© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
   
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
4.3.2011 | 6:00 | Kristinn | Yngri landslið
Landsliðshóparnir fyrir NM 2011
Búið er að velja lokahópa þeirra yngri landsliða sem keppa á Norðurlandamóti yngri landsliða í byrjun júní en þjálfararnir tilkynntu leikmönnum sínum valið í gær.

Ísland sendir að venju fjögur lið til keppni, U16 ára lið drengja og stúlkna og U18 ára lið karla og kvenna. Leikið er í Solna í Svíþjóð líkt og undanfarin ár og fer keppni fram dagana 1. til 5. júní.

Landsliðin eru skipuð eftirfarandi leikmönnum:

U16 stúlkna
------------------------
Andrea Björt Ólafsdóttir · Njarðvík
Andrea Rán Hauksdóttir · Breiðablik
Aníta Carter Kristmundsdóttir · Njarðvík
Elsa Rún Karlsdóttir · Valur
Guðlaug Björt Júlíusdóttir · Njarðvík
Hallveig Jónsdóttir · Breiðablik
Ingunn Embla Kristínardóttir · Keflavík
Katrín Fríða Jóhannsdóttir · Keflavík
Lovísa Björt Henningsdóttir · Haukar
Sandra Lind Þrastardóttir · Keflavík
Sara Rún Hinriksdóttir · Keflavík
Thelma Hrund Tryggvdóttir · Keflavík

Þjálfari: Margrét Sturlaugsdóttir


U16 drengja
------------------------
Andrés Kristleifsson · Höttur
Brynjar Þór Guðnason · Njarðvík
Christopher Sófus Cannon · Stjarnan
Dagur Kár Jónsson · Stjarnan
Erlendur Ágúst Stefánsson · Þór Þorlákshöfn
Eysteinn Bjarni Ævarsson · Höttur
Hugi Hólm Guðbjörnsson · KR
Maciej Baginski · Njarðvík
Oddur Rúnar Kristjánsson · KR
Tómas Þórður Hilmarsson · Stjarnan
Þorgeir Blöndal · KR
Þorsteinn Eyfjörð Þórarinsson · KR

Þjálfari: Ingi Þór Steinþórsson

U18 kvenna
------------------------
Árnína Lena Rúnarsdóttir · UMFN
Berglind Gunnarsdóttir · Snæfell
Dagbjört Samúelsdóttir · Haukar
Hildur Björg Kjartansdóttir · Snæfell
Ína María Einarsdóttir · UMFN
Margrét Rósa Hálfdanardóttir · Haukar
Aníta Eva Viðarsdóttir · Keflavík
Árný Sif Kristínardóttir · Keflavík
Lovísa Falsdóttir · Keflavík
Telma Lind Ásgeirsdóttir · Keflavík
Eva Rós Guðmundsdóttir · Keflavík
Bergþóra Tómasdóttir · Fjölnir

Þjálfari: Jón Halldór Eðvaldsson

U18 karla
------------------------
Ágúst Orrason · Breiðablik
Emil Karel Einarsson · Þór Þorlákshöfn
Jens Valgeir Óskarsson · Grindavík
Kristófer Acox · KR / Spring Valley HS, USA
Martin Hermannsson · KR
Matthías Orri Sigurðarson · KR
Oddur Birnir Pétursson · UMFN
Sigurður Dagur Sturluson · UMFN
Snorri Hrafnkelsson · Breiðablik
Stefán Karel Torfason · KR
Valur Orri Valsson · FSu
Þorsteinn Ragnarsson · Þór Þorlákshöfn

Þjálfari: Einar Árni Jóhannsson
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Ármenningar fagna langrþáðum Íslandsmeistaratitli með því að tollera félaga sinn, Birgi Örn Birgis, sem var að fagna sínum fyrsta Íslandsmeistaratitli á 17 ára ferli.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið