© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
   
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
31.3.2015 | 11:50 | Kristinn | Yngri landslið
Yngri landslið Íslands 2014-2015
Þjálfarar yngri landsliða Íslands í körfuknattleik hafa valið 12 manna leikmannahópa sína fyrir Norðurlandamótið 2015 sem fram fer í Solna í Svíþjóð dagana 13.-17. maí. (U16 og U18 liðin) og svo Copenhagen Invitational-mótið í Kaupmannahöfn 18.-21. júní (U15 ára liðin).

Liðin koma saman til æfinga í byrjun maí í lokaundirbúningi sínum fyrir NM.

Eftirfarandi leikmenn skipa landsliðshópana:

U15 drengir
Arnór Sveinsson · Keflavík
Brynjar Atli Bragason · Njarðvík
Daníel Bjarki Stefánsson · Fjölnir
Hafsteinn Guðnason · Breiðablik
Hilmar Smári Henningsson · Haukar
Hilmar Pétursson · Haukar
Ingvar Hrafn Þorsteinsson · ÍR
Elvar Snær Guðjónsson · Keflavík
Arnar Geir Líndal · Fjölnir
Sigvaldi Eggertsson · KR
Smári Sigurz · Fjölnir
Þorsteinn Breki Eiríksson · Breiðablik

Þjálfari: Jóhannes A. Kristbjörnsson
Aðstoðarþjálfari: Sævaldur Bjarnason


U16 drengir
Davíð Alexander Magnússon · Fjölnir
Egill Agnar Októsson · Stjarnan
Gabríel Sindri Möller · Njarðvík
Hákon Örn Hjálmarsson · ÍR
Haraldur Bjarni Davíðsson · ÍR
Hjalti Ómarsson · Haukar
Hlynur Logi Ingólfsson · Fjölnir
Nökkvi Nökkvason · Grindavík
Rafn Edgar Sigmarsson · Njarðvík
Sigmar Jóhann Bjarnason · Fjölnir
Þorbjörn Óskar Arnmundsson · Keflavík
Þorgeir Þorsteinsson · Skallagrímur

Þjálfari: Ingi Þór Steinþórsson
Aðstoðarþjálfari: Viðar Hafsteinsson


U18 karla
Breki Gylfason · Breiðablik
Eyjólfur Ásberg Halldórsson · KR
Halldór Garðar Hermannsson · Þór Þ.
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Jón Arnór Sverrisson · Njarðvík
Kári Jónsson · Haukar
Ragnar Helgi Friðriksson · Njarðvík
Snorri Vignisson · Breiðablik
Sveinbjörn Jóhannesson · Breiðablik
Sæþór Elmar Kristjánsson · ÍR
Tryggvi Snær Hlinason · Þór Akureyri
Þórir Guðmundur Þorbjarnarson · KR

Þjálfari: Einar Árni Jóhannsson
Aðstoðarþjálfari: Skúli Ingibergur Þórarinsson


U15 stúlkna
Birgit Ósk Snorradóttir · Hrunamenn
Birna Valgerður Benónýsdóttir · Keflavík
Elsa Albertsdóttir · Keflavík
Eydís Eva Þórisdóttir · Keflavík
Halla Emilía Garðarsdóttir · Grindavík
Hrund Skúladóttir · Grindavík
Kamilla Sól Viktorsdóttir · Keflavík
Kristín María Matthíasdóttir · Fjölnir
Margrét Blöndal · KR
Sigrún Elfa Ágústsdóttir · Njarðvík
Sunna Margrét Eyjólfsdóttir · Haukar
Viktoría Líf Steinþórsdóttir · Grindavík

Þjálfarar: Helena Sverrisdóttir og Ingvar Þór Guðjónsson


U16 stúlkna
Andrea Einarsdóttir · Keflavík
Anna Lóa Óskarsdóttir · Haukar
Anna Soffía Lárusdóttir · Snæfell
Ásdís Karen Halldórsdóttir · KR
Birta Rós Davíðsdóttir · Keflavík
Dagbjört Dögg Karlsdóttir · KR
Hera Sóley Sölvadóttir · Njarðvík
Jónína Þórdís Karlsdóttir · Ármann
Katla Rún Garðarsdóttir · Keflavík
Ragnheiður Björk Einarsdóttir · Hrunamenn
Þóranna Kika Hodge-Carr · Keflavík
Þórdís Jóna Kristjánsdóttir · Hrunamenn

Þjálfari: Margrét Sturlaugsdóttir
Aðstoðarþjálfari: Atli Geir Júlíusson


U18 kvenna
Björk Gunnarsdóttir · Njarðvík
Elfa Falsdóttir· Keflavík
Elín Sóley Hrafnkelsdóttir · Breiðablik
Emelía Ósk Gunnarsdóttir · Keflavík
Eva Margrét Kristjánsdóttir · KFÍ
Irena Sól Jónsdóttir · Keflavík
Júlía Scheving Steindórsdóttir · Njarðvík
Linda Þ. Róbertsdóttir · Tindastóll
Sylvía Rún Hálfdánardóttir · Haukar
Svanhvít Ósk Snorradóttir · Keflavík
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar

Þjálfari: Jón Guðmundsson
Aðstoðarþjálfari: Bylgja Sverrisdóttir
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Frá körfuboltahátíð KKÍ í Perlunni árið 1993.  Magnús Matthíasson, Henning Henningsson og Björn Leósson í kynningarbási A-landsliðs karla.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið