© 2000-2019 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
17.2.2015 | 13:30 | Kristinn | Bikarkeppni KKÍ
Æfingahópar yngri landsliða KKÍ 2015
Landsliðsþjálfarar yngri landsliða KKÍ hafa nú fækkað leikmönnum í æfingahópum sínum með þeim leikmönnum sem munu skipa landslið sumarsins 2015.

Ein æfingatörn er eftir í vor áður en fyrstu verkefni sumarsins hefjast, sem verður norðurlandamót yngri landsliða í maí hjá U16 og U18 liðunum.


Eftirtaldir leikmenn skipa æfingahópana en þeir koma frá 20 félögum


U18 kvenna
Björk Gunnarsdóttir · Njarðvík
Bríet Sigurðardóttir · Tindastóll
Dagný Lísa Davíðsdóttir · Hamar
Dýrfinna Arnardóttir · Haukar
Elfa Falsdóttir · Keflavík
Elín Sóley Hrafnkelsdóttir · Breiðablik
Emelía Ósk Gunnarsdóttir · Keflavík
Eva Margrét Kristjánsdóttir · KFÍ
Irena Sól Jónsdóttir · Keflavík
Júlía S. Steindórsdóttir · Njarðvík
Kristrún Björgvinsdóttir · Keflavík
Linda Þ Róbertsdóttir · Tindastóll
Rósa Björk Pétursdóttir · Haukar
Svanhvít Ósk Snorradóttir · Keflavík
Sylvía Rún Hálfdánardóttir · Haukar
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar

Þjálfari: Jón Guðmundsson
Aðstoðarþjálfari: Bylgja Sverrisdóttir


U16 stúlkna
Andrea Einarsdóttir · Keflavík
Anna Lóa Óskarsdóttir · Haukar
Anna Soffía Lárusdóttir · Snæfell
Arndís Úlla Björnsdóttir · Ármann
Ásdís Karen Halldórsdóttir · KR
Birta Rós Davíðsdóttir · Keflavík
Birta Rún Ármannsdóttir · Njarðvík
Dagbjört Dögg Karlsdóttir · KR
Erna Freydís Traustadóttir · Njarðvík
Hera Sóley Sölvadóttir · Njarðvík
Hulda Ósk Bergsteinsdóttir · Njarðvík
Jónína Þórdís Karlsdóttir · Ármann
Katla Rún Garðarsdóttir · Keflavík
Lóa Sunnudóttir · KR
Ragnheiður Björk Einarsdóttir · Hrunamenn
Sædís Gunnarsdóttir · Þór Akureyri
Þóranna Kika Hodge-Carr · Keflavík
Þórdís Jóna Kristjánsdóttir · Hrunamenn

Þjálfari: Margrét Sturlaugsdóttir
Aðstoðarþjálfari: Atli Geir Júlíusson


U15 stúlkna
Adríanna Sæþórsdóttir · Fjölnir
Birgit Ósk Snorradóttir · Hrunamenn
Birna Valgerður Benónýsdóttir · Keflavík
Elsa Albertsdóttir · Keflavík
Eydís Eva Þórisdóttir · Keflavík
Friðmey Rut Ingadóttir · Snæfell
Halla Emilía Garðarsdóttir · Grindavík
Hrund Skúladóttir · Grindavík
Kamilla Sól Viktorsdóttir · Keflavík
Kristín María Matthíasdóttir · Fjölnir
Margrét Blöndal · KR
Marín Jónsdóttir · KR
Saga Ólafsdóttir · KFÍ
Sara Jenný Sigurðardóttir · Keflavík
Sigrún Elfa Ágústsdóttir · Njarðvík
Sunna Margrét Eyjólfsdóttir · Haukar
Telma Lind Bjarkadóttir · Grindavík
Telma Ösp Einarsdóttir · Tindastóll
Veronika Lárusdóttir · KR
Viktoría Líf Steinþórsdóttir · Grindavík

Þjálfarar: Helena Sverrisdóttir og Ingvar Þór Guðjónsson


U18 karla
Adam Eiður Ásgeirsson · Njarðvík
Árni Elmar Hrafnsson · Fjölnir
Bergþór Ægir Ríkharðsson · Fjölnir
Breki Gylfason · Breiðablik
Brynjar Karl Ævarsson · Breiðablik
Eyjólfur Ásberg Halldórsson · KR
Halldór Garðar Hermannsson · Þór Þorlákshöfn
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Ingvi Þór Guðmundsson · Grindavík
Jón Arnór Sverrisson · Njarðvík
Kári Jónsson · Haukar
Kristinn Pálsson · Stella Azzurra
Ragnar Helgi Friðriksson · Njarðvík
Ragnar Jósef Ragnarsson · KR
Snorri Vignisson · Breiðablik
Sveinbjörn Jóhannesson · Breiðablik
Sæþór Elmar Kristjánsson · ÍR
Tryggvi Snær Hlinason · Þór Akureyri
Þórir Guðmundur Þorbjarnarson · KR

Þjálfari: Einar Árni Jóhannsson
Aðstoðarþjálfari: Skúli Ingibergur Þórarinsson


U16 drengja
Andrés Ísak Hlynsson · KR
Bjarni Guðmann Jónsson · Skallagrímur
Davíð Alexander Magnússon · Fjölnir
Egill Agnar Októsson · Stjarnan
Emil Örn Árnason · Stjarnan
Gabríel Sindri Möller · Njarðvík
Gísli Þórarinn Hallsson · Sindri
Hákon Örn Hjálmarsson · ÍR
Haraldur Bjarni Davíðsson · ÍR
Hjalti Ómarsson · Haukar
Nökkvi Nökkvason · Grindavík
Rafn Edgar Sigmarsson · Njarðvík
Sigmar Jóhann Bjarnason · Fjölnir
Skúli Kristjánsson · ÍR
Stefan Alexander Ljubicic · Keflavík
Þorbjörn Óskar Arnmundsson · Keflavík
Þórður Ingibjargarson · Fjölnir
Þorgeir Þorsteinsson · Reykdælir

Þjálfari: Ingi Þór Steinþórsson
Aðstoðarþjálfari: Viðar Hafsteinsson


U15 drengja
Alex Rafn Guðlaugsson · KR
Arnar Geir Líndal · Fjölnir
Arnar Smári Bjarnason · Skallagrímur
Arnór Sveinsson · Keflavík
Aron Ingi Hinriksson · Snæfell
Atli Geir Gunnarsson · Njarðvík
Brynjar Atli Bragason · Njarðvík
Daníel Bjarki Stefánsson · Fjölnir
Danil Kirjanovski · KR
Einar Gísli Gíslason · ÍR
Elvar Snær Guðjónsson · Keflavík
Hafsteinn Guðnason · Breiðablik
Hilmar Pétursson · Haukar
Hilmar Smári Henningson · Haukar
Ingvar Hrafn Þorsteinsson · ÍR
Kristinn Helgi Jónsson · Njarðvík
Ólafur Bjarni Hákonarson · Stjarnan
Sigvaldi Eggertsson · KR
Smári Sigurz · Fjölnir
Þorsteinn Breki Eiríksson · Breiðablik

Þjálfari: Jóhannes Albert Kristbjörnsson
Aðstoðarþjálfari: Sævaldur Bjarnason
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
8.-10. flokkur stúlkna hjá Val að undirbúa sig fyrir leik á móti í Gautaborg í Svíþjóð. Valur vann leikinn 26-24. Liðið komst í b-úrslit á mótinu en gat ekki spilað úrslitaleikinn þar sem að ferðaskrifstofa liðsins gerði ekki ráð fyrir að liðið færi svona langt. Stelpurnar þurftu því að halda heim til Íslands áður en mótið kláraðist.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið