© 2000-2022 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
           
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
3.11.2009 | 22:00 | Kristinn | Mótahald
Dregið í 16-liða úrslit yngriflokka
Telma B. Fjalarsdóttir dró í 16-liða bikarúrslit yngrflokka
Í dag var dregið í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka á skrifstofu KKÍ og það var landsliðskonan og leikmaður Hauka Telma Björk Fjalarsdóttir sem mætti og sá um að allt færi sem best fram og sá um að draga.

Í einum flokki þarf að fara fram forkeppni en það er í 9. flokki karla en forkeppnin fer fram dagana 6.-18. nóvember og 16-liða úrslitin dagana 18.-30. nóvember.

Átta liða úrslitin fara fram í janúar.

9. flokkur karla - Forkeppni
Fjölnir-b - Höttur
Þór Þ. - Grindavík
Hrunamenn - KR
ÍR - Njarðvík

16-liða úrslit:
Breiðablik - Fjölnir b/Höttur
Álftanes - Ármann
Tindastóll - Hrunamenn/KR
Þór Þ./Grindavík - Valur
Skallagrímur - Stjarnan
Fjölnir - ÍR/Njarðvík
Haukar - Grindavík b
Kormákur - Keflavík

Stúlknaflokkur
Fjölnir - Keflavík
Keflavík b - Grindavík

Hamar/Hrunamenn - Haukar - Höttur - KR - Njarðvík og Snæfell sitja hjá.

10. flokkur kvenna
Grindavík b - Grindavík
KR - Breiðablik
KFÍ - Kormákur
Keflavík - Tindastóll
Valur - Njarðvík

Hörður, UMFH/Hamar og Haukar sitja hjá.

9. flokkur kvenna
Grindavík - Höttur
Njarðvík - KR
Keflavík - Kormákur

Valur - UMFH - Breiðablik - Fjölnir og ÍR sitja hjá.

Unglingaflokkur karla
Keflavík - Snæfell
ÍR - Haukar
Tindastóll - Valur

Þór/Hamar - FSU - Njarðvík - Grindavík og Fjölnir sitja hjá.

Drengjaflokkur
KR - Hamar/Þór
Haukar - FSu
KFÍ - ÍA
Tindastóll - Njarðvík
Fjölnir - Keflavík
Breiðablik - ÍR
Skallagrímur/Snæfell - Grindavík
Valur - Stjarnan

11. flokkur karla
Breiðablik - Þór/Hamar
KFÍ - Haukar
Skallagrímur - KR
Valur - ÍA
Fjölnir - Grindavík
Njarðvík - Keflavík

Snæfell og FSu sitja hjá.

10. karla
Fjölnir - Ármann
Snæfell - Keflavík
Valur - KR
ÍBV - Njarðvík
Þór/Hamar - Grindavík
ÍR - FSu

Stjarnan og Breiðablik sitja hjá.

Í Unglingaflokki kvenna eru fjögur lið skráð og því var ekki dregið í þeim flokki.
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Frá keppni á Smáþjóðaleikunum í Lúxemborg árið 1995.  Falur Harðarson og Ísak Leifsson nuddari.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið