© 2000-2024 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
           
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
26.11.2012 | 17:13 | Stefán | Bikarkeppni KKÍ, Yngri flokkar
16 liða úrslit í bikarkeppni yngri flokka
Búið er að draga í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka. Dregið var í öllum flokkum nema 10. stúlkna og unglingaflokki kvenna en þar eru sjö og sex lið skráð til leiks.

9. flokkur drengja: - Leikið dagana 3.-16. desember 2012
Keflavík-Njarðvík
Snæfell-ÍR
Breiðablik-KR
ÍA-Grindavík
Sindri-KR-b
Haukar-FSu
Stjarnan-Tindastóll
Kormákur-Fjölnir

10. flokkur drengja: - Leikið dagana 3.-16. desember 2012
Haukar-Snæfell
ÍR-Keflavík
Skallagrímur-Njarðvík
KR-Fjölnir
Breiðablik-Stjarnan
Þór Þ./Hamar-Laugdælir/Kormákur
Grindavík-FSu
Situr hjá: Tindastóll

11. flokkur drengja: - Leikið dagana 4.-9. janúar 2013
Tindastóll-Þór Þ./Hamar
Njarðvík-Stjarnan
Snæfell-Grindavík
KR-ÍR
Skallagrímur-Fjölnir
KFÍ-Breiðablik
Situr hjá: Keflavík og Haukar

Drengjaflokkur: - Leikið dagana 10.-20. janúar 2013
Fjölnir-Stjarnan
Njarðvík-KR
Breiðablik-Höttur
ÍR-Keflavík
Grindavík-Haukar
Stjarnan-b-Valur
Þór Þ./Hamar-Tindastóll
Situr hjá: Snæfell

Unglingaflokkur karla: - Leikið dagana 4.-18. janúar 2013
Njarðvík-Stjarnan
Tindastóll-Þór Þ./Hamar
Keflavík-Haukar
Fjölnir-Breiðablik
FSu-Valur
Situr hjá ÍR, KR og Höttur

9. flokkur stúlkna: - Leikið dagana 3.-16. desember
Ármann-Njarðvík
Grindavík-Keflavík
Haukar-ÍR
Hrunamenn-Fjölnir
Situr hjá: Kormákur, Stjarnan, Breiðablik og KR.

10. flokkur stúlkna
Öll lið fara í 8-liða úrslit: FSu, Haukar, Hrunamenn, Grindavík, Keflavík, Njarðvík og Tindastóll.

Stúlknaflokkur: - Leikið dagana 10.-18. janúar 2013
Grindavík-Njarðvík
Haukar-Fjölnir
Sitja hjá: KFÍ/Tindastóll, Hamar, Valur, Keflavík, Breiðablik og KR/Snæfell.

Unglingaflokkur kvenna:
Öll lið fara í 8-liða úrslit: Grindavík, Breiðablik, Haukar, Keflavík, Valur og Njarðvík.
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Frá leik ÍBK og Hauka í Keflavík árið 1983.  Pálmar Sigurðsson sækir og Þorsteinn Bjarnason til varnar.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið