© 2000-2024 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
           
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
28.11.2014 | 14:20 | Kristinn | Yngri landslið
Æfingahóparnir fyrir yngri landslið KKÍ 2015
Landsliðsþjálfarar yngri landsliða hafa nú valið og boðað leikmenn sína til æfinga í desember en þrjú lið æfa helgina fyrir jól og þrjú lið helgina milli jóla og nýars.

U15, U16 og U18 ára lið drengja og stúlkna munu þá koma saman í fyrsta sinn og æfa en í kjölfarið verður fækkað í hópnum og næsta æfingahelgi verður í febrúar 2015.

Alls eiga 21 aðildarfélög KKÍ fulltrúa í æfingahópunum, ásamt þremur erlendum félögum, en hóparnir allir skipa 169 leikmenn.

Félögin eru í stafrófsröð: Ármann, Breiðablik, Fjölnir, FSu, Grindavík, Hamar, Haukar, Höttur, Hrunamenn, ÍR, Keflavík, KFÍ, KR, Njarðvík, Sindri, Skallagrímur Snæfell, Stjarnan, Tindastóll, Þór Akureyri og Þór Þorlákshöfn.

Verið er að leggja lokahönd á æfingadagskránna og verður hún auglýst hér á www.kki.is þegar hún verður tilbúin og einnig send í tölvupósti til allra leikmanna/forsvarsmanna.

U16 drengir og U18 karla og kvenna æfa helgina fyrir jól 19.-21. desember og U15 ára liðin og U16 kvenna æfa milli jóla og nýars, helgina 27.-29. desember.

Eftirtaldir leikmenn skipa æfingahópana fyrir yngri landslið Íslands 2015:

U15 drengir · Þjálfari Jóhannes A. Kristbjörnsson
Adam Lucic Jónsson · Grindavík
Alex Rafn Guðlaugsson · KR
Alfonso Söruson Gomez · KR
Andri Þór Hinriksson · Snæfell
Arnar Geir Líndal · Fjölnir
Arnar Laufdal Arnarsson · Breiðablik
Arnar Smári Bjarnason · Skallagrímur
Arnór Sveinsson · Keflavík
Aron Ingi Hinriksson · Snæfell
Atli Geir Gunnarsson · Njarðvík
Brynjar Atli Bragason · Njarðvík
Daníel Bjarki Stefánsson · Fjölnir
Danil Kirjanovski · KR
Einar Gísli Gíslason · ÍR
Elvar Snær Guðjónsson · Keflavík
Elvar Veigur Ævarsson · Höttur
Gabríel Blackmann Waltersson · KR
Guðjón Ari Logason · Fjölnir
Guðlaugur Hrafn Kristjánsson · Breiðablik
Hafsteinn Guðnason · Breiðablik
Haukur Rafn Jakobsson · KFÍ
Helgi Brynjólfsson · Þór Akureyri
Hermann Gestsson · Haukar
Hilmar Pétursson · Haukar
Hilmar Smári Henningsson · Haukar
Ingvar Hrafn Þorsteinsson · ÍR
Kristinn Helgi Jónsson · Njarðvík
Leó Steinn Larsen · Stjarnan
Óðinn Arnarsson · KR
Ólafur Bjarni Hákonarson · Stjarnan
Pétur Ingi Bergvinsson · Grindavík
Róbert Ingi Hálfdanarson · Haukar
Sigvaldi Eggertsson · KR
Smári Sigurz · Fjölnir
Vilhjálmur Páll Thorarensen · Keflavík
Þorsteinn Breki Eiríksson · Breiðablik


U15 stúlkur · Þjálfari Helena Sverrisdóttir og Ingvar Þór Guðjónsson
Adriana Sandra Sæþórsdóttir · Fjölnir
Alexandra Ósk Guðjónsdóttir · Tindastóll
Angela Björg Steingrímsdóttir · Grindavík
Áslaug Gyða Birgisdóttir · Grindavík
Ástrós Ægisdóttir · KR
Beata Emilia Kocot · Haukar
Birgit Ósk Snorradóttir · Hrunamenn
Birna Valgerður Benónýsdóttir · Keflavík
Elsa Albertsdóttir · Keflavík
Eva María Lúðvíksdóttir · Keflavík
Eydís Eva Þórisdóttir · Keflavík
Eyrún Embla Jónsdóttir · Haukar
Friðmey Rut Ingadóttir · Snæfell
Guðrún Eydís Arnardóttir · KR
Guðrún Kristjánsdóttir · Njarðvík
Halla Emilía Garðarsdóttir · Grindavík
Hanna Lára Ívarsdóttir · Haukar
Helena Traustadóttir · Njarðvík
Hera Sigrún Ásbjarnardóttir · Tindastóll
Hrund Skúladóttir · Grindavík
Kamilla Sól Viktorsdóttir · Keflavík
Kristín Birna Sigfúsdóttir · Snæfell
Kristín María Matthíasdóttir · Fjölnir
Margrét Blöndal · KR
Marín Jónsdóttir · KR
Saga Ólafsdóttir · KFÍ
Sara Jenný Sigurðardóttir · Keflavík
Sigríður Magnea Kjartansdóttir · Hrunamenn
Sigrún Elfa Ágústsdóttir · Njarðvík
Sunna Margrét Eyjólfsdóttir · Haukar
Telma Lind Bjarkadóttir · Grindavík
Telma Ösp Einarsdóttir · Tindastóll
Veronika Lárusdóttir · KR
Viktoría Líf Steinþórsdóttir · Grindavík
Yrsa Rós Þórisdóttir · Haukar


U16 stúlkur · Þjálfari Margrét Sturlaugsdóttir
Andrea Dögg Einarsdóttir · Keflavík / USA High School
Andrea Einarsdóttir · Keflavík
Anna Lóa Óskarsdóttir · Haukar
Anna Soffía Lárusdóttir · Snæfell
Arndís Úlla Björnsdóttir Árdal · Ármann
Ásdís Karen Halldórsdóttir · KR
Birta Rós Davíðsdóttir · Keflavík
Birta Rún Ármannsdóttir · Njarðvík
Dagbjört Dögg Karlsdóttir · KR
Erna Freydís Traustadóttir · Njarðvík
Hafdís Lind Sigurjónsdóttir · Tindastóll
Helga Rún Hlynsdóttir · Njarðvík
Hera Sóley Sölvadóttir · Njarðvík
Hildur Ýr Schram · Ármann
Hulda Ósk Bergsteinsdóttir · Njarðvík
Ísabella Lena Borgarsdóttir · KR
Jónína Þórdís Karlsdóttir · Ármann
Katla Rún Garðarsdóttir · Keflavík
Linda Kristjánsdóttir · KFÍ
Lóa Sunnudóttir · KR
Margrét Hlín Harðardóttir · Ármann
Opale Yansene · Ármann
Ragnheiður Björk Einarsdóttir · Hrunamenn
Sædís Gunnardóttir · Þór Akureyri
Þóra Jónsdóttir Keflavík
Þóranna Kika Hodge-Carr · Keflavík
Þórdís Jóna Kristjánsdóttir · Hrunamenn


U16 drengir · Þjálfari Ingi Þór Steinþórsson
Andrés Ísak Hlynsson · KR
Anton Guðmundsson · Fjölnir
Birkir Thor Björnsson · KR
Bjarni Guðmann Jónsson · Skallagrímur
Davíð Alexander H. Magnússon · Fjölnir
Egill Arnar Októsson · Stjarnan
Emil Örn Árnason · Stjarnan
Gabríel Sindri Möller · Njarðvík
Gísli Þórarinn Hallsson · Sindri
Guðjón Hlynur Sigurðarson · Ármann
Gunnar Atli Harðarson · Lið í Sviss
Gunnar Ingi Sverrisson · Þór Akureyri
Hákon Örn Hjálmarsson · ÍR
Haraldur Bjarni Davíðsson · ÍR
Helgi Jónsson · Þór Þorlákshöfn
Hjalti Ómarsson · Haukar
Hörður Frans Pétursson · ÍR
Nökkvi Nökkvason · Grindavík
Orri Steinn Árnasson · KR
Ólafur Þorri Sigurjónsson · KR
Rafn Edgar Sigmarsson · Njarðvík
Sigmar Jóhann Bjarnason · Fjölnir
Sigurður Jónsson · Þór Þorlákshöfn
Skúli Kristjánsson · ÍR
Stefan Alexander Ljubicic · Keflavík
Þorbjörn Óskar Arnmundsson · Keflavík
Þórður Kristófer Ingibjargarson · Fjölnir
Þorgeir Þorsteinsson · Skallagrímur
Örvar Pálmi Örvarsson · Tindastóll


U18 kvenna · Þjálfari Jón Guðmundsson
Árdís Eva Skaftadóttir · Þór Akureyri
Björk Gunnarsdóttir · Njarðvík
Bríet Lilja Sigurðardóttir · Tindastól
Dagný Lísa Davíðsdóttir · Hamar / Westtown High School, Pennsylvania USA
Dýrfinna Arnardóttir · Haukar
Elfa Falsdóttir · Keflavík
Elín Sóley Hrafnkelsdóttir · Breiðablik
Emelía Ósk Gunnarsdóttir · Keflavík
Eva Margrét Kristjánsdóttir · KFÍ
Guðlaug Rún Sigurjónsdóttir · Breiðablik
Heiða Hlín Björnsdóttir · Þór Akureyri
Inga Rún Svansdóttir · Haukar
Irena Sól Jónsdóttir · Keflavík
Júlía Scheving. Steindórsdóttir · Njarðvík
Kristrún Björgvinsdóttir · Keflavík / Ciudad de Móstoles, Spánn
Linda Þórdís B. Róbertsdóttir Tindastól
Rósa Björk Pétursdóttir · Haukar
Salvör Ísberg · KR
Svanhvít Ósk Snorradóttir · Keflavík
Sylvía Rún Hálfdanardóttir · Haukar
Thelma Dís Ágústsdóttir · Keflavík
Þóra Kristín Jónsdóttir · Haukar


U18 karla · Þjálfari Einar Árni Jóhannsson
Adam Eiður Ásgeirsson · Njarðvík
Almar Njáll Hinriksson · Snæfell
Andrée Michelsen · Malbas, Svíþjóð
Árni Elmar Hrafnsson · Fjölnir
Atli Karl Sigurbjartsson · Njarðvík
Bergþór Ægir Ríkharðsson · Fjölnir
Breki Gylfason · Breiðablik
Brynjar Karl Ævarsson · Breiðablik
Eyjólfur Ásberg Halldórsson · KR
Halldór Garðar Hermannsson · Þór Þorlákshöfn
Hilmir Kristjánsson · Grindavík
Ingvi Þór Guðmundsson · Grindavík
Jón Arnór Sverrisson · Njarðvík
Jörundur Snær Hjartarson · FSu
Kári Jónsson Haukar
Kristinn Pálsson · Njarðvík / Stella Azzurra, Ítalíu
Ragnar Helgi Friðriksson · Njarðvík
Ragnar Jósef Ragnarsson KR
Sæþór Elmar Kristjánsson · ÍR
Sigurþór Ingi Sigurþórsson · Halden BBK, Noregi
Snjólfur Marel Stefánsson · Njarðvík
Snorri Vignisson · Breiðablik
Sveinbjörn Jóhannesson · Breiðablik
Tryggvi Snær Hlinason · ór Akureyri
Þórir Guðmundur Þorbjarnarson · KR
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Fannar Ólafsson þakkar Hlyn Bæringssyni fyrir leikinn eftir fimmta leik KR og Snæfells í undanúrslitum Iceland Express deildarinnar, sem KR vann í framlengingu eftir að hafa jafnað leikinn með ævintýralegum hætti í lok venjulegs leiktíma.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið