© 2000-2024 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
     
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
22.1.2009 | 16:00 | Kristinn | Landslið, Yngri landslið
15 manna hópar valdir hjá yngri landsliðunum
15 manna hópar hafa verið valdir
Búið er að velja 15 manna hóp úr þeim leikmönnum sem valdir voru í úrtak fyrir landslið U16 og U18 hjá strákum og stelpum.

Undirbúningur fyrir Norðulandamótið í vor heldur því áfram og munu endanleg lið vera valin í kringum 1. mars næstkomandi.


Fimmtán manna hópar hafa verið valdir:

U18 stúlkna:
Margrét Sturlaugsdóttir er þjálfari.

Bergdís Ragnarsdóttir · Fjölnir
Björg Guðrún Einarsdóttir · Snæfell
Dagmar Traustadóttir · Njarðvík
Guðbjörg Sverrirsdóttir · Haukar
Heiða Björg Valdimarsdóttir · Njarðvík
Heiðrún Hödd Jónsdóttir · KR
Heiðrún Kristmundsdóttir · KR
Helga Hjördís Björgvinsdóttir · Snæfell
Jenný Harðardóttir · Hamar
Jóna Guðleif Ragnarsdóttir · Keflavík
Lóa Dís Másdóttir · Keflavík
Rannveig Ólafsdóttir · Haukar
Salbjörg Ragna Sævarsdóttir · Hamar
Sara Mjöll Magnúsdóttir · Snæfell
Þorbjörg Andrea Friðrikdsóttir · KR

U18 drengja:
Ingi Þór Steinþórsson er þjálfari.

Arnar Pétursson · Breiðablik
Arnþór Freyr Guðmundsson · Fjölnir
Björn Ingvi Tyler Björnsson · Fjölnir
Björn Kristjánsson · KR
Daði Grétarsson · ÍR
Egill Egillsson · Snæfell
Haukur Óskarsson · Haukar
Haukur Pálsson · Fjölnir
Kristján Andrésson · Snæfell
Ragnar Nathanelsson · Hamar
Sigurður Þórarinsson · Skallagrímur
Tómas Tómasson · Fjölnir
Trausti Eiríksson · Skallagrímur
Þorgrímur Guðni Björnsson · Valur
Ægir Þór Steinarsson · Fjölnir

U16 stúlkna:
Yngvi Gunnlaugsson er þjálfari.

Dagbjört Samúelsdóttir · Haukar
Margrét Rósa Hálfdanardóttir · Haukar
Berglind Gunnarsdóttir · Snæfell
Hrafnhildur Sævarsdóttir · Snæfell
Ína María Einarsdóttir · UMFN
Telma Lind Ásgeirsdóttir · Keflavík
Árný Sif Gestsdóttir · Keflavík
Sigrún Albertsdóttir · Keflavík
Eva Rós Guðmundsdóttir · Keflavík
María Ben Jónsdóttir · Keflavík
Sandra Ýr Grétarsdóttir · UMFG
Eyrún Ottósdóttir · UMFG
Ágústa Gísladóttir · Hamar
Bergþóra Tómasdóttir · Fjölnir
Árnína Lena Rúnarsdóttir · Keflavík

U-16 karla:
Einar Árni Jóhannsson er þjálfari.

Andri Daníelsson framherji · Keflavík
Andri Þór Skúlason miðherji · Keflavík
Anton Örn Sandholt framherji · Breiðablik
Ágúst Orrason bakvörður · Breiðablik
Björgvin Ríkharðsson bakvörður · Skallagrímur
Emil Karel Einarsson framherji · Þór Þorlákshöfn
J. Kormákur Arthursson bakvörður · KR
Kristófer Acox framherji · KR
Maciej Stanislav Baginski framherji · Njarðvík
Matthías Orri Sigurðarson bakvörður · KR
Oddur Birnir Pétursson bakvörður · Njarðvík
Snorri Hrafnkelsson miðherji · Breiðablik
Valur Orri Valsson bakvörður · Njarðvík
Þorsteinn Ragnarsson bakvörður · Breiðablik
Ægir Hreinn Bjarnason bakvörður · Breiðablik
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Björn Leósson íþróttafulltrúi KKÍ á skrifstofu sinni (líklega í kringum 1999).
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið