári Jón Sigurðsson · Skallagrímur
Kári Jónsson · Haukar
Kristinn Pálsson · Njarðvík
Kristján Leifur Sverrisson · Haukar
Matthías Baldursson Harksen · Breiðablik
Pétur Rúnar Birgisson ·Tindastóll
Vilhjálmur Kári Jensson · KR

Æfingar:
Mánudagur 19. desember Grindavík kl. 15.00-17.00 og 18.00-20.00
Þriðjuagur 20. desember Seljaskóli kl. 10.00-12.00 og 13.00-15.00
Miðvikudagur 21. desember Álftanes kl. 14.00-16.00 og 17.00-19.00

U18 kvenna · Þjálfari: Jón Halldór Eðvaldsson
Andrea Björt Ólafsdóttir · UMFN
Aníta Carter · UMFN
Aníta Eva Viðarsdóttir · Keflavík
Ásdís Vala Freysdóttir · UMFN
Bergþóra Tómasdóttir Holton · Fjölnir
Eyrún Líf Sigurðardóttir · UMFN
Hallveig Jónsdóttir · Valur
Hildur Björg Kjartansdóttir · Snæfell
Ingibjörg Yrsa Ellertsdóttir · UMFG
Ingunn Embla Kristínardóttir · Keflavík
Katrín Fríða Jóhannsdóttir · Keflavík
Kristrún Rut Antonsdóttir · Hamar
Lovísa Björt Henningsdóttir · Haukar
Lovísa Falsdóttir · Keflavík
Margrét Rósa Hálfdanardóttir · Haukar
Marín Laufey Davíðsdóttir ·Hamar
Ragnheiður Benónýsdóttir · Valur
Ragnhildur Arna Kristinsdóttir · KR
Eygló Alexandersdóttir · UMFN
Ingunn Erla Kristjánsdóttir · Breiðablik
Sara Diljá Sigurðardóttir · Valur

Æfingar:
Miðvikudagur 21. desember Grindavík kl. 19.00-21.00
Fimmtudagur 22. desember Ásgarður kl. 19.00-21.00
Föstudagur 23. desember Toyota-höllin kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00
Mánudagur 26. desember Álftanes kl. 10.00-12.00 og 13.00-15.00

18 karla · Þjálfari: Einar Árni Jóhannsson
Andrés Kristleifsson · Höttur
Dagur Kár Jónsson · Stjarnan
Davíð Guðmundsson · Skallagrímur
Elvar Már Friðriksson · UMFN
Emil Karel Einarsson · Þór Þ
Erlendur Ágúst Stefánsson · Þór Þ
Eysteinn Bjarni Ævarsson · Höttur
Hugi Hólm · KR
Jens Valgeir Óskarsson · UMFN
Maceij Stanislav Baginski · UMFN
Martin Hermannsson · KR
Oddur Rúnar Kristjánsson KR
Róbert Sigurðsson · Fjölnir
Sigurður Dagur Sturluson · UMFN
Snjólfur Björnsson · Snæfell
Stefán Karel Torfason Þór Ak
Svavar Ingi Stefánsson · FSu
Valur Orri Valsson · Keflavík
Þorgeir Blöndal ·KR
Þorsteinn Eyfjörð · KR
Kjartan Helgi Steinþórsson · UMFG
Matthías Orri Sigurðarson · KR
Þorgrimur Kári Emilsson · ÍR

Æfingar:
Þriðjudagur 20. desember Njarðvík kl. 14.00-16.00 og 17.30-19.30
Miðvikudagur 21. desember Þorlákshöfn kl. 11.00-13.00 og 14.00-16.00
Fimmtudagur 22. desember Álftanes kl. 09.00-11.00 og 12.00-14.00
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Sigurður Ingimundarson stýrir leikhléi á æfingamóti í Hollandi sumarið 2005.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið