© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
       
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
27.4.2001 | 14:56 | bl
Leikið til úrslita um helgina
Um helgina verður leikið til úrslita í yngri flokkunum í íþróttahúsinu við Austurberg. Krýndir verða meistarar í 10. flokki karla og kvenna drengjaflokki og unglingaflokki kvenna. Eftir helgina verður síðan leikið til úrslita í 9. flokki karla og 11. flokki karla.

Fjörið í Austurbergi hefst kl. 9:00 í fyrramálið með undanúrslitum í 10. flokki karla og síðan tekur hver flokkurinn við af örðum, en leikið verður fram á kvöld.

Dagskrá úrslitanna verður sem hér segir:

Laugardagur 28. apríl 2001
10. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 9.00 Valur/Fjölnir - UMFN
10. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 10.30 UMFG - Selfoss
10. kv. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 12.00 Hörður - Keflavík
Dr. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 13.30 Valur/Fjölnir - Breiðablik
Dr. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 15.15 Haukar - KR
Un. kv. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 17.00 Keflavík - UMFN
Un. kv. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 18.45 Breiðablik - Tindastóll

Sunnudagur 29. apríl 2001
10. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 10.00 Úrslitaleikur - Úrslitaleikur
10. kv. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 12.00 UMFG - Hörður/Keflavík
Dr. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 14.00 Úrslitaleikur - Úrslitaleikur
Un. kv. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 16.00 Keflavík/UMFN - ÍR/Breiðablik / UMFT

Mánudagur 30. apríl 2001
9. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 17.00 UMFN - Valur/Fjölnir
9. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 18.15 Valur/Fjölnir B - Þór Ak.
11. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 19.30 Stjarnan - Keflavík
11. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 21.15 UMFG - UMFN

Þriðjudagur 1. maí 2001
9. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 18.00 UMFN / Valur/Fjölnir - Valur/Fjölnir b - Þó
11. ka. 1. D. Ú, Ú. Umf Austurberg 20.00 Úrslitaleikur - Úrslitaleikur
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Baldur Þór Ragnarsson fagnar þriðja sætinu hjá U16 á NM unglingalandsliða í Solna í maí 2006.  Strákarnir unnu Norðmenn í hörkuleik um þriðja sætið.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið