© 2000-2022 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
| 1999 | 2000 | 2001 | 2002 | 2003 | 2004 | 2005 | 2006 | 2007 | 2008 | 2009 | 2010 | 2011 | 2012 | 2013 | 2014 | 2015 | 2016 |
30.10.2015 | 20:51 | Stefán | Bikarkeppni KKÍ, Mótahald, Yngri flokkar
Dregið í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka
Í dag var dregið í 16-liða úrslit bikarkeppni yngri flokka.

9. flokkur stúlkna – leikdagar 1.-15. desember
16-liða úrslit:
Grindavík-Hrunamenn/Hamar
Haukar-Njarðvík

Liðin sem sitja hjá: Breiðablik, Fjölnir, Keflavík, KR, Stjarnan og Valur/Ármann

10. flokkur stúlkna – leikdagar 1.-15. desember

Öll liðin sitja hjá: Fjölnir, Haukar, Grindavík, Njarðvík, Keflavík, KR og Snæfell/Skallagrímur

Stúlknaflokkur
Öll liðin sitja hjá: Ármann/Valur, Breiðablik, Haukar, Njarðvík, Keflavík og KR

Unglingaflokkur kvenna – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
Valur/Ármann-Njarðvík
Grindavík-Fjölnir

Liðin sem sitja hjá: Breiðablik, Hamar, Haukar, Keflavík, Snæfell og Þór Ak.

9. flokkur drengja – leikdagar 1.-15. desember

Einn leikur var í forkeppni bikarkeppninnar og eru leikdagar 16. nóvember-30. nóvember
Haukar-Valur

16-liða úrslit:
Þór Ak.-ÍR
Keflavík-Snæfell
Njarðvík-Grindavík
Breiðablik-Fjölnir
Haukar eða Valur-Hamar
FSu-Þór Þ.
Skallagrímur-Stjarnan
Ármann-KR

10. flokkur drengja – leikdagar 1.-15. desember

16-liða úrslit:
Fjölnir b-Keflavík
Skallagrímur-Njarðvík
Breiðablik-Grindavík
Haukar-Þór Þ.
Hrunamenn/Hamar-ÍR

Liðin sem sitja hjá: Fjölnir, KR og Snæfell

Drengjaflokkur – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
Skallagrímur-Valur
ÍR-KR
Tindastóll-Þór Ak.
Keflavík-Snæfell
Njarðvík-Haukar
Fjölnir b-Breiðablik
Grindavík-Hamar
Ármann-Fjölnir

Unglingaflokkur karla – leikdagar 13.-29. nóvember

16-liða úrslit:
KR-Stjarnan b
Stjarnan-Valur
Njarðvík-Þór Þ./Reynir
Haukar-Breiðablik
Fjölnir-Keflavík
Skallagrímur-ÍR
FSu-Grindavík

Liðin sem sitja hjá: Tindastóll
Mótayfirlit
Mótayfirlit allra flokka
Þátttakendur í kynningarleik á hjólastólakörfubolta. Sitjandi frá vinstri: Reynir Kristófersson, Viðar Árnason, Svanur Ingvarsson, Jóhann Kristjánsson, Sigurður Sigurðsson, Þorkell Sigurlaugsson og Geir Magnússon frá Stöð 2. Standandi frá vinstri: Skapti Hallgrímsson Morgunblaðinu, Adolf Ingi Erlingsson RÚV, Valur Jónatansson Morgunblaðinu, John Rhodes, Ólafur Rafnsson formaður KKÍ, Samúel Örn Erlingsson RÚV, Valtýr Björn Valtýsson Stöð 2, Ólafur Eiríksson og Valur Hlíðberg.
DómarahorniðLeiðararTölfræðiSaganViðtalið