© 2000-2020 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
         
Ungmennafélagið Snæfell
Formaður Snæfell
Hjörleifur Kr Hjörleifsson, Ásklif 11, 340 Stykkishólmur
Körfuknattleiksdeild
Formaður Körfuknattleiksdeildar
Gunnar Svanlaugsson, Ásklif 22, 340 Stykkishólmur, Hs. 438 1376 Fs. 8648864, gunnar@stykk.is.
Formaður unglingaráðs
Magnús Ingi Bæringsson s. 864 8862, Árnatún 2 mib@simnet.is.
Heimabúningur
Hvít peysa og hvítar buxur
Útibúningur
Rauð peysa og rauðar buxur.
Heimavöllur
Íþróttahús Stykkishólms, Borgarbraut 4, 340 Stykkishólmur, Sími: 433 8150
Forsvarsmaður yngri flokka
Ingi Þór Steinþórsson, Silfurgata 25, 340 Stykkishólmur, Fs: 8601885, ingithor72@gmail.com.

Upplýsingar til aðkomuliða 2009-10
Þjálfarar
Mfl. karla
Ingi Þór Steinþórsson, Silfurgata 25, 340 Stykkishólmur, Fs: 8601885, ingithor72@gmail.com.
Aðstoðarþjálfari mfl. karla
Gunnlaugur Smárason s.8656226 mello_83@simnet.is.
Aðstoðarþjálfari mfl. kvenna
Baldur Þorleifsson, Ásklif 10, 340 Stykkishólmur, Fs: 898 4469
Mfl. Kvenna
Ingi Þór Steinþórsson, Silfurgata 25, 340 Stykkishólmur, Fs: 8601885, ingithor72@gmail.com.
Unglingaflokkur karla
Ingi Þór Steinþórsson s. 860 1885, Silfurgata 25 ingithor72@gmail.com.
Drengjaflokkur
Austin Magnús Bracey s.776 4870 austinbracey@yahoo.com.
8 & 9 flokkur karla
Gunnlaugur Smárason s.8656226 mello_83@simnet.is.
7 & 8 flokkur karla
Gísli Pálsson s.8618389 gislipalsson82@gmail.com.
4.- og 6. bekkur karla
Austin Magnús Bracey s.776 4870 austinbracey@yahoo.com.
Unglingaflokkur kvenna
Ingi Þór Steinþórsson, Silfurgata 25, 340 Stykkishólmur, Fs: 8601885, ingithor72@gmail.com.
9. & 10. flokkur kvenna
Haiden Palmer s. , Skólastígur 6 haiden.palmer@yahoo.com.
6. og 7. flokkur kvenna
Gísli Pálsson s.8618389 gislipalsson82@gmail.com.
3. - 5. bekkur kvenna
Haiden Palmer s. , Skólastígur 6 haiden.palmer@yahoo.com.
Byrjendafl. kk 1.-3.bekkur
Árni Ásgeirsson, Laufásvegi 10, Gsm: 8652687 ara17@hi.is.
Byrjendafl. kvk 1-2 bekkur
Rebekka Rán Karlsdóttir og Silja Katrín Daviðsdóttir, Gsm:8468045 ,rebekkarank@gmail..com.