© 2000-2017 Körfuknattleikssamband Íslands, Íþróttamiðstöðinni Laugardal, 104 Reykjavík, Sími 514-4100, Fax 514-4101, kki@kki.is
Viðburðadagatal
S M Þ M F F L
 
 
 
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
 
FIBA leikir dómara
Aðalsteinn Hjartarson
12.7.2002, Evrópukeppni Junior Women Final round, Skofja Loka, Slóvenía
6.3.2002, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
6.2.2002, Evrópudeild kvenna, Aix-en-Provence, Frakkland
30.1.2002, Saporta Cup, Traiskirchen, Austurríki
9.1.2002, Evrópudeild kvenna, Valencia, Spánn
19.12.2001, Korac Cup, Chalon sur Saone, Frakkland
5.12.2001, Ronchetti Cup, Treviglio, Ítalía
14.11.2001, Ronchetti Cup, Tarbes, Frakkland
24.10.2001, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
18.10.2001, Korac Cup, Contern, Lúxemborg
17.10.2001, Korac Cup, Luxembourg, Lúxemborg
11.7.2001, Evrópukeppni Young Men QR riðill C, Szekesfehervar, Ungveraland
1.3.2001, Evrópudeild kvenna, Priolo, Ítalía
28.2.2001, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
27.2.2001, Evrópudeild kvenna, Casnate de Bernate, Ítalía
18.1.2001, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
17.1.2001, Ronchetti Cup, Aschaffenburg, Þýskaland
10.1.2001, Korac Cup, Montecatini Terme, Ítalía
6.12.2000, Ronchetti Cup, La Spezie, Ítalía
15.11.2000, Evrópudeild kvenna, Casnate de Bernate, Ítalía
25.10.2000, Ronchetti Cup, Schio, Ítalía
18.10.2000, Ronchetti Cup, Walferdange, Lúxemborg
17.10.2000, Ronchetti Cup, Contern, Lúxemborg
AB Contern-BCSS Namur (62-88), Markus Grievink (Þýs)
4.10.2000, Korac Cup, Trier, Þýskaland
27.9.2000, Ronchetti Cup, Dudelange, Lúxemborg
12.7.2000, Promotion Cup Cadets, , Malta
8.12.1999, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
7.12.1999, Saporta Cup, Frankfurt, Þýskaland
17.11.1999, Ronchetti Cup, Walferdange, Lúxemborg
3.11.1999, Ronchetti Cup, Aix-en-Provence, Frakkland
20.10.1999, Korac Cup, Reggio, Ítalía
Björgvin Rúnarsson
12.12.2006, EuroCup karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Astronauts-Adecco Asvel (65-113), Boris Schmidt (Þýs) og Antonio Coelho (Por)
23.9.2006, Evrópukeppni kvenna B-deild, Nottingham, England
Bretland-Portúgal (54-72), Miguel Anguel Perez Niz (Spá)
12.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Írland-England (59-61), Kati Nynäs (Fin)
10.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Rúmenía-Búlgaría (50-74), Nikolaos Papadimitriou (Gri)
9.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
6.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Ísrael-Ítalía (54-84), Boris Schmidt (Þýs)
5.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
England-Austurríki (78-53), Vladimir Dadukin (Rús)
2.8.2006, Evrópukeppni U16 stelpur B deild, Jyvaskyla, Finnland
Þýskaland-Holland (70-53), Rune Larsen (Dan)
29.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Eistland-Rúmenía (71-61), Carmelo Lo Guzzo (Íta)
27.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Finnland-Írland (54-64), Petar Denkovski (Mak)
26.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Ísrael-Úkraína (49-59), Matej Spendl (Sló)
25.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
Makedónía-Írland (70-79), Stephen Ellis (Eng)
23.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
21.7.2006, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Chiesti, Ítalía
England-Írland (53-57), Matej Spendl (Sló)
14.12.2005, EuroCup kvenna, Tarbes, Frakkland
Tarbes-Fenerbahce (60-69), Majid Shahab (Wal)
24.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Rúmenía-Írland (69-75), Alexander Milojevic (Mak)
22.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Rúmenía-Tékkland (67-98), Alexander Milojevic (Mak)
21.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Svíþjóð-Makedónía (67-64), Sergiy Zashchuk (Úkr)
19.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Makedónía-Írland (105-70), Johannes Sarakoski (Fin)
17.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Austurríki-Eistland (78-68), Sergiy Zashchuk (Úkr)
16.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
England-Írland (106-62), Oscar Lefweert (Sví)
15.7.2005, Evrópukeppni U18 drengja B deild, Ruzomberok, Slóvakía
Gunnar Valgeirsson
1.1.1989, Evrópukeppni drengjalandsliða, , Belgía
Fór fram í apríl 1989
Helgi Bragason
14.8.2002, Evrópukeppni Cadets QR riðill D, Dublin, Írland
18.7.2001, Promotion Cup Junior Women, Nicosia, Kýpur
19.7.2000, Promotion Cup Cadettes, , Gíbraltar
3.11.1999, Korac Cup, Mons, Belgía
2.11.1999, Korac Cup, Deurne, Belgía
1.10.1997, Korac Cup, Södertalje, Svíþjóð
Astra Basket-Forbo-Komfort (95-86), Kestutis Pilipauskas (Lit)
30.9.1997, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
13.11.1996, Saporta Cup, London, England
9.10.1996, Korac Cup, Lulea, Svíþjóð
16.8.1996, Evrópukeppni Cadets QR, ,
7.9.1995, Korac Cup, London, England
5.9.1995, Saporta Cup, Bracknell, England
22.5.1995, Evrópukeppni karla QR riðill C, Lugano, Sviss
6.10.1994, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
5.10.1994, Korac Cup, Paris, Frakkland
6.4.1994, Evrópukeppni Cadets QR riðill B, Novy Jicin, Tékkland
25.8.1993, Evrópukeppni Junior Men CR riðill A, Heidelberg, Þýskaland
14.7.1993, Evrópukeppni Young Men QR riðill C, Evora, Portúgal
9.2.1993, Saporta Cup, Zaragoza, Spánn
16.12.1992, Ronchetti Cup, Valenciennes, Frakkland
15.12.1992, Saporta Cup, Cholet, Frakkland
1.6.1992, Evrópkeppni drengjalandsliða riðlakeppni, , Belgía
Kristinn Albertsson
8.8.2001, Evrópukeppni Junior Men QR riðill E, Leon, Spánn
10.1.2001, Korac Cup, Le Mans, Frakkland
9.1.2001, Saporta Cup, Paris, Frakkland
3.11.1999, Korac Cup, Aanekoski, Finnland
2.11.1999, Saporta Cup, Espoo, Finnland
20.10.1999, Korac Cup, Mons, Belgía
19.10.1999, Korac Cup, Deurne, Belgía
11.11.1998, Korac Cup, Norrköping, Svíþjóð
10.11.1998, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
7.10.1998, Korac Cup, Frankfurt, Þýskaland
6.10.1998, Korac Cup, Mons, Belgía
29.11.1997, Evrópukeppni karla SFR riðill C, Plymouth, England
England-Spánn (76-92), Efim Resser (Þýs)
12.11.1997, Korac Cup, Södertalje, Svíþjóð
11.11.1997, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
1.10.1997, Korac Cup, Houthalen, Belgía
30.9.1997, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
21.5.1997, Evrópukeppni karla QR riðill C, Helsinki, Finnland
29.1.1997, Evrópukeppni karla SFR riðill B, Newcastle, England
England-Portúgal (78-80), Michel Zegwaard (Hol)
14.11.1996, Evrópudeild kvenna, Valenciennes, Frakkland
13.11.1996, Evrópudeild kvenna, Boruges, Frakkland
12.11.1996, Saporta Cup, Paris, Frakkland
2.10.1996, Korac Cup, Pepinster, Belgía
1.10.1996, Saporta Cup, Gent, Belgía
22.5.1996, Evrópukeppni karla PR, Reykjavík, Ísland
28.2.1996, Evrópukeppni karla SFR riðill E, Örebrö, Svíþjóð
Svíþjóð-Belgía (66-56), Efim Resser (Þýs)
16.1.1996, Saporta Cup, Gent, Belgía
23.11.1995, Evrópudeild kvenna, Valencia, Spánn
22.11.1995, Korac Cup, Zaragoza, Spánn
12.11.1995, Evrópukeppni karla SFR riðill A, Sheffield, England
England-Þýskaland (66-75), Gennaro Colucci (Íta)
4.10.1995, Ronchetti Cup, Tarbes, Frakkland
3.10.1995, Saporta Cup, Limoges, Frakkland
Limoges CSP-FC Porto (77-72), Michael Trumpke (Þýs)
23.7.1995, Evrópukeppni Cadets Final , Setubal, Siexal, Almad, Portúgal
26.10.1994, Saporta Cup, Bracknell, England
1.8.1993, Evrópukeppni Cadets Final , Trabzon, Giresun, Samsun, Tyrkland
21.6.1993, Evrópukeppni karla QR riðill A, Vín, Austurríki
12.5.1993, Evrópukeppni Junior Men QR riðill C, Helsinki, Finnland
1.12.1991, Promotion Cup kvenna, , Gíbraltar
Des 1991
1.8.1991, Evrópukeppni unglingalandsliða, , Portúgal
Ágú 1991
1.5.1991, Evrópukeppni karla, Reykjavík, Ísland
Maí 1991
1.4.1991, Evrópukeppni drengjalandsliða, , Þýskaland
Apr 1991
1.1.1991, Evrópukeppni meistaraliða, , Belgía
Jan 1991
1.12.1990, Promotion Cup karla, , Wales
Des 1990
1.4.1990, Evrópukeppni unglingalandsliða karla, Mallorca, Spánn
Apr 1990
1.1.1990, Evrópukeppni meistaraliða kvenna, Madrid, Spánn
Jan 1990
1.10.1989, Evrópukeppni meistaraliða karla, , Lúxemborg
Okt 1989
1.5.1989, Evrópukeppni karlalandsliða, , Portúgal
Maí 1989
1.12.1988, Promotion Cup, , Malta
Des 1988
1.1.1988, Evrópukeppni unglinga, , Finnland
Maí 1988
Kristinn Óskarsson
17.1.2007, EuroCup kvenna, Lattes, Frakkland
Lattes Montpellier-Gospic (71-71), Markus Grievink (Þýs)
16.1.2007, EuroCup karla, Dijon, Frakkland
JDA Dijon-Akasvayu Girona (89-90), Petr Sudek (Sló) og Markus Grievink (Þýs)
6.12.2006, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
5.12.2006, EuroCup karla, Gravelines, Frakkland
BCM Gravelines-BC Siauliai (83-86), Dale Aitcheson (Eng) og Ronny Denis (Bel)
16.11.2006, EuroCup kvenna, Aix-en-Provence, Frakkland
Pays D´Aix-CAB Madeira (82-55), Karel Kraaijeveld (Hol)
15.11.2006, Euroleague kvenna, Bourges, Frakkland
Bourges Basket-Dexia Namur (66-54), Karel Kraaijeveld (Hol)
6.9.2006, Evrópukeppni karla A-deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Lettland (74-90), Fabien Conderanne (Fra) og Haydn Jones (Wal)
27.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Olympia, Grikkland
Króatía-Rússland (82-85), Scott Paul Beker (Ást) og Markus Grievink (Þýs)
26.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Litháen-Tyrkaland (87-70), Christos Christodoulou (Gri) og Branislav Mrdak (Ser)
24.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Ítalía-Frakkland (72-82), Ademir Zurapovic (Bos) og Sergiy Chebyshev (Úkr)
23.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Olympia, Grikkland
Króatía-Rússland (71-74), Virginijus Dovidavicius (Lit) og Haris Bijedic (Bos)
22.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Amaliada, Grikkland
Litháen-Frakkland (80-73), Daniel Hierrezuelo (Spá) og Emin Mogulkoc (Tyr)
20.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Slóvenía-Serbía og Svartfjallaland (59-90), Eric Bertrand (Svi) og Carlos Mateus (Fra)
19.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Tyrkland-Lettland (71-67), Nikolaos Zavlanos (Gri) og Carlos Mateus (Fra)
18.7.2006, Evrópukeppni U18 strákar A deild, Argostoli, Grikkland
Grikkland-Serbía og Svartfjallaland (58-83), Daniel Hierrezuelo (Spá) og Seffi Shemmesh (Ísr)
13.12.2005, EuroCup karla, Köln, Þýskaland
RheinEnergie Köln-Dynamo Moscow Region (75-73), Antonio Coelho (Por) og Apostolos Kalpakas (Sví)
9.11.2005, Eurocup kvenna, Marijampole, Litháen
Arvi Marijampole-Gospic (82-81), Ladho Sharro (Sví)
8.11.2005, Eurocup karla, Siauliai, Litháen
BC Siauliai-Cantu (74-69), Ladho Sharro (Sví) og Juris Kokainis (Let)
14.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Holland-Lúxemborg (54-62), Asa Johansson (Sví)
13.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Finnland-Portúgal (71-50), Oskars Lucis (Let)
10.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Rúmenía-Úkraína (49-77), Asa Johansson (Sví)
9.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Írland-Lúxemborg (47-32), Petar Obradovic (Bos)
7.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Ísrael-Rúmenía (76-67), Aare Halliko (Eis)
6.8.2005, Evrópukeppni U18 stelpur B deild, Bihac, Bosnía
Portúgal-Holland (65-45), Gabriel Roceanu (Rúm)
31.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Holland-Finnland (60-58), Doru Vinasi (Rúm)
30.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Slóvakía-England (65-38), Georgius Tanatzis (Gri)
28.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
England-Þýskaland (44-54), Aare Halliko (Eis)
26.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Holland-Austurríki (103-37), Hrachya Rostomyan (Arm)
24.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Þýskaland-Finnland (78-37), Jasmina Biscevic (Bos)
23.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Írland-Eistland (49-54), Robert Lottermoser (Þýs)
22.7.2005, Evrópukeppni U16 stelpur B deild , Tallin, Eistland
Lettland -Finnland (67-68), Andres Tobi (Eis)
8.2.2005, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Tuborg Pilsener (66-63), Nikolaos Papadimitriou (Gri) og Lahdo Sharro (Sví)
18.1.2005, Europe league karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Bnei Hasharon (79-77), Vicento Bulto (Spá) og Jens Staudenmayer (Þýs)
15.12.2004, Euroleague kvenna, Bourges, Frakkland
14.12.2004, Europe league karla, París, Frakkland
Paris Basket Racing-Iraklis (71-51), José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)
1.12.2004, Europe league karla, Dijon, Frakkland
JDA Dijon-Ural Great Perm (99-68), José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)
30.11.2004, Europe league karla, Strasbourg, Frakkland
SGI Strasbourg-Tuborg Pilsener (84-85), José Araujo (Por) og Antonoio Gallo (Spá)
9.11.2004, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Anwil Wloclawek (80-74), Hermann Latz (Þýs) og Anibal Castano (Fra)
18.9.2004, Evrópukeppni C karla A deild, Charleroi, Belgía
Belgía-Ungverjaland (101-97), Nikolas Mpotitsis (Sví) og Guerrion Cerebuch (Íta)
15.9.2004, Evrópukeppni A karla B deild, Dublin, Írland
Írland-Sviss (79-68), Regis Bardera (Fra)
8.8.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Holland-Írland (72-68), Andreas Tobi (Eis)
7.8.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Finnland-Eistland (70-97), Janusz Calik (Pól)
5.8.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Lettland -England (63-44), Nail Saitgaleev (Rús)
3.8.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Svíþjóð-Litháen (60-62), Janusz Calik (Pól)
1.8.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
England-Eistland (77-72), Jonas Bille (Dan)
31.7.2004, Evrópukeppni U16 stelpur B deild B riðill, Rakvere, Eistland
Holland-England (58-73), Karolina Andersson (Fin)
21.1.2004, Evrópubikar kvenna, Mondeville, Frakkland
20.1.2004, Evrópudeild karla, Paris, Frakkland
20.11.2003, Evrópubikar kvenna, Toulouse, Frakkland
Toulouse LB-Cajacanarias (73-81), Fernand Hengel (Lúx)
19.11.2003, Evrópubikar kvenna, Villenueve d' Ascq, Frakkland
21.7.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Gíbraltar-Malta (57-85), Nicolas Maestre (Fra)
20.7.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Andorra-Kýpur (40-58), Nicolas Maestre (Fra)
6.7.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Gíbraltar-Malta (20-102), Gérard Gretsch (Lúx)
5.7.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Lúxemborg-Andorra (67-59), Ed McKinley (Sko)
4.7.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Gíbraltar-Lúxemborg (13-100), Sreten Radovic (Kró)
3.7.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Lúxemborg-Malta (65-30), Ed McKinley (Sko)
2.7.2002, Promotion Cup Cadettes U16 kvenna, Ta'Quali, Malta
Malta-Skotland (31-54), Sreten Radovic (Kró)
19.6.2002, Promotion Cup kvenna, Andorra la Vella, Andorra
Gíbraltar-Kýpur (35-84), Albi Greva (Alb)
10.11.1999, Saporta Cup, Helsinki, Finnland
9.11.1999, Saporta Cup, Lulea, Svíþjóð
1.8.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Kýpur (67-62), George Valentine (Sko)
31.7.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Andorra (44-53), Ido Bergman (Ísr)
30.7.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
Armenía-Kýpur (69-58), Ido Bergman (Ísr)
29.7.1999, Promotion Cup Junior U18 kvenna, Nicosia, Kýpur
25.7.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Albanía-Gíbraltar (72-65), Martin Hehir (Írl)
24.7.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Malta-Albanía (78-67), Martin Hehir (Írl)
23.7.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Malta-Wales (23-61), Luc Meich (Lúx)
22.7.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Lúxemborg-Malta (83-50), Martin Hehir (Írl)
21.7.1999, Promotion Cup Junior U18 karla, Steinsel, Lúxemborg
Lúxemborg-Wales (85-57), Juan Luis Redondo (Spá)
4.11.1998, Ronchetti Cup, Las Palmas de Gran Canaria, Spánn
20.6.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Gíbraltar-Malta (51-62), Martin Lewis (Wal)
19.6.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Wales-Malta (50-56), Peter Kreid (Aus)
18.6.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Wales-Austurríki (31-86), Stojan Fisher (Sló)
17.6.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Lúxemborg-Malta (64-56), J.L. Hernandez (Gíb)
16.6.1998, Promotion Cup kvenna, Oberpullendorf, Austurríki
Austurríki-Kýpur (73-24), Claude Rottgers (Lúx)
Leifur S. Garðarsson
4.2.2004, Evrópudeild kvenna, Bourges, Frakkland
Bourges Basket-Euroleasing-Orsi (80-63), Grzegors Ziemblicki (Pól)
3.2.2004, Evrópudeild karla, Nancy, Frakkland
Sluc Nancy Basket-NIS Vojvodina (96-93), Grzegors Ziemblicki (Pól)
30.10.2003, Evrópudeild kvenna, Tylorstown, Wales
5.8.2003, Promotion Cup Junior Women, Hafnarfjörður, Ísland
12.7.2002, Evrópukeppni Junior Men FR riðill A, Ludwigsburg, Þýskaland
6.2.2002, Evrópudeild kvenna, Parma, Ítalía
5.2.2002, Saporta Cup, Siena, Ítalía
16.1.2002, Korac Cup, Fuenlabrada, Spánn
15.1.2002, Saporta Cup, Valencia, Spánn
13.12.2001, Evrópudeild kvenna, Wuppertal, Þýskaland
Goldzack Wuppertal-CJM Bourges Basket (52-63), Virginijus Dovidavicius (Lit)
12.12.2001, Korac Cup, Leverkusen, Þýskaland
TSV Bayer 04 Leverkusen-Telindus Mons (76-77), Virginijus Dovidavicius (Lit)
11.12.2001, Saporta Cup, Bonn, Þýskaland
5.12.2001, Korac Cup, Nancy, Frakkland
4.12.2001, Saporta Cup, Strasbourg, Frakkland
28.11.2001, Evróukeppni karla SFR riðill C, Dublin, Írland
Írland-Makedónía (75-68), Nicolas Maestre (Fra)
17.10.2001, Korac Cup, Bree, Belgía
16.10.2001, Korac Cup, Mons, Belgía
11.7.2001, Evrópukeppni Young Men QR riðill D, Boras, Svíþjóð
13.12.2000, Korac Cup, Le Mans, Frakkland
12.12.2000, Saporta Cup, Paris, Frakkland
15.11.2000, Korac Cup, Ieper, Belgía
14.11.2000, Saporta Cup, Deurne, Belgía
6.8.2000, Evrópukeppni U16 karla QR, Södertalje, Svíþjóð
Svíþjóð-Litháen (55-97), Björn Inge Braathen (Nor)
5.8.2000, Evrópukeppni U16 kvenna QR, Södertalje, Svíþjóð
Svíþjóð-Finnland (49-57), Björn Inge Braathen (Nor)
4.8.2000, Evrópukeppni U16 kvenna QR, Södertalje, Svíþjóð
Finnland-Litháen (50-46), Oscar Lefweert (Sví)
3.8.2000, Evrópukeppni U16 karla QR, Södertalje, Svíþjóð
Finnland-Litháen (62-98), MatsBjarnemar (Svi)
14.4.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Þýskaland-Finnland (92-96), Agnis Perkons (Let)
13.4.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Finnland-Lettland (67-81), Virginijus Dovidavicius (Lit)
12.4.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
Ítalía-Finnland (77-75), Goran Radonjic (Fra)
11.4.2000, Evrópukeppni Junior U18 karla PR, Saarlouis, Þýskaland
8.12.1999, Saporta Cup, Helsinki, Finnland
7.12.1999, Saporta Cup, Espoo, Finnland
2.11.1999, Saporta Cup, Luela, Svíþjóð
22.9.1999, Korac Cup, Groningen, Holland
21.9.1999, Saporta Cup, Amsterdam, Holland
7.8.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Tyrkland-Holland (52-48), Erik de Neve (Bel)
6.8.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Portúgal-Holland (60-48), Fatih Dalay (Tyr)
5.8.1999, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Dublin, Írland
Írland-Holland (40-65), Robert Iliffe (Eng)
22.5.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Kýpur -Rúmenía (65-78), Jaroslav Janac (Sló)
21.5.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Kýpur -Slóvakía (64-72), Stelian Banica (Rúm)
20.5.1999, Evrópukeppni karla QR riðill C, Spisska Nova Ves, Slóvakía
Hvíta Rússland-Kýpur (70-51), Tibomir Bubalu (Júg)
16.12.1998, Korac Cup, Norrköping, Svíþjóð
15.12.1998, Saporta Cup, Luela, Svíþjóð
25.11.1998, Evrópukeppni karla SFR riðill C, Birmingham, England
England-Danmörk (87-70), Bruno Gasperin (Fra)
11.11.1998, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
10.11.1998, Saporta Cup, Deurne, Belgía
23.9.1998, Saporta Cup, Deurne, Belgía
22.9.1998, Saporta Cup, Charleroi, Belgía
21.10.1997, Saporta Cup, London, England
13.4.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Svíþjóð-Spánn (55-94), Fernando Rocha (Por)
12.4.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Írland-Svíþjóð (87-84), Fernando Rocha (Por)
11.4.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Spánn-Írland (88-71), Zpigniew Szpilewski (Pól)
9.4.1997, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Vila do Conde, Portúgal
Írland-Pólland (69-62), Fernando Rocha (Por)
9.10.1996, Korac Cup, Granada, Spánn
8.10.1996, Saporta Cup, Madrid, Spánn
14.9.1995, Saporta Cup, Sheffield, England
13.9.1995, Korac Cup, Manchester, England
15.4.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Skotland -Belgía (37-130), Alexander Valuikin (Rús)
14.4.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Austurríki-Belgía (47-108), Claes Ahammar (Sví)
13.4.1995, Evrópukeppni Junior U18 karlar QR, Glasgow, Skotland
Skotland -Austurríki (40-55), Alexander Valuikin (Rús)
28.9.1994, Korac Cup, Pepinster, Belgía
27.9.1994, Korac Cup, Charleroi, Belgía
Sigmundur Már Herbertsson
8.2.2007, EuroCup kvenna, Villeneuve d' Ascq, Frakkland
ESB Lille Metropole-Nadezhda (61-60), Vincent Delestrée (Bel)
4.12.2006, EuroCup karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Astronauts-DTL EKA AEL (79-95), Lahdo Sharro (Sví) og Jonas Bille (Dan)
21.11.2006, EuroCup karla, Tallinn, Eistland
BC Kalev-BC Kyiv (75-64), Apostolos Kalpakas (Sví) og Oskars Lucis (Let)
3.9.2006, Evrópukeppni karla A-deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Króatía (67-92), Anibal Castano (Fra) og Robert Lottermoser (Þýs)
20.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Tyrkland-Ísrael (64-66), Miguel Anguel Perez (Spá) og David Chambon (Fra)
19.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Króatía-Spánn (82-106), David Chambon (Fra) og Kestutis Pilipauskas (Lit)
17.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar, Spánn
Litháen-Úkraína (77-58), Paulus Van Den Heuvel (Hol) og Chrisostomos Schinas (Gri)
16.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Serbía og Svartfjallaland-Ítalía (78-69), Marcin Kowalski (Pól) og Matej Spendl (Sló)
15.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Linares, Spánn
Rússland-Króatía (82-66), Robert Lottermoser (Þýs) og Kestutis Pilipauskas (Lit)
13.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Spánn-Þýskaland (90-63), Chrisostomos Schinas (Gri) og Kestutis Pilipauskas (Lit)
12.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Lettland-Tyrkaland (61-69), Kestutis Pilipauskas (Lit) og Marcin Kowalski (Pól)
11.8.2006, Evrópukeppni U16 strákar A deild, Andujar and Martos, Spánn
Spánn-Rússland (91-76), Kestutis Pilipauskas (Lit) og Paulus Van Den Heuvel (Hol)
23.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Pólland-Finnland (75-91), Yair Michaelly (Ísr)
22.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Tékkland-Austurríki (95-77), David Collings (Írl)
20.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Sviss-Svíþjóð (69-83), José Araujo (Por)
19.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Úkraína-Georgía (71-85), Lars Klaar (Sví)
16.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Úkraína-Austurríki (67-69), Yair Michaelly (Ísr)
15.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Bretland-Belgía (39-86), Srdan Dozai (Kró)
14.7.2006, Evrópukeppni U20 strákar B deild, Lissabon, Portúgal
Sviss-Makedónía (85-99), Paul de Coster (Bel)
24.2.2006, EuroCup karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-BC Khimki (79-73), Davorin Nakic (Kró) og Miguel Anguel Perez Niz (Spá)
3.2.2006, Euroleague kvenna, Namur, Belgía
Dexia Namur-Volgaburmash (74-77), Mauro Pozzana (Íta)
10.11.2005, Eurocup kvenna, Wasserburg, Þýskaland
8.11.2005, Eurocup karla, Köln, Þýskaland
Rhein Energie-BC Zadar (74-49), Petr Sudek (Sló) og Jose Ramon Garcia Ortiz (Spá)
26.10.2005, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
USVO-Dynamo Moscow (73-64), Neil Wilkinson (Eng)
24.9.2005, Evrópukeppni karla B deild, Århus, Danmörk
Danmörk-Írland (86-70), Boris Schmidt (Þýs)
14.8.2005, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Írland-Makedónía (57-103), Peter Kreid (Aus)
7.8.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Spánn-Litháen (70-63), Emin Mogulkoc (Tyr) og David Chambon (Fra)
6.8.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Litháen-Frakkland (73-76), Philippe Leemann (Svi) og Fernando Sampietro (Arg)
4.8.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Grikkland-Belgía (70-37), Grzegors Bachanski (Pól) og Oskars Lucis (Let)
3.8.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Rússland-Litháen (65-81), Fernando Sampietro (Arg) og Grzegors Bachanski (Pól)
2.8.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Ísrael-Belgía (72-48), Damir Kunosic (Bos) og Nicolaas Zwiep (Hol)
31.7.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Tyrkland-Úkraína (81-79), Stallos Koukoulekidis (Gri) og Carmelo Lo Guzzo (Íta)
30.7.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Lettland -Serbía (83-70), Grzegors Bachanski (Pól) og Yaari Rainisch (Ísr)
29.7.2005, Evrópukeppni U16 karla A deild, Léon, Spánn
Serbía-Frakkland (73-77), Kestutis Pilipauskas (Lit) og Philippe Leemann (Svi)
16.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Ungverjaland-Georgía (71-69), Recep Ankarali (Tyr)
15.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Búlgaría-Slóvakía (76-65), Fernando Rocha (Por)
13.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Belgía-Svíþjóð (91-74), Dragan Medan (Kró)
10.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
9.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Albanía-Svíþjóð (65-83), David Berekashvili (Geo)
8.7.2005, Evrópukeppni U20 karla B deild, Varna, Búlgaría
Belgía-Portúgal (60-82), Dragan Medan (Kró)
25.2.2005, Europe league karla 16 liða úrslit, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Iscar Strauss Nahariya (87-93), Vicento Bulto (Spá) og Eric Bertrand (Svi)
6.1.2005, Euroleague kvenna, Namur, Belgía
Dexia Namur-BK Lotos (78-68), Marcel Cimpman (Rúm)
5.1.2005, Euroleague kvenna, Valenciennes, Frakkland
21.12.2004, Europe league karla, Mons, Belgía
Dexia Mons Hainaut-Anwil Wloclawek (77-63), Lazaros Voreadis (Gri) og Neil Wilkinson (Eng)
30.11.2004, Europe league karla, Amsterdam, Holland
Amsterdam Demon Astronauts-Dexia Mons-Hainaut (72-78), Richard Stokes (Eng) og Carlos Mateus (Fra)
11.11.2004, Europe cup kvenna, Wasserburg, Þýskaland
9.11.2004, Europe league karla, Braunschweig, Þýskaland
BS Energy Braunschweig-JDA Dijon (63-80), Raul Chaves (Arg) og David Collings (Írl)
22.9.2004, Evrópukeppni A kvenna B deild, Oslo, Noregur
15.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Makedónía (78-75), Oliver Krause (Þýs)
12.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Austurríki (57-54), Dariusz Szczerba (Pól)
10.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
England-Svíþjóð (72-57), Jugoslav Dikovski (Mak)
9.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Finnland-Ungverjaland (69-62), Anthonie Sinterniklass (Hol)
8.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Ungverjaland-Írland (82-56), Dariusz Szczerba (Pól)
6.8.2004, Evrópukeppni U16 karla B deild, Brighton, England
Holland-Austurríki (72-63), Samuel Forrai (Ung)
31.7.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Malta-Armenía (69-61), Shane Basset (Gíb)
29.7.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Lúxemborg-Armenía (85-47), Peter Kreid (Aus)
27.7.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Gíbraltar-Kýpur (42-69), Edward Mc Kinley (Sko)
26.7.2004, Promotion Cup A kvenna, , Andorra
Wales-Gíbraltar (48-56), Vincent Delestreé (Bel)
10.8.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Slóvenía (56-108), Nicolaas Zwiep (Hol)
9.8.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Grikkland (51-128), Tomislav Kovacic (Sló)
8.8.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Ítalía (49-123), Konstantinos Koromilas (Gri)
6.8.2003, Evrópukeppni U18 karla QR, Chiavenna, Ítalía
Skotland -Holland (46-84), Giampaolo Cicoria (Íta)