© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
30.10.2015 | 20:51 | Stefán | Bikarkeppni KKÍ, Mótahald, Yngri flokkar
Dregið í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka
Í dag var dregið í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka.

9. flokkur stúlkna – leikdagar 1.-15. desember
16-liða úrslit:
Grindavík-Hrunamenn/Hamar
Haukar-Njarðvík

Liðin sem sitja hjá: Breiðablik, Fjölnir, Keflavík, KR, Stjarnan og Valur/Ármann

10. flokkur stúlkna – leikdagar 1.-15. desember

Öll liðin sitja hjá: Fjölnir, Haukar, Grindavík, Njarðvík, Keflavík, KR og Snæfell/Skallagrímur

Stúlknaflokkur
Öll liðin sitja hjá: Ármann/Valur, Breiðablik, Haukar, Njarðvík, Keflavík og KR

Unglingaflokkur kvenna – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
Valur/Ármann-Njarðvík
Grindavík-Fjölnir

Liðin sem sitja hjá: Breiðablik, Hamar, Haukar, Keflavík, Snæfell og Þór Ak.

9. flokkur drengja – leikdagar 1.-15. desember

Einn leikur var í forkeppni bikarkeppninnar og eru leikdagar 16. nóvember-30. nóvember
Haukar-Valur

16-liða úrslit:
Þór Ak.-ÍR
Keflavík-Snæfell
Njarðvík-Grindavík
Breiðablik-Fjölnir
Haukar eða Valur-Hamar
FSu-Þór Þ.
Skallagrímur-Stjarnan
Ármann-KR

10. flokkur drengja – leikdagar 1.-15. desember

16-liða úrslit:
Fjölnir b-Keflavík
Skallagrímur-Njarðvík
Breiðablik-Grindavík
Haukar-Þór Þ.
Hrunamenn/Hamar-ÍR

Liðin sem sitja hjá: Fjölnir, KR og Snæfell

Drengjaflokkur – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
Skallagrímur-Valur
ÍR-KR
Tindastóll-Þór Ak.
Keflavík-Snæfell
Njarðvík-Haukar
Fjölnir b-Breiðablik
Grindavík-Hamar
Ármann-Fjölnir

Unglingaflokkur karla – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
KR-Stjarnan b
Stjarnan-Valur
Njarðvík-Þór Þ./Reynir
Haukar-Breiðablik
Fjölnir-Keflavík
Skallagrímur-ÍR
FSu-Grindavík

Liðin sem sitja hjá: Tindastóll
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Fanney Guðmundsdóttir og Ari Gunnarsson á verðlaunaafhendingu fyrir fyrri hluta Iceland Express-deildar kvenna veturinn 2008-09. Fanney var valin dugnaðarforkur fyrri Iceland Express-deildarinnar og Ari besti þjálfarinn.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið