© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
   
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
22.11.2011 | 23:17 | Stefán | Yngri flokkar
Forkeppni og 16-liða úrslit yngri flokka
Búið er að draga í forkeppni og 16-liða úrslit í bikarkeppni yngri flokka.

Eftirfarandi lið drógust saman.

Unglingaflokkur kvenna:
16-liða úrslit – leikið 27. nóvember-18. desember
Hamar/FSu-Grindavík

Liðin sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Fjölnir
Haukar
Keflavík
KR
Njarðvík
Snæfell
Valur

Stúlknaflokkur:
16-liða úrslit – leikið 27. nóvember-18. desember
Njarðvík-Breiðablik

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Grindavík
Hamar/FSu
Haukar
ÍR
Keflavík
KFÍ
Valur

10. flokkur stúlkna:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Fjölnir-Grindavík
Haukar-KFÍ
Njarðvík-Tindastóll

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Breiðablik
Hrunamenn/Hamar
Keflavík
KR
Snæfell

9. flokkur stúlkna:
Sex lið eru skráð í bikarinn í 9. flokki stúlkna og fara þau öll beint í 8-liða úslitin.

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Hrunamenn
KR
Grindavík
Keflavík
Njarðvík
Haukar

Unglingaflokkur karla:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Njarðvík-Haukar
KR-Keflavík
Breiðablik-ÍR
Snæfell/Skallagrímur-FSu

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Hamar/Þór
Fjölnir
Grindavík
KFÍ

Drengjaflokkur:
Forkeppni: leikið 1.-18. Desember
Hamar/Þór-ÍR

16-liða úrslit – leikið 5.-15. janúar
KR-Snæfell
Hamar/Þór eða ÍR – Keflavík
Njarðvík-Tindastóll
Breiðablik-FSu
Ármann-Haukar
Grindavík-Skallagrímur
Stjarnan-Valur
Höttur-Fjölnir

11. flokkur drengja:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Stjarnan-b – Fjölnir
Stjarnan – Valur
Keflavík – Haukar

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Breiðablik
FSu
KR
Njarðvík
Tindastóll

10. flokkur drengja:
Forkeppni: - leikið 27. nóvember-3. desember
Snæfell-Hrunamenn

16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
KR-Skallagrímur
Haukar-Fjölnir-b
Tindastóll-Njarðvík
Hekla-Fjölnir
Hamar/Þór-KR-b
Keflavík-Stjarnan
Grindavík-KFÍ
Breiðablik-Snæfell eða Hrunamönnum

9. flokkur drengja:
Forkeppni: - leikið 27. nóvember-3. desember
KR-b-Njarðvík

16-liða úrslit – leikið 1.-18. Desember
Fjölnir-Haukar
Tindastóll-Breiðablik
Sindri-ÍR
Stjarnan-Höttur
Keflavík-Afturelding
KR-KR-b eða Njarðvík
Grindavík-b – Grindavík
Snæfell-FSu
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Torfi Magnússon Val sækir að körfu ÍR í leik liðanna í úrvalsdeild í Hagaskóla líklega veturinn 1984. Til varnar er Kristján Oddsson. Björn Leósson ÍR og Hafsteinn Hafsteinsson Val fylgjast með.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið