© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
   
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
17.2.2015 | 13:30 | Kristinn | Bikarkeppni KKÍ
Æfingahópar yngri landsliða KKÍ 2015
Landsliðsþjálfarar yngri landsliða KKÍ hafa nú fækkað leikmönnum í æfingahópum sínum með þeim leikmönnum sem munu skipa landslið sumarsins 2015.

Ein æfingatörn er eftir í vor áður en fyrstu verkefni sumarsins hefjast, sem verður norðurlandamót yngri landsliða í maí hjá U16 og U18 liðunum.


Eftirtaldir leikmenn skipa æfingahópana en þeir koma frá 20 félögum


U18 kvenna
Björk Gunnarsdóttir · Njarðvík
Bríet Sigurðardóttir · Tindastóll
Dagný Lísa Davíðsdóttir · Hamar
Dýrfinna Arnardóttir · Haukar
Elfa Falsdóttir · Keflavík
Elín Sóley Hrafnkelsdóttir · Breiðablik
Emelía Ósk Gunnarsdóttir · Keflavík
Eva Margrét Kristjánsdóttir · KFÍ
Irena Sól Jónsdóttir · Keflavík
Júlía S. Steindórsdóttir · Njarðvík
Kristrún Björgvinsdóttir · Keflavík
Linda Þ Róbertsdóttir · Tindastóll
Rósa Björk Pétursdóttir · Haukar
Svanhvít Ósk Snorradóttir · Keflavík
Sylvía Rún Hálfdánardóttir · Haukar
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar

Þjálfari: Jón Guðmundsson
Aðstoðarþjálfari: Bylgja Sverrisdóttir


U16 stúlkna
Andrea Einarsdóttir · Keflavík
Anna Lóa Óskarsdóttir · Haukar
Anna Soffía Lárusdóttir · Snæfell
Arndís Úlla Björnsdóttir · Ármann
Ásdís Karen Halldórsdóttir · KR
Birta Rós Davíðsdóttir · Keflavík
Birta Rún Ármannsdóttir · Njarðvík
Dagbjört Dögg Karlsdóttir · KR
Erna Freydís Traustadóttir · Njarðvík
Hera Sóley Sölvadóttir · Njarðvík
Hulda Ósk Bergsteinsdóttir · Njarðvík
Jónína Þórdís Karlsdóttir · Ármann
Katla Rún Garðarsdóttir · Keflavík
Lóa Sunnudóttir · KR
Ragnheiður Björk Einarsdóttir · Hrunamenn
Sædís Gunnarsdóttir · Þór Akureyri
Þóranna Kika Hodge-Carr · Keflavík
Þórdís Jóna Kristjánsdóttir · Hrunamenn

Þjálfari: Margrét Sturlaugsdóttir
Aðstoðarþjálfari: Atli Geir Júlíusson


U15 stúlkna
Adríanna Sæþórsdóttir · Fjölnir
Birgit Ósk Snorradóttir · Hrunamenn
Birna Valgerður Benónýsdóttir · Keflavík
Elsa Albertsdóttir · Keflavík
Eydís Eva Þórisdóttir · Keflavík
Friðmey Rut Ingadóttir · Snæfell
Halla Emilía Garðarsdóttir · Grindavík
Hrund Skúladóttir · Grindavík
Kamilla Sól Viktorsdóttir · Keflavík
Kristín María Matthíasdóttir · Fjölnir
Margrét Blöndal · KR
Marín Jónsdóttir · KR
Saga Ólafsdóttir · KFÍ
Sara Jenný Sigurðardóttir · Keflavík
Sigrún Elfa Ágústsdóttir · Njarðvík
Sunna Margrét Eyjólfsdóttir · Haukar
Telma Lind Bjarkadóttir · Grindavík
Telma Ösp Einarsdóttir · Tindastóll
Veronika Lárusdóttir · KR
Viktoría Líf Steinþórsdóttir · Grindavík

Þjálfarar: Helena Sverrisdóttir og Ingvar Þór Guðjónsson


U18 karla
Adam Eiður Ásgeirsson · Njarðvík
Árni Elmar Hrafnsson · Fjölnir
Bergþór Ægir Ríkharðsson · Fjölnir
Breki Gylfason · Breiðablik
Brynjar Karl Ævarsson · Breiðablik
Eyjólfur Ásberg Halldórsson · KR
Halldór Garðar Hermannsson · Þór Þorlákshöfn
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Ingvi Þór Guðmundsson · Grindavík
Jón Arnór Sverrisson · Njarðvík
Kári Jónsson · Haukar
Kristinn Pálsson · Stella Azzurra
Ragnar Helgi Friðriksson · Njarðvík
Ragnar Jósef Ragnarsson · KR
Snorri Vignisson · Breiðablik
Sveinbjörn Jóhannesson · Breiðablik
Sæþór Elmar Kristjánsson · ÍR
Tryggvi Snær Hlinason · Þór Akureyri
Þórir Guðmundur Þorbjarnarson · KR

Þjálfari: Einar Árni Jóhannsson
Aðstoðarþjálfari: Skúli Ingibergur Þórarinsson


U16 drengja
Andrés Ísak Hlynsson · KR
Bjarni Guðmann Jónsson · Skallagrímur
Davíð Alexander Magnússon · Fjölnir
Egill Agnar Októsson · Stjarnan
Emil Örn Árnason · Stjarnan
Gabríel Sindri Möller · Njarðvík
Gísli Þórarinn Hallsson · Sindri
Hákon Örn Hjálmarsson · ÍR
Haraldur Bjarni Davíðsson · ÍR
Hjalti Ómarsson · Haukar
Nökkvi Nökkvason · Grindavík
Rafn Edgar Sigmarsson · Njarðvík
Sigmar Jóhann Bjarnason · Fjölnir
Skúli Kristjánsson · ÍR
Stefan Alexander Ljubicic · Keflavík
Þorbjörn Óskar Arnmundsson · Keflavík
Þórður Ingibjargarson · Fjölnir
Þorgeir Þorsteinsson · Reykdælir

Þjálfari: Ingi Þór Steinþórsson
Aðstoðarþjálfari: Viðar Hafsteinsson


U15 drengja
Alex Rafn Guðlaugsson · KR
Arnar Geir Líndal · Fjölnir
Arnar Smári Bjarnason · Skallagrímur
Arnór Sveinsson · Keflavík
Aron Ingi Hinriksson · Snæfell
Atli Geir Gunnarsson · Njarðvík
Brynjar Atli Bragason · Njarðvík
Daníel Bjarki Stefánsson · Fjölnir
Danil Kirjanovski · KR
Einar Gísli Gíslason · ÍR
Elvar Snær Guðjónsson · Keflavík
Hafsteinn Guðnason · Breiðablik
Hilmar Pétursson · Haukar
Hilmar Smári Henningson · Haukar
Ingvar Hrafn Þorsteinsson · ÍR
Kristinn Helgi Jónsson · Njarðvík
Ólafur Bjarni Hákonarson · Stjarnan
Sigvaldi Eggertsson · KR
Smári Sigurz · Fjölnir
Þorsteinn Breki Eiríksson · Breiðablik

Þjálfari: Jóhannes Albert Kristbjörnsson
Aðstoðarþjálfari: Sævaldur Bjarnason
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Sigrún Ámundadóttir í þriðja leik Hauka og Keflavíkur í úrslitum Íslandsmótsins 2007.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið