© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
 
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
22.11.2011 | 23:17 | Stefán | Yngri flokkar
Forkeppni og 16-liða úrslit yngri flokka
Búið er að draga í forkeppni og 16-liða úrslit í bikarkeppni yngri flokka.

Eftirfarandi lið drógust saman.

Unglingaflokkur kvenna:
16-liða úrslit – leikið 27. nóvember-18. desember
Hamar/FSu-Grindavík

Liðin sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Fjölnir
Haukar
Keflavík
KR
Njarðvík
Snæfell
Valur

Stúlknaflokkur:
16-liða úrslit – leikið 27. nóvember-18. desember
Njarðvík-Breiðablik

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Grindavík
Hamar/FSu
Haukar
ÍR
Keflavík
KFÍ
Valur

10. flokkur stúlkna:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Fjölnir-Grindavík
Haukar-KFÍ
Njarðvík-Tindastóll

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Breiðablik
Hrunamenn/Hamar
Keflavík
KR
Snæfell

9. flokkur stúlkna:
Sex lið eru skráð í bikarinn í 9. flokki stúlkna og fara þau öll beint í 8-liða úslitin.

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Hrunamenn
KR
Grindavík
Keflavík
Njarðvík
Haukar

Unglingaflokkur karla:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Njarðvík-Haukar
KR-Keflavík
Breiðablik-ÍR
Snæfell/Skallagrímur-FSu

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Hamar/Þór
Fjölnir
Grindavík
KFÍ

Drengjaflokkur:
Forkeppni: leikið 1.-18. Desember
Hamar/Þór-ÍR

16-liða úrslit – leikið 5.-15. janúar
KR-Snæfell
Hamar/Þór eða ÍR – Keflavík
Njarðvík-Tindastóll
Breiðablik-FSu
Ármann-Haukar
Grindavík-Skallagrímur
Stjarnan-Valur
Höttur-Fjölnir

11. flokkur drengja:
16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
Stjarnan-b – Fjölnir
Stjarnan – Valur
Keflavík – Haukar

Lið sem sitja hjá og fara beint í 8-liða úrslit:
Breiðablik
FSu
KR
Njarðvík
Tindastóll

10. flokkur drengja:
Forkeppni: - leikið 27. nóvember-3. desember
Snæfell-Hrunamenn

16-liða úrslit – leikið 1.-18. desember
KR-Skallagrímur
Haukar-Fjölnir-b
Tindastóll-Njarðvík
Hekla-Fjölnir
Hamar/Þór-KR-b
Keflavík-Stjarnan
Grindavík-KFÍ
Breiðablik-Snæfell eða Hrunamönnum

9. flokkur drengja:
Forkeppni: - leikið 27. nóvember-3. desember
KR-b-Njarðvík

16-liða úrslit – leikið 1.-18. Desember
Fjölnir-Haukar
Tindastóll-Breiðablik
Sindri-ÍR
Stjarnan-Höttur
Keflavík-Afturelding
KR-KR-b eða Njarðvík
Grindavík-b – Grindavík
Snæfell-FSu
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Unglingalandslið Íslands sem tók þátt í Evrópukeppninni í Antalya í Tyrklandi árið 1976. Frá vinstri: Steinn Sveinsson, fararstjóri, Örn Þórisson, Fram, Birgir Thorlacius, Fram, Þorsteinn Bjarnason, Keflavík, Ómar Þráinsson, Fram, Þórir Einarsson, Fram, Pétur Guðmundsson, Val, Þorvaldur Geirsson, Fram, Óskar Baldursson, Breiðabliki, Erlendur Markússon, ÍR, Ríkharður Hrafnkelsson, Val, Sigurjón Ingvarsson, Fram og Gunnar Gunnarsson, þjálfari.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið