© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
1.5.2010 | 23:58 | FÍR
Verðlaunahafar á Lokahófinu
Signý Hermannsdóttir KR og Hlynur Bæringsson Snæfelli voru valin best
Nú rétt í þessu var kunngert á lokahófi KKÍ hverjir þóttu hafa skarað fram úr í vetur. Það er mikil stemning hjá körfuboltafólki enda stórskemmtilegur vetur að baki.

Eftirtalin verðlaun voru veitt fyrir keppnistímabilið 2009-2010:

Prúðasti leikmaðurinn í Iceland Express-deild karla:
Ómar Örn Sævarsson, Grindavík
Prúðasti leikmaðurinn í Iceland Express-deild kvenna:
Ragna Margrét Brynjarsdóttir, Haukum

Besti erlendi leikmaður Iceland Express-deild kvenna:
Heather Ezell, Haukum
Besti erlendi leikmaður í Iceland Express-deild karla:
Justin Shouse, Stjörnunni

Besti varnarmaðurinn í Iceland Express-deild kvenna:
Guðrún Gróa Þorsteinsdóttir, KR
Besti varnarmaðurinn í Iceland Express-deild karla:
Hlynur Bæringsson, Snæfell

Besti ungi leikmaðurinn í Iceland Express-deild kvenna: Guðbjörg Sverrisdóttir, Hamri
Besti ungi leikmaðurinn í Iceland Express-deild karla:
Ægir Þór Steinarsson, Fjölni

Besti dómari Iceland Express-deildum:
Sigmundur Már Herbertsson

Besti þjálfari Iceland Express-deild kvenna:
Benedikt Guðmundsson, KR
Besti þjálfari Iceland Express-deild karla:
Ingi Þór Steinþórsson, Snæfell

Besti leikmaður úrslitakeppni kvenna:
Unnur Tara Jónsdóttir, KR

Besti leikmaður úrslitakeppni karla:
Hlynur Bæringsson, Snæfell

Úrvalslið Iceland Express deildar kvenna:
Hildur Sigurðardóttir, KR
Kristrún Sigurjónsdóttir, Hamri
Margrét Kara Sturludóttir, KR
Birna Valgarðsdóttir, Keflavík
Signý Hermannsdóttir, KR

Úrvalslið Iceland Express deildar karla:
Hörður Axel Vilhjálmsson, Keflavík
Brynjar Þór Björnsson, KR
Páll Axel Vilbergsson, Grindavík
Sigurður Þorvaldsson, Snæfell
Hlynur Bæringsson, Snæfell

Besti leikmaður Iceland Express-deildar kvenna:
Signý Hermannsdóttir, KR
Besti leikmaður Iceland Express-deildar karla:
Hlynur Bæringsson, Snæfell


Úrvalslið 1.deildar karla:
Sævar Haraldsson – Haukar
Baldur Ragnarsson – Þór Þorlákshöfn
Hörður Hreiðarsson – Valur
Óðinn Ásgeirsson – Þór Akureyri
Grétar Erlendsson – Þór Þorlákshöfn

Besti leikmaður 1.d.karla:
Grétar Erlendsson – Þór Þorlákshöfn

Besti þjálfari 1.d. karla:
Borce Ilievski - KFÍ

Úrvalslið 1.deildar kvenna:
Íris Gunnarsdóttir – Skallagrímur
Erna Rún Magnúsdóttir – Þór Ak.
Eva María Emilsdóttir – Fjölnir
Gréta María Grétarsdóttir – Fjölnir
Salbjörg Sævarsdóttir – Laugdælir

Besti leikmaður 1. deild kvenna:
Gréta María Grétarsdóttir – Fjölnir

Besti þjálfari 1.d. kvenna:
Eggert Maríuson - Fjölnir

Áhorfendaverðlaun 2009-2010
Stuðningsmenn Snæfells

Fjölmiðlaverðlaunin:
Morgunblaðið

Silfurmerki KKÍ:
Sigmundur Már Herbertsson

Gullmerki KKÍ:
Svali Björgvinsson


Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Frá keppni á Smáþjóðaleikunum í Lúxemborg árið 1995.  Falur Harðarson og Ísak Leifsson nuddari.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið